Announcement

Collapse
No announcement yet.

UIT trên Google Maps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UIT trên Google Maps

Vầy là sao vậy mọi người :canny:
    Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

là vậy chứ sao anh :brick::brick:
    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Thì để cho ít người nộp đơn vô NV2. Tuy nhiên chắc năm nay UIT chỉ lấy NV1 :happy: ngày 04.09 là khai giảng rồi
      Last edited by toannv; 10-07-2012, 13:58.

Comment

:angry: đứa nào dám nói UIT học chán
        RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

Nguyên nhân là đây :brick:

Comment

từ UIT đến ĐH KT-Luật nhiu km mấy anh nhỉ :salute:
            Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

hỏi chi zay, chua di hoc ma đòi kua gái ha
              Tôi là một cơn gió. Và gió thì phải được tự do

Comment

lạy chúa amen, kua thì em kua cái nhân văn ngay sát trường mình r :vip: thằng bạn em học ở đó, tính ở trọ chung :salute:
                Originally posted by 11520213 View Post
                hỏi chi zay, chua di hoc ma đòi kua gái ha

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
                  lạy chúa amen, kua thì em kua cái nhân văn ngay sát trường mình r :vip: thằng bạn em học ở đó, tính ở trọ chung :salute:
                  a cay nhất là gái NV á :what: KT- Luật còn đc hơn:funny:

Comment

vậy để em đổi đối tượng :salute: mà cho em hỏi từ trường mình đến KT-L là nhiu :sosad:
                    Originally posted by 10520118 View Post
                    a cay nhất là gái NV á :what: KT- Luật còn đc hơn:funny:

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
                      vậy để em đổi đối tượng :salute: mà cho em hỏi từ trường mình đến KT-L là nhiu :sosad:
                      Bằng khoảng cách từ trường KT-L tới trường mình thui em, ko sai 1 li, anh chắc chắn :boss:
                      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

cảm ơn anh :go:
                        Originally posted by 11520126 View Post
                        Bằng khoảng cách từ trường KT-L tới trường mình thui em, ko sai 1 li, anh chắc chắn :boss:

Comment

Originally posted by toannv View Post
                          Thì để cho ít người nộp đơn vô NV2. Tuy nhiên chắc năm nay UIT chỉ lấy NV1 :happy: ngày 04.09 là khai giảng rồi
                          kinh thật UIt nhà ta năm nay ko tuyển NV2 h: lên đời rồi:dreaming:
                          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

"Một con sâu sẽ làm sầu nồi canh". Cũng tương tương tự vậy một người do mê chơi -> học hành kém -> dẫn đến hay phê phán UIT cái này cái nọ. Tui ở KTX nghe riết cũng thấy nhàm.
                            Nếu muốn phê phán cái này cái nọ thì nên đặt mình trong vị trí nào mà nói.
                            ptheson@gmail.com

Comment

Nếu không có tinh thần tự hào về nơi mình đang học thì đừng ở lại làm gì, ở lại tốn tiền của và tốn thời gian.
                              ptheson@gmail.com

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X