Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Xin Xỏ ] Slide môn PP luận sáng tạo thầy Kiếm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ Xin Xỏ ] Slide môn PP luận sáng tạo thầy Kiếm

Tình hình là có gửi mail cho thầy Sơn rồi nhưng vẫn chưa nhận được bạn nào có rồi send qua email cho mình với,thanks nhiều.
    d*****137@gmail.com

sao ko úp lên đây mà bắt gửi qua mình mail bạn thế

Comment

Của một bạn đã up lên trước đó!
      Đây là slide bài giảng của thầy Kiếm:
      MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Đây là các bài báo cáo của K1:
      MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Comment

Mọi người có biết làm bài thu hoạch về cái chủ đề gì không? Em đi học mà hôm nay thầy Sơn nói chung chung quá
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
          Mọi người có biết làm bài thu hoạch về cái chủ đề gì không? Em đi học mà hôm nay thầy Sơn nói chung chung quá
          Bạn có thể làm về một cái trong nội dung của môn học hoặc một vấn đề được giải quyết áp dụng môn học này.
          Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
            Bạn có thể làm về một cái trong nội dung của môn học hoặc một vấn đề được giải quyết áp dụng môn học này.
            Ok. Cảm ơn anh
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 08520419 View Post
              Của một bạn đã up lên trước đó!
              Đây là slide bài giảng của thầy Kiếm:

Đây là các bài báo cáo của K1:
              http://www.mediafire.com/?qw1hr1l406wqv
              cảm ơn nhieu nha

Comment

Ai học môn này cho mình hỏi : bài thu hoạch làm nhóm hay 1 người ? Thời gian nộp bài là khi nào ? ( cái này hình như chưa thông báo ). Àh, hình thứ nộp bài là j ? (file hay in hay đĩa ). Cảm ơn

Comment

Originally posted by 09520725 View Post
                  Ai học môn này cho mình hỏi : bài thu hoạch làm nhóm hay 1 người ? Thời gian nộp bài là khi nào ? ( cái này hình như chưa thông báo ). Àh, hình thứ nộp bài là j ? (file hay in hay đĩa ). Cảm ơn
                  Bạn làm nhóm tối đa 2 người, nộp bản in và đĩa file báo cáo. Thông báo thì chờ trên daa.
                  Goodluck!
                  Hãy là chính mình!

Comment

Đại diện lớp trưởng các lớp up bài tham khảo thầy sơn gửi lên đây cho ae đê.
                    Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
                      Đại diện lớp trưởng các lớp up bài tham khảo thầy sơn gửi lên đây cho ae đê.
                      bác gì trên kia up rùi đó bạn, còn liên lạc với thầy Sơn thì không biết bao giờ mới có hồi âm vì thế cứ làm đi
                      Hãy là chính mình!

Comment

Mình vừa đọc hết mấy bài tham khảo. Vẫn không hiểu bài thu hoạch yêu cầu j. Có vài báo cáo đọc xong mà tưởng đọc nhầm tài liệu khác phải xem lại cho chắc, vì chẳng thấy liên quan j. Như page-rank, các phương pháp thiết kết thuật toán :-?. Đây là ý kiến chủ quan của mình. Bác nào đi học, có thể tóm cho e đc cái yêu cầu nào đó của thầy không. Vì thiết nghĩ, bài thu hoạch dù tự do cũng phải blah blah thế nào chứ ! Thanks

Comment

Originally posted by 09520725 View Post
                          Mình vừa đọc hết mấy bài tham khảo. Vẫn không hiểu bài thu hoạch yêu cầu j. Có vài báo cáo đọc xong mà tưởng đọc nhầm tài liệu khác phải xem lại cho chắc, vì chẳng thấy liên quan j. Như page-rank, các phương pháp thiết kết thuật toán :-?. Đây là ý kiến chủ quan của mình. Bác nào đi học, có thể tóm cho e đc cái yêu cầu nào đó của thầy không. Vì thiết nghĩ, bài thu hoạch dù tự do cũng phải blah blah thế nào chứ ! Thanks
                          Bạn có thể làm về một nội dung trong đề cương môn học trong slide của thầy ấy, còn cái bên ngoài là vận dụng môn học này đó. Có thể là một bài luận phân tích hay giải quyết một vấn đề nào đó chẳng hạn.
                          Hãy là chính mình!

Comment

có thể coi là ý tưởng sáng tạo để làm bài báo cáo cuối kì , còn làm như thế nào thì bạn tham khảo thêm

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X