Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo nhập học, MSSV, danh sách ở KTX ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hanthienphuc View Post
    Cho e hỏi nếu ở KTX thì khi đi nộp hồ sơ phải đem theo 4 hình là hình cỡ 3-4 phải ko? Còn giấy xin tạm vắng ở địa phương có cần ko?
    Theo thông báo từ KTX http://ktx.vnuhcm.edu.vn/TBTIEPNHANSV.doc thì KTX sẽ chụp hình cho các bạn để làm thẻ từ, nên không cần phải nộp hình. Các bạn nên xem file này kỹ để biết thủ tục làm hồ sơ ở tại KTX

http://forum.uit.edu.vn/threads/658-...nh-sach-o-KTX- Những sinh viên thuộc danh sách này (có đánh dấu KTX) sẽ được xét ưu tiên trước. Sau khi xét xong thì đến các bạn sinh viên có nhu cầu khác

Comment

em ở tỉnh Tiền Giang vậy nghĩa là được chắc chắn ở chưa? em ở chung khu ktx mà tỉnh em xây phải hok mấy a?

Comment

À thầy ơi. Vụ khám sức khỏe nếu mình có giấy khám sức khỏe gần đây thì có cần phải khám không thầy ?

Comment

Originally posted by minh_khuyen_da_xoa View Post
          em ở tỉnh Tiền Giang vậy nghĩa là được chắc chắn ở chưa? em ở chung khu ktx mà tỉnh em xây phải hok mấy a?
          Em coi lại danh sách này http://forum.uit.edu.vn/threads/658-...nh-sach-o-KTX- Nếu có ghi chữ KTX thì 1/9 em vào KTX để làm thủ tục. Nếu không thì em phải đợi thông báo từ KTX giải quyết cho những trường hợp không thuộc diện ưu tiên

Originally posted by Aa.Spams View Post
          À thầy ơi. Vụ khám sức khỏe nếu mình có giấy khám sức khỏe gần đây thì có cần phải khám không thầy ?
          Thủ tục này là bắt buộc em, tất cả đều phải khám! cũng nhẹ nhàng thôi ( chiều cao cân nặng, mắt cận...)

Comment

Originally posted by 07520201 View Post
            Em coi lại danh sách này http://forum.uit.edu.vn/threads/658-...nh-sach-o-KTX- Nếu có ghi chữ KTX thì 1/9 em vào KTX để làm thủ tục. Nếu không thì em phải đợi thông báo từ KTX giải quyết cho những trường hợp không thuộc diện ưu tiên

Thủ tục này là bắt buộc em, tất cả đều phải khám! cũng nhẹ nhàng thôi ( chiều cao cân nặng, mắt cận...)
            Tại lười đi lại thôi :d

Comment

Xin cho em hỏi là MSSV đã có là chắc chắn của mình rồi phải không các anh chị? Không có thay đổi gì thêm đúng không ạ?

Comment

Originally posted by Aa.Spams View Post
                Tại lười đi lại thôi :d
                Tất cả sẽ làm 1 quy trình cụ thể, nên ai cũng phải làm những thủ tục theo quy trình đó thôi

Comment

Sáng nay có 1 bạn tân SV đến trường hỏi tui là bán Hồ sơ trúng tuyển ở đâu?
                  Kết quả sau khi hỏi là trường không có bán.
                  Bạn này nói là các trường khác người ta đều mua hồ sơ về để bán sẵn cho SV tới làm hồ sơ.

Cuối cùng đành phải chỉ dẫn bạn ấy (không biết đường và đi 1 mình) đón xe bus vào lại bến xe trong làng đại học, kiếm nhà sách bán hồ sơ rồi quay trở lại trường.

Thiệt là bó tay
                  Bùm, Maria Ozawa Bin Laden, chuyên gia cưa bom hàng đầu Việt Nam
                  ...

Comment

Xin cho em hỏi là MSSV đã có là chắc chắn của mình rồi phải không các anh chị? Không có thay đổi gì thêm đúng không ạ?

Comment

Ủa hồ sơ trúng tuyển nó bỏ rồi mà @@ Sao lại còn làm nhỉ

Comment

Originally posted by 08520195 View Post
                        Sáng nay có 1 bạn tân SV đến trường hỏi tui là bán Hồ sơ trúng tuyển ở đâu?
                        Kết quả sau khi hỏi là trường không có bán.
                        Bạn này nói là các trường khác người ta đều mua hồ sơ về để bán sẵn cho SV tới làm hồ sơ.

Cuối cùng đành phải chỉ dẫn bạn ấy (không biết đường và đi 1 mình) đón xe bus vào lại bến xe trong làng đại học, kiếm nhà sách bán hồ sơ rồi quay trở lại trường.

Thiệt là bó tay

Hồ sơ trúng tuyển theo quy chế từ 2011 sẽ ko cần nộp nữa

Comment

Cho em hỏi trong giấy báo nhập học có ghi: "Năm thứ nhất thì sinh viên học tại Đại hoc công nghệ thông tin KM20, xa lộ Hà Nội, Thủ Đức", vậy các năm sau thì học tại đâu?

Comment

Originally posted by tim View Post
                            Cho em hỏi trong giấy báo nhập học có ghi: "Năm thứ nhất thì sinh viên học tại Đại hoc công nghệ thông tin KM20, xa lộ Hà Nội, Thủ Đức", vậy các năm sau thì học tại đâu?
                            Năm thứ hai sinh viên học tại địa điểm mà SV năm nhất học.
                            Năm thứ ba sinh viên học tại địa điểm mà SV năm hai học.
                            ...
                            ...
                            :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
                            1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                            3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
                            5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                            7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                            9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Originally posted by tim View Post
                              MSSV sẽ đi theo bạn đến hết 4.5 năm đại học

Originally posted by citizen
                              a nói vậy cũng như hok nói.
                              trong câu của thầy có câu trả lời rồi! -> học chung 1 chỗ KM20 Xa Lộ Hà Nội

Comment

Originally posted by citizen
                                a nói vậy cũng như hok nói.
                                Bậy nào, thầy mờ bạn
                                Thầy ơi cho e hỏi
                                1. ngày 1-9 nhập học và đăng kí chỗ ở ktx rồi thì tới mung 4-9 mình lên ở được không thầy?
                                2. Mùng 5-9 học quân sự thì sáng hôm đó có mặt lúc mấy giờ ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X