Announcement

Collapse
No announcement yet.

Buổi chiều kinh hoàng trên đường Nguyễn Văn Cừ (tại TP.HCM)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

tks bác chia sẻ kinh nghiệm cho ae @@
    haiz, kiểu này hết dám đi đêm mất
    mà bác cũng giỏi thật đấy, còn kì kèo nữa ^^!

Comment

kinh:amazed:, tks bạn vì đã chia sẻ

Comment

Kinh nghiệm của chính tớ đã từng bị xin đểu khi mới bước chân lên tp là khi đi ra ngoài đường ban đêm hoặc đi 1 mình gì gì đó thì điện thoại, bóp tiền để ở phòng, trong túi quần mang không quá 50k.... Để lỡ chúng nó có xin xỏ thì 1 là chạy , 2 là mất chừng đó, đỡ rắc rối.

Comment

Originally posted by 10520437 View Post
          50%, cây kim đóa chỉ tốn 1k để mua... làm cũ 1 tí... ăn mặc thê thảm 1 tí => Làm cướp cũng dễ quá, tốn 1k là đủ.
          Em không đồng ý cách anh xử lí lắm, làm như vậy bọn ác ngày càng lộng hành. Dùng cách năn nỉ, giả nghèo khổ,... chỉ mang tính thoát nạn cho cá nhân, không có ý nghĩa gì cho xã hội!
          chém gió có đẳng cấp :boss:

Comment

Thanks bài viết. Mình cũng từng bị 1 lần khi đang ngồi đợi xa buýt bên cữa hàng Phong Vũ. Khi nó ngồi bên cạnh nói chuyện là mình nghi nghi rồi, nên khi nó mới đua kim ra hù là mình nhãy ra chuồn liền

Comment

'Đợt năm 2 khi đị bộ buổi tối sau khi học AV về qua cầu vượt Suối Tiên cũng bị xin đêu. rất tiếc là kẻ gướp chọn ko đúng người, gặp đúng người..........còn nghèo hơn cướp . ):cry:.Khi đó trong balo có mỗi 1 cùi vé xe bus, và 2 quyển sách Av + 1 cây nhị khúc:shame:. ) =)) nghỉ chả mất chi nên mình cũng hiền nói em hết tiền và cho khám balo xong đi. Chứ hôm đó mà vác theo quả laptop thì ít nhất có 1 người bị thương
              " Sống là không chết, còn sống là còn bước "[/CENTER]

Comment

tầm 18-19h mà thế này rồi, hic, hết dám đi đâu một mình, cảm ơn anh đã chia sẻ.
                Trương Hoài Giang
                Gmail - Facebook - LinkedIn

Comment

hên thật nhe,dù sao thì cũng chúc mừng bạn đã thoát nạn

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X