Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mọi người tư vấn giúp e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mọi người tư vấn giúp e

Tình hình là em xem trên trang này thấy mấy Nokia N9, Iphone 4S với giá không thể tin được !
    Nhờ các anh các chị, các bạn vào kiểm chứng giup ạ ! em xin cảm ơn

Cái này là quan trọng nè bạn
    sieuthivienthongminhngoc
    Uy tín: Chưa có đánh giá
    0972528662
    Gửi tin nhắn minhngocmobile86
    Khi mua bán thì uy tín là hàng đấu
    Nhưng có một điều người bán cũng có website riêng, bạn xem website đó có uy tín không
    Người đó có đăng ký shop trên chodientu cũng phải bỏ ra một số tiền để mở shop nên cũng an tâm hơn xíu
    Blog chia sẻ kiến thức
    http://webb.com.vn

Comment

Originally posted by 10520312 View Post
      Cái này là quan trọng nè bạn

Khi mua bán thì uy tín là hàng đấu
      Nhưng có một điều người bán cũng có website riêng, bạn xem website đó có uy tín không
      Người đó có đăng ký shop trên chodientu cũng phải bỏ ra một số tiền để mở shop nên cũng an tâm hơn xíu
      em cũng lờ mờ về cái này em k biết hàng xách tay thì có giá đó k? tại vì quá rẻ đến mức sợ lun á a

Comment

Cái này là hàng gì chứ xách tay thì không rẻ đến mức đó đâu.Theo anh biết thì hàng xách tay theo đúng nghĩa thì cũng chỉ rẻ hơn <2 triệu là cùng.Nghi ngờ hàng này lắm.
        Theo anh thì không nên mua
        HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 11520688 View Post
          Tình hình là em xem trên trang này thấy mấy Nokia N9, Iphone 4S với giá không thể tin được !
          Nhờ các anh các chị, các bạn vào kiểm chứng giup ạ ! em xin cảm ơn

http://chodientu.vn/minhngocmobile86...-xach-tay.html
          Chào bạn, mình lúc đầu cũng như bạn ngỡ ngàng không biết vì sao giá lại rẻ như vậy. Mình đi test máy thì ra là mấy hàng nhái thôi, nếu Iphone 4s mà giá rẻ như vậy thì máy cũng tương tự như HK phone, nhái mẫu iphone rồi chạy hệ điều hành khác... nói chung là bạn không nên tin tường và bỏ tiền ra vô ích, bạn nên qua bên tinhte hoặc 5giay thì bạn sẽ thấy giá xách tay thật của Singapore sẽ như thế nào à... Cẩn thận nhé...

Comment

hàng tàu đấy
            đừng dễ bị lừa

Comment

Nói túm lại thì anh em trong nhà UIT khuyên bạn là không bao giờ nên mua.
              HEART TO HEART

Comment

cái iphone là táo tàu
                n9 cũng vậy

Comment

Với cái giá như vậy thì hàng tàu là cái chắc.
                  TruongThi

Comment

vô thế giới di động mua hàng chính hãng đi bạn ơi (nếu túi tiền cho phép) không thì sài cái vừa vừa với khả năng sinh viên thôi được rồi.

ps: Singapor cũng người tàu mà =))

Comment

Số đông có gốc tàu thôi chứ Tàu hồi nào mà phán kinh vậy. Ko biết phân biệt à?
                      Waiting for the day my nickname get painted black and underlined ...!

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X