Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] forum.uit và uitstudent.vn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 07520182 View Post
    Nếu vậy anh không rõ lắm cái đó do kỹ thuật bên đó quản thôi. Bên đây thì cứ tick tick hết xong xóa 1 lần là gọn. :brick:
    Hồi xưa nó thế anh ạ...... tick phát vừa ban vừa xóa luôn

rồi sau đó không biết tại sao disable hoàn toàn chức năng search đi (nghe đồn do sợ hack) mà phải xóa bằng quyền admin => em không có admin => em nghỉ việc :brick:

mà ở trong chăn anh mới biết là có nhiều rận lắm, em xin bật mí nho nhỏ là có những thành viên spam quảng cáo (như bot) xong mình xóa + ban thẳng tay (ghét nhất bọn spam nhảm), hôm sau nhận đc 1 cái post đầy gạch từ bên ban kỹ thuật: "Smod xóa bài không được phép xóa hoàn toàn mà phải move vào thùng rác" ~> ko biết tại sao ~> hôm sau thấy đám đó vào post tiếp + admin thanks ~> à à, đã hiểu =))))))))))
    Last edited by 09520019; 27-06-2012, 22:30.
    Khoảng cách giữa bạn và ước mơ của bạn là bao xa ?

Comment

Originally posted by 09520019 View Post
      Hồi xưa nó thế anh ạ...... tick phát vừa ban vừa xóa luôn

rồi sau đó không biết tại sao disable hoàn toàn chức năng search đi (nghe đồn do sợ hack) mà phải xóa bằng quyền admin => em không có admin => em nghỉ việc :brick:
      Nói thế này mấy diễn đàn lớn ăn gạch hết rồi có thằng nào tắt đâu.

Comment

Thôi mà mấy bác, để cho em nó chết yên ổn đi, đừng làm nỗi đau thêm dài :sosad:

Comment

Đào mộ tí hôm nay thì uitstudent.vn đã hết hạn và hình như ko có ai có ý định renew nó nữa. Thế là 1 forum của sinh viên UIT đã chính thức đóng cửa :baffle:

Comment

Đoàn - Hội UIT bỏ tiền ra mua về ngay và luôn. :boss:
            Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
              Đoàn - Hội UIT bỏ tiền ra mua về ngay và luôn. :boss:
              Thôi, tên miền đã nhiều lắm rồi. Chắc các bạn chưa biết một tên miền mới là hcmuit... nữa. Hiện nay xếp hạng alexa của tên miền uit đã qua tên miền hcmus.
              Đã qua gia đoạn chiếm hữu , bây giờ là giai đoạn củng cố và nâng chất.

Comment

Mọi người cho em hỏi là database của forum uitstudent.vn có ai còn giữ ko ạ? Nếu còn thì có thể share cho em không vậy ạ?
                Thanks

Comment

hồi xưa bên đó vui, từ cái lúc chuyển đổi mã nguồn làm ... , nếu forum cũ vẫn còn và như ngày xưa thì mình sẽ đóng góp sức lực. forum bên đây chủ yếu xem thông báo + thi trực tuyến.

Comment

Originally posted by 09520147 View Post
                    hồi xưa bên đó vui, từ cái lúc chuyển đổi mã nguồn làm ... , nếu forum cũ vẫn còn và như ngày xưa thì mình sẽ đóng góp sức lực. forum bên đây chủ yếu xem thông báo + thi trực tuyến.
                    Lúc uitstudent đổi mã nguồn thì em chưa biết đến trang forum đó...
                    Giờ em muốn kiếm database trang forum đó mà ko biết có ai còn giữ nó ko nữa?
                    P/s: anh có biết anh Admin bên đó là ai ko z ạ? Nếu biết anh cho em xin mail của ảnh được ko ạ?
                    Last edited by 11520045; 07-03-2013, 20:00.

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                      P/s: anh có biết anh Admin bên đó là ai ko z ạ? Nếu biết anh cho em xin mail của ảnh được ko ạ?
                      Hình như bác King là.. anh Đăng Châu ở mấy post trên đó bạn! :sad: Ngày trước vào đó rất vui, và có nhiều cái hay, nhưng rồi dần.... chỉ còn đa phần là...bot.

Comment

DB làm sao cho được nhỉ :confuse:
                        Yêu nhau bằng chân lý, quý nhau trên lập trường, biểu thị một tình thương giai cấp.

Comment

Originally posted by 08520368 View Post
                          DB làm sao cho được nhỉ :confuse:
                          Là sao anh?
                          À rồi em hiểu... vậy xin luôn source vbb chứ biết sao giờ :unhappy:
                          Last edited by 11520045; 07-03-2013, 21:03.

Comment

Là sao anh?
                            À rồi em hiểu... vậy xin luôn source vbb chứ biết sao giờ :unhappy:
                            khó đó ku, rất ít khi người ta cho mã nguồn của forum mình

Comment

Originally posted by 10520549 View Post
                              khó đó ku, rất ít khi người ta cho mã nguồn của forum mình
                              Haiz... giờ để mất hết thông tin tài liệu trên đó cũng uổng quá, nếu được database ko thôi thì em cũng ráng kiếm cách tìm cách restore, còn nếu có source code nữa thì tiện hơn.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X