Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp mình học lập trình web

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

bác nào có tài liệu hay về php share cho em với boygalaxy109x@gmail.com

Comment

Bác nào có tài liệu về lập trình web thì share cho em với.( của Nhất nghệ thì càng tốt ).
      ngokhachung@gmail.com
      Last edited by 11520572; 09-05-2012, 20:10.

Comment

ak quên,Thank trước nha.

Comment

jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
          Last edited by thanhthuy2093; 06-08-2012, 16:28.

Comment

hyhgfgggggggggggggggggggggggg

Comment

Originally posted by thanhthuy2093 View Post
              Bạn 08520461 có thể dạy online đc ko, mình cũng sáng dạ lắm, nói sơ là hiểu ah.hihi.Học phí nạp bằng card điện thoại đc ko.
              khó cứ như nam cường vậy
              )

Comment

mình cũng đang học, bạn add nick yahoo mình trao đổi nhé: bboy_freestyle_crew

Comment

sdfsdfác bạn.

Comment

Originally posted by thanhthuy2093 View Post
                    Mình thực sự muốn học lắm, nếu bạn 08520461 có dạy online thì pm mình nhé. yahoo mình là thanhthuy2093.Cảm ơn các bạn.
                    Thực ra thì nếu bạn muốn học php thì dễ lắm, PHP rất dễ hiểu, dễ học và ko quá rắc rối.
                    Tài liệu thì rất nhiều trên mạng, nếu chưa biết gì về PHP thì thử vào trang này xem : http://hocvui.net/php/
                    Hoặc nếu có thể đọc hiểu tài liệu tiếng anh thì bạn vào http://www.w3schools.com/php/default.asp

Sau khi nắm được căn bản thì bạn làm 1 vài ví dụ demo nhỏ, trong quá trình làm nếu có gì thắc mắc bạn hãy post nó lên đây hoặc pm cho 1 vài bạn nhiệt tình trong UIT giúp đỡ

Mình thấy học như vậy là cách học tốt nhất đó, tự tìm tòi, gặp bug và debug. Bạn sẽ nhớ lâu hơn, và tư duy lập trình cũng sẽ tốt hơn. Chứ đừng đi trung tâm làm gì, những kiến thức cơ bản ko đáng để phải bỏ tiền học trung tâm. Mất tiền và mất thời gian di chuyển. Trừ khi bạn dư tiền và ko chịu khó tìm tòi.

Bạn cứ hãy tự học đi, và yên tâm là bất cứ khó khăn gì trong quá trình học sẽ luôn có người sẵn sàng giúp bạn

Comment

Originally posted by 08520461 View Post
                      Thực ra thì nếu bạn muốn học php thì dễ lắm, PHP rất dễ hiểu, dễ học và ko quá rắc rối.
                      Tài liệu thì rất nhiều trên mạng, nếu chưa biết gì về PHP thì thử vào trang này xem : http://hocvui.net/php/
                      Hoặc nếu có thể đọc hiểu tài liệu tiếng anh thì bạn vào http://www.w3schools.com/php/default.asp

Sau khi nắm được căn bản thì bạn làm 1 vài ví dụ demo nhỏ, trong quá trình làm nếu có gì thắc mắc bạn hãy post nó lên đây hoặc pm cho 1 vài bạn nhiệt tình trong UIT giúp đỡ

Mình thấy học như vậy là cách học tốt nhất đó, tự tìm tòi, gặp bug và debug. Bạn sẽ nhớ lâu hơn, và tư duy lập trình cũng sẽ tốt hơn. Chứ đừng đi trung tâm làm gì, những kiến thức cơ bản ko đáng để phải bỏ tiền học trung tâm. Mất tiền và mất thời gian di chuyển. Trừ khi bạn dư tiền và ko chịu khó tìm tòi.

Bạn cứ hãy tự học đi, và yên tâm là bất cứ khó khăn gì trong quá trình học sẽ luôn có người sẵn sàng giúp bạn
                      chú add yahoo hướng dẫn bạn ấy free luôn cho rồi :-p...
                      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X