Announcement

Collapse
No announcement yet.

like cho bạn nữ xinh đẹp này :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520229 View Post
    vậy coi như mềnh "vô học" vậy )...
    Bạn sinhvien.AEP đã fix rồi. VÔ VĂN HOÁ chứ không phải VÔ HỌC.

Còn bạn nào vào hội này nữa không. =))
    Ta đã trở lại . :choler:

Comment

trời tưởng đâu cái gì chứ

Comment

Không Yêu Đừng Nói Lời Đắng Cay

Comment

người ta lập cái topic kêu gọi like chứ có phải để bình luận sắc đẹp hay văn hóa đâu.... vào coi đi. thích thì like, không thì thui.... làm gì nặng lời mà lôi văn hóa ra dữ zậy!
          ps: Ko like có gọi là vô văn hóa ko ta?

Comment

xấu quá ko like dc

Comment

Có gì hot :-o Ai xinh ai đẹp đâu

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
                Bạn sinhvien.AEP đã fix rồi. VÔ VĂN HOÁ chứ không phải VÔ HỌC.

Còn bạn nào vào hội này nữa không. =))
                Dạ vâng, em vào hội VÔ VĂN HÓA đây. =))
                Dạo quanh cả cái topic này, mới thấy có 1 người kêu là "xấu", còn lại đều là "bất ngờ vì bị tiêu đề giật tít lừa tình". Điều này gây cho chúng ta "sự thiệt hại về tinh thần" nên bức xúc chém 1 tí, ai ngờ thành VÔ VĂN HÓA mất rồi. Thôi thì chịu vậy.
                P/s: bạn ấy không đẹp như được giật tít, chứ không phải là xấu.
                Last edited by 10520511; 12-05-2012, 21:44.
                :brick: Rien ne'st Impossible! :brick:

Comment

chân thành xin lỗi bạn Khánh Bình, chuột nhạy quá click nhầm zô Dislike mà mò hoài chưa tìm đc cách undo với cái forum này :-) vừa like ủng hộ chủ topic. người ta nhờ gì, mình làm đc thì làm. thế thôi

Comment

Originally posted by 08520297 View Post
                    chân thành xin lỗi bạn Khánh Bình, chuột nhạy quá click nhầm zô Dislike mà mò hoài chưa tìm đc cách undo với cái forum này :-) vừa like ủng hộ chủ topic. người ta nhờ gì, mình làm đc thì làm. thế thôi
                    Làm em cứ tưởng em nói sai cái gì, nãy giờ đang coi lại xem mình có nói sai sự thật chỗ nào hông. ) Ok, no problem.
                    :brick: Rien ne'st Impossible! :brick:

Comment

_ âu cũng tại chủ thớt giật tít câu view, nên bị ném đá ráng chịu, chứ cứ thử đặt tit như này : " like giúp mình hình bạn này" đi, mình đảm bảo nhiều like hơn, vô hình chung chủ thớt đã lừa mọi người, nên -> cô gái trong ảnh bị ném đá
                      _ ps: mình thấy cô ấy k thật sự xinh đẹp, xin phép k like =))

Comment

Thi mà kiu gọi like vậy ai kiu gọi nhìu, wen bít rộng,... thì là winner ah :-ss, để người ta thik hình j thì like cho nó công bằng chứ :-ss
                        p/s: cơ mà lacoste
                        p/s2: pé này cute
                        Last edited by 09520618; 12-05-2012, 22:38.
                        nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
                        http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

không có hứng thú like tý nào cả

Comment

Originally posted by 09520618 View Post
                            Thi mà kiu gọi like vậy ai kiu gọi nhìu, wen bít rộng,... thì là winner ah :-ss, để người ta thik hình j thì like cho nó công bằng chứ :-ss
                            p/s: cơ mà lacotes
                            lại 1 vozer chính hiệu mà em thấy bạn ấy cũng xinh chứ bộ sao các bác gạch khiếm thế :go:
                            Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

điểm 0 cho chất lượng, chẳng thà like cho mấy e trường mình còn hơn.

Comment

Originally posted by 08520171 View Post
                                điểm 0 cho chất lượng, chẳng thà like cho mấy e trường mình còn hơn.
                                trường mình nhiều bạn nữ xinh phết chứ anh nhuể cụ thể là k6:
                                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X