Announcement

Collapse
No announcement yet.

Một số lỗi hay gặp khi sử dụng AMM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nếu số lớn em dùng kiểu long cũng được.
    :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
    1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
    3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
    5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
    7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
    9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

thầy ơi! bài của em viết xong chay kết quả file .out là đúng, em test mấy lần rùi. nhưng đưa vô AMM nó chấm 0 điểm, em không biết làm sao nữa, thầy giúp em với
      đây là file Contestantsn và Exams của em. thầy xem giúp em với

http://www.box.net/shared/hifuxmxx61k5meyvd14a

bài này em viết xuất ra các số nguyên tố <= n
      Last edited by 10520313; 20-08-2011, 11:00.
      nhoccon.uit@uits.vn
      10520313@uits.vn

Comment

Originally posted by 10520313 View Post
        thầy ơi! bài của em viết xong chay kết quả file .out là đúng, em test mấy lần rùi. nhưng đưa vô AMM nó chấm 0 điểm, em không biết làm sao nữa, thầy giúp em với
        đây là file Contestantsn và Exams của em. thầy xem giúp em với

http://www.box.net/shared/hifuxmxx61k5meyvd14a
        bài này em viết xuất ra các số nguyên tố <= n
        Bạn có 2 chỗ sai:
        - Bạn dùng getch() nên máy tính chờ --> máy tính xem chương trình bạn chạy quá thời gian qui định. Cái này Tôi có nói trên lớp rồi mà.
        - Thêm nữa, bạn thiếu 1 file XML cấu hình
        HTML Code:
        <Exam Name="cham" TestScore="1" TestTimeout="5" ResultComparer="WordIgnoreCase">
          <Inputs>
            <Text>nt.INP</Text>
          </Inputs>
          <Outputs>
            <Text>nt.OUT</Text>
          </Outputs>
          <Tests>
            <Test ID="test1" Score="0" Timeout="0" />
            <Test ID="test2" Score="0" Timeout="0" />
            <Test ID="test3" Score="0" Timeout="0" />
          </Tests>
        </Exam>
        :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
        1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
        3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
        5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
        7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
        9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Tại sao khi dùng Phân Quyền chấm thi đều bị báo lỗi? Ai biết hướng dẫn giúp. Cám ơn nhá.

Comment

Khi dùng AMM2 vào phân quyền chấm thi báo lỗi và sau đó không chấm được? Mong ai đã dùng rồi trả lời giúp với.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X