Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Bán đt]Nokia e63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Bán đt]Nokia e63

mình đang cần bán Nokia E63 xài 1.5 năm, còn tốt, hơi xước màn hình, phím điều hướng bị trầy lớp mạ, pin còn 2 ngày, nếu nghe nhạc và lướt web thì 1 ngày, còn zin 100%, đã up firmware lên 510.21.010, chưa hackphone. còn xạc, tai nghe, bonus thêm cho cái dây usb của LG lun(vẫn xài bình thường), còn box..giá 1.9, ai cần inbox hoặc pm so 01633939354, để mình post vài tấm hình của em nó, nếu đc mình chịu tiền gián decal
    đây là tình trạng của em nó

Inbox Blueprint - 5 Figure Day Review - CB Passive Income - Trust Jacker - Webinar Ignition Review - AuthoritySpy Review

up dùm bạn
    Mà bạn dùng canon Ixus 115HS chụp phải ko, mình đang muốn mua 1 em đây , ko biết bạn mua bao nhiêu?

Comment

Up up up up
      1111222222

Comment

Originally posted by 08520164 View Post
        up dùm bạn
        Mà bạn dùng canon Ixus 115HS chụp phải ko, mình đang muốn mua 1 em đây , ko biết bạn mua bao nhiêu?
        Bạn cần cái máy ảnh hả
        Inbox Blueprint - 5 Figure Day Review - CB Passive Income - Trust Jacker - Webinar Ignition Review - AuthoritySpy Review

Comment

đăng bán luôn cái máy ảnh đi bồ )

Comment

up dùm anh!!! Muốn mua lắm, nhưng không có tiền
            "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

up cho thằng bạn.
              HEART TO HEART

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X