Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tân SV UIT MMT - Mong muốn được giao lưu với mọi người

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] Tân SV UIT MMT - Mong muốn được giao lưu với mọi người

Chào các bạn, các anh chị UITer, mình tên Hòa, vừa trúng tuyển vào ĐH Công Nghệ thông tin ngành Mạng Máy tính và Truyền Thông năm nay.
    Là 1 thành viên mới của UIT, mình rất muốn giao lưu và làm quen cùng các bạn, các anh chị đặc biệt là các bạn, các anh chị ngành Mạng máy tính và truyền thông.
    Các bạn có thể cho mình những chia sẻ và cảm nhận khi là 1 UITer không?
    Mình rất thích những hoạt động, những phong trào mà UIT tổ chức, nhất định mình sẽ tham gia nhiệt tình!
    Hiện tại mình đang ở TX Thuận An, Bình Dương (Kế bên Thủ Đức), có lẽ khi vào học mình sẽ ở KTX.Rất mong các bạn có kinh nghiệm về KTX giúp đỡ thêm
    Y!M: vip.biboo
    Phone: 0123.8826295 (Không phá nhé)

Mình có tham gia quản lí fanpage Cộng Đồng Teen Miền Nam (http://me.zing.vn/teen.miennam - http://TeenMiềnNam.vn), các bạn nào có dùng Zing Me thì cùng tham gia nha.
    Xin cám ơn các bạn, các UITer
    MMT06 - 11520114 - Y!M: vip.biboo
    • Facebook:
      Zing me: -

Originally posted by BiBoo View Post
    Mình rất thích những hoạt động, những phong trào mà UIT tổ chức, nhất định mình sẽ tham gia nhiệt tình!
    Cụ thể là phong trào gì vậy em )

Comment

Năm 1 thì tham gia nhiều phong trào lắm, cắm trại, hội thao, sv 3 khỏe, lao động, văn nghệ,...Nhớ lúc trước còn năm 1 cái gì cũng hăng hái tham gia

Comment

Em ở Thuận An à?
        Vậy là cùng chỗ với chị rồi ...
        Ở gần thế mà ở KTX hả em?
        Từ TA mà sang Trường mình như chị đi thì có 12km thôi àh ...
        Nothing to read!

Comment

Originally posted by 09520143 View Post
          Em ở Thuận An à?
          Vậy là cùng chỗ với chị rồi ...
          Ở gần thế mà ở KTX hả em?
          Từ TA mà sang Trường mình như chị đi thì có 12km thôi àh ...
          Em ở Vĩnh Phú. Năm 12 em học trường Nguyễn Trãi. Tại em có thằng bạn ở chỗ gần NT rủ em ở KTX nên em tính vậy, Em cũng tính đi về. Chị cũng đi về à. Em chưa rõ về thời gian học tập tại trường, một ngày học khoảng bao nhiêu giờ và thời gian học như thế nào. Có thể cho em xem 1 Thời khóa biểu minh họa được không ạ?
          • Facebook:

Comment

Có thể cho em xem 1 Thời khóa biểu minh họa được không ạ?
            Sáng 8h vào học 11h nghỉ. Chiều 1h vào học 4h nghỉ cứ vậy cho dễ nhớ em ạ

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
              Sáng 8h vào học 11h nghỉ. Chiều 1h vào học 4h nghỉ cứ vậy cho dễ nhớ em ạ
              Như vậy chắc em đi đi về về được rồi. Đi xe buýt từ nhà em đến trường chỉ khoảng 15-20 phút thôi. Nhưng cuối năm nay mới có Bằng lái, đi xe cũng hơi bị lo.
              • Facebook:

Comment

Từ từ rồi khoai sẽ nhừ. Vội vàng gì đâu em.
                -------------------------------------
                Đời là bể khổ.
                Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                ------------------------------------------------------------------------

Comment

Hi. Mình cũng là tân sinh viên khoa mạng. Hân hạnh được làm quen

Comment

mấy anh chị cho em hỏi năm đầu tiên trường có nhiều hoạt động ngoại khóa cho sinh viên năm 1 không ?? với lại cho em hỏi cái lịch học của trường có nhìu không?

Comment

Như vậy chắc em đi đi về về được rồi. Đi xe buýt từ nhà em đến trường chỉ khoảng 15-20 phút thôi. Nhưng cuối năm nay mới có Bằng lái, đi xe cũng hơi bị lo.
                      tưởng em này thích phong trào chứ hí hí

Comment

Originally posted by 0932029284 View Post
                        mấy anh chị cho em hỏi năm đầu tiên trường có nhiều hoạt động ngoại khóa cho sinh viên năm 1 không ?? với lại cho em hỏi cái lịch học của trường có nhìu không?
                        Có nhiều gameshow như ITICup, vui với tin học, Olympic tin học sinh viên. Có cái siêu ngoại khóa là "giáo dục quốc phòng", có cắm trại truyền thống 26/3 , nói chung nếu tính tìm em cởi mở thì chỉ trong 1 tháng em phải quen với ít nhất 50 chục đứa, nếu em năng nổ thì sau năm nhất sẽ có khoảng 200 contact

Comment

Bắt đầu từ ngày mai em có thể lên Trường để tham gia MHX cùng các anh chị khóa trên.
                          :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
                          1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                          3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
                          5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                          7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                          9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Chào các bạn, các anh chị UITer, mình tên Hòa, vừa trúng tuyển vào ĐH Công Nghệ thông tin ngành Mạng Máy tính và Truyền Thông năm nay.
                            Là 1 thành viên mới của UIT, mình rất muốn giao lưu và làm quen cùng các bạn, các anh chị đặc biệt là các bạn, các anh chị ngành Mạng máy tính và truyền thông.
                            Các bạn có thể cho mình những chia sẻ và cảm nhận khi là 1 UITer không?
                            Hiện tại mình đang ở TX Thuận An, Bình Dương (Kế bên Thủ Đức), có lẽ khi vào học mình sẽ ở KTX.Rất mong các bạn có kinh nghiệm về KTX giúp đỡ thêm
                            Y!M: vip.biboo
                            Phone: 0123.8826295 (Không phá nhé)

Mình có tham gia quản lí fanpage Cộng Đồng Teen Miền Nam (http://me.zing.vn/teen.miennam - http://TeenMiềnNam.vn), các bạn nào có dùng Zing Me thì cùng tham gia nha.
                            Xin cám ơn các bạn, các UITer
                            Hi, em ở Thuận An hả? Gần chỗ anh rồi. Anh ở TDM, Bình Dương đây. Làm quen nhé! Anh sẽ chia sẻ một số kinh nghiệm về học tập ở UIT với em. Nick chat của anh là sieuquay_theky2001. Học kỳ đầu tiên thông thường các bạn sẽ học một số môn như: tin học đại cương,2 môn toán, Giáo dục thể chất, Lý A1, Anh văn.

Comment

Sau khi làm thủ tục nhập học em có thể tham gia vào các hoạt động của CLB Truyền thông: ca hát, nhảy múa, tổ chức sự kiện, film ảnh, báo chí, truyền hình, ....
                              Theo dõi: http://forum.uit.edu.vn/forums/67-CLB-Truyen-thong
                              Thân!
                              Truyền Thông
                              3S

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X