Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việc làm thêm cho sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Việc làm thêm cho sinh viên

Xin lỗi tất cả mọi người, mình cũng chỉ muốn mọi người có thêm thu nhập cho bản thân thôi thật sự mình cũng k có ý định xấu xa gì cả, nhưng nó k phù hợp với hoàn cảnh cũng như suy nghĩ của chúng ta. Thật sự xin lỗi các bạn !
    Close topic
    Last edited by 11520702; 23-05-2012, 16:47.

Có thể đưa thêm thông tin k bạn ?

Comment

Nghi ngờ quá. Nhìn cái link là biết khi nhấp vào bạn sẽ được một lời giới thiệu và sẽ được hưởng lợi gì đó.
      Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
      My Blog

Comment

Originally posted by 10520272 View Post
        Có thể đưa thêm thông tin k bạn ?
        Mình có đính kèm thông tin hướng dẫn trong file bên dưới đó bạn
        Thân!

Comment

Cái này giống như đa cấp. Các bạn chỉ cần click vào http://payingptr.com/pages/index.php?refid=toanuit là được

Comment

Lại 1 hình thức của đa cấp.

Comment

Đọc 1 cái mail được trả 1 đô.
              Nếu đúng thế thì thanks bạn trước.Nhưng nếu là lừa gạt thì bạn nên dẹp cái topic này đi đừng để mất niềm tin của anh em UIT.

Comment

Nghe nguồn hưởng lợi quá cao thấy nghi ngờ rồi
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Cuối năm học, khi cả lớp ngồi lại xét ĐRL và RLĐV thì các bạn MMT06 chú ý trường hợp này để đánh giá là được

Comment

show bằng chứng thanh toán ra đi bạn
                    đừng có đưa mấy cái lừa đảo này lên đây

Comment

nghe thật hấp dẫn nhưng chưa đủ thuyết phục bạn ah, bạn đưa hình chụp thanh toán qua alertpay or LR or PP đi bạn

Comment

anh em nên click vào dấu tam giác ở góc trái của bài bạn í là đc rồi, đâu cần nhiều
                        :funny::funny:

Comment

Cái này cũng có thể coi là 1 dạng của đa cấp, nhưng bớt nghiêm trọng hơn vì chủ yếu là mất thời gian.
                          Thực ra cũng có trang trả tiền, nhưng trang web phía trên là lừa đảo nhé

Bài viết không đưa ra được 1 proof nào (proof là một bằng chứng gửi tiền, ví dụ từ Alerpay hoặc Paypal)
                          Tham khảo thêm đánh giá tại đây : http://www.ptc-investigation.com/pages/payingptr.aspx

Cái trang trên thuộc dạng PTR (Paid To Read) .

Anh chắc chắn là bạn post topic này cũng chưa bao giờ rút được tiền từ nó và cũng mới chơi MMO thôi . Em cần tham khảo thêm một số trang như MMO4ME , nhưng đừng mất thời gian vào nó làm gì .

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                            Cái này cũng có thể coi là 1 dạng của đa cấp, nhưng bớt nghiêm trọng hơn vì chủ yếu là mất thời gian.
                            Thực ra cũng có trang trả tiền, nhưng trang web phía trên là lừa đảo nhé

Bài viết không đưa ra được 1 proof nào (proof là một bằng chứng gửi tiền, ví dụ từ Alerpay hoặc Paypal)
                            Tham khảo thêm đánh giá tại đây : http://www.ptc-investigation.com/pages/payingptr.aspx

Cái trang trên thuộc dạng PTR (Paid To Read) .

Anh chắc chắn là bạn post topic này cũng chưa bao giờ rút được tiền từ nó và cũng mới chơi MMO thôi . Em cần tham khảo thêm một số trang như MMO4ME , nhưng đừng mất thời gian vào nó làm gì .
                            Bác Long còn chơi MMO nào nữa ko cho ae tham gia với, năm ngoái nhờ bác mà kiếm dc vài $ đủ mua steam CS

Comment

Bạn này mới vào MMO thì phải? Nên câu ref đây mà. Chưa có proof thì đừng quăng lên đây bạn ơi.
                              p/s: hic, anh em chém nhiệt tình quá.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X