Announcement

Collapse
No announcement yet.

giúp môn lập trình windows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• giúp môn lập trình windows

bạn nào có mẫu báo cáo đồ án về quản lý cho mình tham khảo với,sắp báo cáo rùi mà không biết phải viết báo cáo như thế nào hết,bạn nào có file báo cáo thì cho mình tham khảo với.
    thank !

Originally posted by htc
    bạn xem bạn làm đề tài nào rồi lên mạng search, thường thì project có kèm theo mẫu báo cáo đó, lấy ra mà xem, nhân đây mọi người cho em hỏi lúc báo cáo môn này thầy Vương hay cô Minh hay hỏi những câu hỏi gì ko ?
    báo cáo thầy Vương mình đã có học qua, tập trung làm đúng đề đừng lạc đề nha,đừng để lỗi phát sinh khi đang demo,làm đồ án nhiều chức năng hay và thầy nhìn sẽ biết bài bạn làm không ah, thầy hồi đó hỏi cơ chế hoạt động hay thầy muốn sữa cho nó chạy theo ý nào đó cuả thầy,.v..v

Comment

Originally posted by 09520645 View Post
      báo cáo thầy Vương mình đã có học qua, tập trung làm đúng đề đừng lạc đề nha,đừng để lỗi phát sinh khi đang demo,làm đồ án nhiều chức năng hay và thầy nhìn sẽ biết bài bạn làm không ah, thầy hồi đó hỏi cơ chế hoạt động hay thầy muốn sữa cho nó chạy theo ý nào đó cuả thầy,.v..v
      _ anh cho em hỏi là cuối kỳ thì khi nộp đồ án phải làm những gì ạ, ngoài những việc trên

Comment

Originally posted by 10520253 View Post
        _ anh cho em hỏi là cuối kỳ thì khi nộp đồ án phải làm những gì ạ, ngoài những việc trên
        thầy Vương mình học nha,nếu nộp đồ án là 1 project thì cứ theo thầy dặn bài demo, CD ghi project,in bài báo cáo và chuẩn bị để thầy hỏi về bài thôi, cũng về chức năng hay nếu lỗi thì phải fix ngay tại chỗ, sửa theo ý thầy(cũng hiếm) mà chỉ hiểu cơ chế hoạt động của bài mình làm là được ah

Comment

Originally posted by htc
          các bác còn biết gì thì share ít kinh nghiệm nữa nha.
          một thành viên trong nhóm mà không trả lời được thì thầy sẽ mỉm cười và nói thầy thích nhóm em rùi đó, tốt nhất là tất cả thành viên đều cùng làm bài
          Hãy là chính mình!

Comment

Các anh cho em hỏi thêm là mấy cái đồ án về game thì thầy chơi hay mình chơi vậy. (Vì mình chơi thì sẽ giấu được một số lỗi hjhj)
            TRẦN QUANG VINH
            ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
            mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Cô Minh thì chỉ nộp báo cáo đồ án rùi ký tên thôi mà. Đâu có nghe cô nói báo cáo gì đâu

Comment

Các bạn nào đã từng học qua cô Minh thì cho mình hỏi là đồ án cuối kì chỉ việc nộp và kí tên hay cô có hỏi code hay có làm gì nữa không vậy?Thanks.
                HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 10520496 View Post
                  Các anh cho em hỏi thêm là mấy cái đồ án về game thì thầy chơi hay mình chơi vậy. (Vì mình chơi thì sẽ giấu được một số lỗi hjhj)
                  Trước hết là mình chơi, sau đó thầy kêu sửa code hay là làm gì đó để thay đổi game thử. Nếu biết chỗ sửa theo ý thầy thì OK
                  Chưa....

Comment

Originally posted by 10520496 View Post
                    Năm ngoái bọn mình làm game, thầy bảo mở lên chơi 1 tí thầy coi, rồi thầy hỏi chỉnh code cho bất tử được không, bọn mình ngồi chỉnh, rồi thầy cho điểm luôn, tổng cộng thời gian là chưa đầy 10 phút .
                    Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                    http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
                      Năm ngoái bọn mình làm game, thầy bảo mở lên chơi 1 tí thầy coi, rồi thầy hỏi chỉnh code cho bất tử được không, bọn mình ngồi chỉnh, rồi thầy cho điểm luôn, tổng cộng thời gian là chưa đầy 10 phút .
                      Được vậy là mừng rồi định làm 2-3 map nhưng kiểu này làm ít thôi làm nhiều chi cho mệt. Như vậy chỉ cần đầu tư vào khoảng vài phút đầu của game cho thật hoành tráng là được.
                      TRẦN QUANG VINH
                      ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
                      mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Originally posted by htc
                        Các bạn cho hỏi thêm là 1 nhóm báo cáo trong bao lâu ? và Thầy hỏi khoảng mấy câu hỏi ? mấy câu đó hỏi 1 người hay chia đều ai cũng dk hỏi ?
                        Thời gian thì tùy từng đề tài, tùy vào việc báo cáo của nhóm bạn, một nhóm cả báo cáo lẫn thầy hỏi khoảng 10 - 30p.
                        Lúc đầu thầy không hỏi riêng, nhưng nếu trong phần báo cáo và trả lời mà thầy thấy có thành viên nào không làm gì thì thầy sẽ hỏi đích danh người đó, và chỉ cần thầy phát hiện là trong nhóm có 1 người không làm hoặc không biết gì thì cả nhóm sẽ được học lại.

Comment

Nhóm em chia ra mỗi người làm một phần nên phần của người kia thì mình không rành lắm. như thế có sao không anh?
                          Originally posted by 08520521 View Post
                          Thời gian thì tùy từng đề tài, tùy vào việc báo cáo của nhóm bạn, một nhóm cả báo cáo lẫn thầy hỏi khoảng 10 - 30p.
                          Lúc đầu thầy không hỏi riêng, nhưng nếu trong phần báo cáo và trả lời mà thầy thấy có thành viên nào không làm gì thì thầy sẽ hỏi đích danh người đó, và chỉ cần thầy phát hiện là trong nhóm có 1 người không làm hoặc không biết gì thì cả nhóm sẽ được học lại.
                          Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

Thế còn thày Hùng thì sao, ko bít thày có yêu cầu gì cao không vậy mấy a

Comment

Ẹc, nhóm mình 3 đứa, 3 chương trình khác nhau, rồi cuối cùng gộp chung lại thành 1 Form, như vậy có bắt buộc từng người trong nhóm đều phải biết hết code của cả 3 chương trình ko nhỉ, tại mỗi chương trình cũng khá dài rồi.
                              ----------------------------------------------------------------------------
                              Onemp Music Player : Light and powerful android music player

My APK : APK Extractor and MORE with friendly UI

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X