Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về vấn đề chuyển ngành ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về vấn đề chuyển ngành ?

Em vừa đậu KHMT với 15,5đ, vậy cho em hỏi em có thể chuyển qua 1 trong 2 ngành KTMT hoặc HTTT đc ko ạ
    Nếu em chọn KHMT r` học hết năm 1 hoặc năm 2 đại cương thì có chuyển đc ko ạ
    Cách chuyển ntn mong các anh chị hướng dẫn vs ạ, tks các anh chị

Hệ thống thông tin với e đi thým :">

Comment

Originally posted by KjdWizard View Post
      Em vừa đậu KHMT với 15,5đ, vậy cho em hỏi em có thể chuyển qua 1 trong 2 ngành KTMT hoặc HTTT đc ko ạ
      Nếu em chọn KHMT r` học hết năm 1 hoặc năm 2 đại cương thì có chuyển đc ko ạ
      Cách chuyển ntn mong các anh chị hướng dẫn vs ạ, tks các anh chị
      Được, điều kiện là điểm học tập khá (6,5+) và khoa chuyển đến chấp thuận tiếp nhận. Chi tiết thì sau này vào box Cộng đồng UIT em xem kỹ hơn

Comment

Vâng rất cảm ơn anh An , em sẽ cố gắng
        Hình như trường mình có 2 năm đại cương phải ko ạ, hi vọng là sau 2 năm em sẽ có sự lựa chọn đúng, hì

Comment

Còn một điều kiện điểm thi đại học của em phải >= điểm đầu vào của khoa đến.

Comment

Điểm em thì hơn điểm đầu vào của HTTT, KTMT, KHMT ạ Cho em hỏi thêm là phải học 1 năm hoặc 2 năm mới đc đổi hay vừa nhập học là có thể đổi ạ

Comment

Điểm em thì hơn điểm đầu vào của HTTT, KTMT, KHMT ạ Cho em hỏi thêm là phải học 1 năm hoặc 2 năm mới đc đổi hay vừa nhập học là có thể đổi ạ
              Vừa nhập học vào đổi làm gì? Anh cá 10 ăn 1 là em chưa biết sự khác nhau giữa 5 ngành trong trường =)) học đi đã rồi tính đừng có lo già hóa non đấy

Comment

Ủa sao lại chuyển ngành thế bác, thấy bên Voz mấy thím nói dữ quá nên lung lay hả ^^

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                  Vừa nhập học vào đổi làm gì? Anh cá 10 ăn 1 là em chưa biết sự khác nhau giữa 5 ngành trong trường =)) học đi đã rồi tính đừng có lo già hóa non đấy
                  Vừa định nói thế
                  Bùm, Maria Ozawa Bin Laden, chuyên gia cưa bom hàng đầu Việt Nam
                  ...

Comment

Sao k đăng kí nghanh đó ngay từ đầu luôn cho r ! Mới thi xong giờ đòi chuyển ngành :-s

Comment

Originally posted by nhock_a4 View Post
                      Sao k đăng kí nghanh đó ngay từ đầu luôn cho r ! Mới thi xong giờ đòi chuyển ngành :-s
                      Originally posted by 08520195 View Post
                      Vừa định nói thế
                      Originally posted by kaster View Post
                      Ủa sao lại chuyển ngành thế bác, thấy bên Voz mấy thím nói dữ quá nên lung lay hả ^^
                      Originally posted by 07520004 View Post
                      Vâng nếu 2 năm đại cương thì có lẽ em học xong rồi mới chuyển Tks các anh ạ ^^

Comment

herher..tình hình là chú e cứ trông chờ vào chuyển ngành đi..năm ni mìh vừa xong 2 năm đại cương,cũg có âm mưu chuyển ngàh..thế muh..haizz..cứ hy vọng đi nhá,nhưng đừng hy vọng quá cao..coi chừng tức chết không kịp ngáp àh..)

Comment

Originally posted by 09520048 View Post
                          herher..tình hình là chú e cứ trông chờ vào chuyển ngành đi..năm ni mìh vừa xong 2 năm đại cương,cũg có âm mưu chuyển ngàh..thế muh..haizz..cứ hy vọng đi nhá,nhưng đừng hy vọng quá cao..coi chừng tức chết không kịp ngáp àh..)
                          Cụ thể hơn tý đi a

Comment

Cụ thể hơn tý đi a
                            Không phải ai cũng được chuyển, phải được khoa đồng ý, anh nói ở trên rồi.

Comment

Thỏa điều kiện là chuyển được mà :d. cứ làm em nó sợ. Điểm học tập 3 học kì đầu >6.5, điểm thi đại học >= ngành chuyển đến, có được sự đồng ý của trưởng khoa chuyển đến và trưởng khoa chuyển đi. Thủ tục giấy tờ thì tới đó em lục lọi sẽ biết

Hệ Thống Thông Tin đi em

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X