Announcement

Collapse
No announcement yet.

anh chị cho em hỏi xíu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

giờ này nên đi dạo là tốt nhất, không thì ngồi chém gió

Comment

Năm ngoái ngành cao nhất là 17 vậy mỗi môn 5.5 điểm, năm nay toán nhân 2 thì chắc khoảng trên dưới 22.5 1 điểm thôi em. Thi tầm đó mà có thêm điểm vùng nữa chắc là đậu đấy. Còn NV1b nữa mà, 1B thì chắc thấp hơn. Chúc e thi tốt!
      Đời không trả cát sê
      Nên sống không cần diễn

Comment

điểm chuẩn lấy từ trên xuống mà, ai đoán trước được. Bạn cứ làm tốt bài của mình, lo thêm mệt dẫn tới không làm tốt bải thi thôi. Đừng có nghĩ, chờ thi xong chỉ mới biết được cỡ 70% điểm của mình là nhiêu thôi , nhiều người nghĩ rồi cuối cùng thất vọng vì quá thấp chợt nhận ra trước giờ mình đánh giá mình cao quá hoặc bất ngờ vì mình cao hơn mình nghĩ nhiều.

Originally posted by 11520126 View Post
        vậy chắc là vào được rùi đấy, Hóa tầm >=7 nữa thì ok
        hihi đọc cái này nè chú Hoàng: http://timdiemthi.com/search.aspx?u=...=2011&t=daihoc
        Cần gì cao dữ vậy.
        Last edited by 11520288; 05-07-2012, 15:07.

Comment

Không biết năm nay dân tộc có được cộng điểm ưu tiên không nữa nhở. Nhớ năm ngoái thi phè phỡn tự tin ra khỏi phòng ( ngại quá ) :beatbrick:

Comment

Originally posted by 11520288 View Post
            điểm chuẩn lấy từ trên xuống mà, ai đoán trước được. Bạn cứ làm tốt bài của mình, lo thêm mệt dẫn tới không làm tốt bải thi thôi. Đừng có nghĩ, chờ thi xong chỉ mới biết được cỡ 70% điểm của mình là nhiêu thôi , nhiều người nghĩ rồi cuối cùng thất vọng vì quá thấp chợt nhận ra trước giờ mình đánh giá mình cao quá hoặc bất ngờ vì mình cao hơn mình nghĩ nhiều.

hihi đọc cái này nè chú Hoàng: http://timdiemthi.com/search.aspx?u=...=2011&t=daihoc
            Cần gì cao dữ vậy.
            Cái thằng đàn bà này nó không bới móc người khác được thì nó ăn không ngon ngủ không yên hay sao ấy ta :funny:
            cái kết quả ấy thì nó liên quan gì ở đây, em ấy nhờ tư vấn chứ hỏi điểm anh chị à :shot: ko lẽ bảo em ấy làm bài tầm 3-4đ như anh thôi là được rồi :boss:
            Last edited by 11520126; 05-07-2012, 16:01.
            Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by 11520126 View Post
              Cái thằng đàn bà này nó không bới móc người khác được thì nó ăn không ngon ngủ không yên hay sao ấy ta :funny:
              cái kết quả ấy thì nó liên quan gì ở đây, em ấy nhờ tư vấn chứ hỏi điểm anh chị à :shot: ko lẽ bảo em ấy làm bài tầm 3-4đ như anh thôi là được rồi :boss:
              thì em ấy nói là học không tốt lắm, chỉ cần đủ đậu. Nói sao cho người ta đỡ lo chứ , làm người ta đau tim gần cả tháng chờ kết quả thấy ái nấy quá.
              học dốt còn đi quăng bom
              ps: tư vấn tuyển sinh mà nói sai sự thật thì tư vấn làm chi.
              Last edited by 11520288; 06-07-2012, 10:18.

Comment

Originally posted by 11520288 View Post

Cần gì cao dữ vậy.
                dìm hàng đừng hỏi luôn!
                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Thống kê năm ngoái:
                  Số thí sinh có > 13 là 578

Mình thi dc 15 , hi vọng năm nay thuộc top 500
                  Last edited by ChiPFirE; 07-07-2012, 14:34.

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                    Thống kê năm ngoái:
                    Số thí sinh có ĐTC > 14.5 là 395

Mình thi dc 15 , hi vọng năm nay thuộc top 500
                    Trường mình cũng không lấy điểm đầu vào thấp quá đâu cậu, để giữ chất lượng đầu vào mà. Nghĩ 15 là thấp lắm rồi, dù năm nay 15 thuộc top 300 hay 400 đi nữa chắc cũng không nghĩ sẽ lấy dưới 15 đâu.
                    Last edited by Guest; 07-07-2012, 14:38.

Comment

Trường mình cũng không lấy điểm đầu vào thấp quá đâu cậu, để giữ chất lượng đầu vào mà. Nghĩ 15 là thấp lắm rồi, dù năm nay 15 thuộc top 300 hay 400 đi nữa chắc cũng không nghĩ sẽ lấy dưới 15 đâu.
                      Thì mình có bảo là trường ta lấy thấp hơn nữa đâu, chỉ đưa ra cái số liệu cho ae củng cố tinh thần, để thấy rằng điểm > 15 thì ko phải là vô vọng :salute:

(bạn để tên trống nhìn hay nhỉ)

Comment

top đó chẳng có ý nghĩa gì đâu mà bạn phải lo tới nó nhỉ. Thủ khoa, á khoa thì còn được học bổng; năm ngoái mình hạng 50 có được gì đâu.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X