Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần mua điện thoại cũ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần mua điện thoại cũ!

Mình đang cần mua 1 điện thoại giá tầm <1m5. Ai có thì post hình lên dùm...
    ------"Some Will, Some Won't, So What? Someone's Waiting!"------

Mình có 1 con 1208. Dùng đc khoảng 2 tháng thôi. Từ ngày lên smart phone, cho e nó nằm trong tủ cũng lâu rồi. Mới 99%, bao sài 1 tuần. Pin nghe, gọi 4 - 6 ngày. Giá 300k cho 1 em hàng chất
    ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
    Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

Mình có con FPT F99 3G. 1 năm trước mình mua nó giá 2tr1. Nếu bạn muốn mua mình để lại giá 800k.
      Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
      My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
        Mình có con FPT F99 3G. 1 năm trước mình mua nó giá 2tr1. Nếu bạn muốn mua mình để lại giá 800k.
        dien thoai con moi lam k ban? co the post hinh len duoc khong?

Comment

up len cho minh nha ban

Comment

Originally posted by 10520533 View Post
            Mình có 1 con 1208. Dùng đc khoảng 2 tháng thôi. Từ ngày lên smart phone, cho e nó nằm trong tủ cũng lâu rồi. Mới 99%, bao sài 1 tuần. Pin nghe, gọi 4 - 6 ngày. Giá 300k cho 1 em hàng chất
            hi cai dien thoai minh can cung phai hoi ngon ngon ti xiu, cung thanks ban nhieu!!

Comment

điện thoại FPT F99 jo` mua mới cũng từ 900K đến 1m2 còn dc tặng sim mobicard data nhiu` lắm
              Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
              Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Originally posted by 11520218 View Post
                điện thoại FPT F99 jo` mua mới cũng từ 900K đến 1m2 còn dc tặng sim mobicard data nhiu` lắm
                FPT F99 3G hay FPT F99 vay ban? O dau ban gia từ 900K đến 1m2??

Comment

Originally posted by 11520036 View Post
                  dien thoai con moi lam k ban? co the post hinh len duoc khong?
                  Mình có mỗi cái đó chụp hình được thôi. Làm sao mà tự chụp hình nó được chứ. Lúc đầu mua là để vọc 3G. Nhưng sau thì bỏ nó qua một bên vì nó to quá. Nó còn mới lắm. Không khác nhiều so với máy mới. Màu trắng. Phụ kiện đầy đủ. Nếu bạn thực sự muốn mua mình sẽ tìm cách up hình nó lên.
                  Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                  My Blog

Comment

máy chạy Android đc ko:

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
                      Mình có mỗi cái đó chụp hình được thôi. Làm sao mà tự chụp hình nó được chứ. Lúc đầu mua là để vọc 3G. Nhưng sau thì bỏ nó qua một bên vì nó to quá. Nó còn mới lắm. Không khác nhiều so với máy mới. Màu trắng. Phụ kiện đầy đủ. Nếu bạn thực sự muốn mua mình sẽ tìm cách up hình nó lên.
                      Um neu may van con moi thi minh that su muon mua, ban up len dum minh di

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
                        minh chi mua<1.5tr thoi chu nhieu hon thi khong du tien dau ^-^, ban ban bao nhieu?

Comment

1tr8 ko fix nữa :d

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
                            1tr8 ko fix nữa :d
                            vay thi e khong du kinh phi roi hi, neu a co fix lai chut it thi chac la duoc,thanks a.

Comment

Originally posted by 11520036 View Post
                              vay thi e khong du kinh phi roi hi, neu a co fix lai chut it thi chac la duoc,thanks a.
                              đã bảo là NO FIX, cần tiền mà bị ép kiểu này chắc die sớm, cho cái giá thik hợp zô Inbox đi, đc thì bán

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X