Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về RAM DDR2 bus 667

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520515 View Post
    Đã đi hết mấy chỗ trên, đều hết hạng, cuối cùng tậu 2 em 1gb bus 800. 680k. Tháng này ăn mì dài dài laster:
    èo,vậy mà không mua ram của mình.2G=400k ak.haizz
    HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 10520184 View Post
      èo,vậy mà không mua ram của mình.2G=400k ak.haizz
      mỗi slot của mình chỉ gắn được max 1gb thôi. Mà của bạn hết bảo hành rồi :|
      "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

RAM hết bảo hành chạy chưa biết nó chết bất cứ lúc nào. Mấy đời mới trang bị lại, như bạn này mua ram mới là hoàn toàn ok. Bạn mua 2 thanh giống nhau nữa càng ok.
        -------------------------------------
        Đời là bể khổ.
        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
        ------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
          RAM hết bảo hành chạy chưa biết nó chết bất cứ lúc nào. Mấy đời mới trang bị lại, như bạn này mua ram mới là hoàn toàn ok. Bạn mua 2 thanh giống nhau nữa càng ok.
          Đúng là chạy Ok hơn rồi. Mừng nhất là cái vụ nó đã chạy nổi WP Emulator :sunglasses:
          Mà mới lắp ram buổi sáng xong, tối tự nhiên hứng lên rả cái lap ra. Thành ra overnight hồi nào hok biết h:. Mới đi ngủ hồi 6h =)). Gắn xong rồi nhìn lại mới thấy còn dư 5 con ốc. giờ chả biết nó nằm chỗ nào =))

Comment

thì mở ra oài nhét vô đại đi.k sao đâu.^^:happy:
            HEART TO HEART

Comment

Dư 5 con hả? Chắc 4 con ốc ổ cứng em chưa gài. Và 1 con ngay chỗ cái gần con ốc của ô quang.
              Originally posted by 10520515 View Post
              Đúng là chạy Ok hơn rồi. Mừng nhất là cái vụ nó đã chạy nổi WP Emulator :sunglasses:
              Mà mới lắp ram buổi sáng xong, tối tự nhiên hứng lên rả cái lap ra. Thành ra overnight hồi nào hok biết h:. Mới đi ngủ hồi 6h =)). Gắn xong rồi nhìn lại mới thấy còn dư 5 con ốc. giờ chả biết nó nằm chỗ nào =))
              -------------------------------------
              Đời là bể khổ.
              Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
              ------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 10520184 View Post
                thì mở ra oài nhét vô đại đi.k sao đâu.^^:happy:
                Hôm nào rảnh thì làm, chứ tháo ra một lần oải thấy mồ :haha:

Originally posted by 09520396 View Post
                Dư 5 con hả? Chắc 4 con ốc ổ cứng em chưa gài. Và 1 con ngay chỗ cái gần con ốc của ô quang.
                Em nghĩ là trên main anh, lúc đó nhiều lỗ quá, mà em hok nhớ đã tháo ra mấy con. Còn ổ cứng với ổ quang thì em có kiêm tra rồi, không có thiếu (chính vì cái ổ quang mà em tháo ra lần 2 đó udency

Comment

Mình có 2 thanh giống nhau đúng yêu cầu của bạn : kingmax 1gb bus 667 đang dùng ngon ơ bán lẻ 150k/1 thanh. Mình cũng chỉ có 2 khe cắm nhưng vừa up max lên 4Gb rồi. Có ai cần alo mình 01274685789 nhé

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X