Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Mobile 6.5 --------> cần đổi Guitar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Mobile 6.5 --------> cần đổi Guitar

Done!
    Xin mod xóa dùm. thank
    Last edited by 10520413; 19-07-2012, 18:50.

Tặng tui đi chú ơi...không ai đổi đâu^^

Comment

Originally posted by 10520418 View Post
      Tặng tui đi chú ơi...không ai đổi đâu^^
      đá cái chết h, m mê zởn quá hén

Comment

Bị lỗi nhiều vậy mà đổi ngang thì e là khó đó

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
          Bị lỗi nhiều vậy mà đổi ngang thì e là khó đó
          uh lỗi cũng nhiều, nhưng bù lại cái giá của nó đâu có tệ đến nỗi thua một cây Guitar cũ hả anh
          (vả lại guitar có nhiều loại mà)
          ai cảm thấy thích thì đổi thôi

Comment

ai quan tâm đổi đê

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
              ai quan tâm đổi đê
              anh có thể mang lên trường cho em xem thử ko có cây guitar ông bác mới cho còn mới lắm chưa sái luôn:dreaming:
              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
                anh có thể mang lên trường cho em xem thử ko có cây guitar ông bác mới cho còn mới lắm chưa sái luôn:dreaming:
                nếu 2h a đi thì 4h mới tới, e ở gần trường hok chút a đi công chuyện mang theo luôn, ko thì hôm khác rảnh mới đi được.
                nếu e muốn đổi thật sự thì nt qua a cái, 2h a đi

Comment

Guitar thì tùy loại, em phải đưa ra giá của cái điện thoại thì dễ hơn cho mọi người . Ko thì bán lấy tiền cho rồi

Comment

nếu 2h a đi thì 4h mới tới, e ở gần trường hok chút a đi công chuyện mang theo luôn, ko thì hôm khác rảnh mới đi được.
                    nếu e muốn đổi thật sự thì nt qua a cái, 2h a đi
                    nhưng mà máy tàn lắm hả anh với lại máy cảm ứng cơ đúng ko anh :sweat:em mới mất dt nên muốn kiếm 1 cái xàilaster:
                    Last edited by 11520034; 19-07-2012, 14:25.
                    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

nhưng mà máy tàn lắm hả anh với lại máy cảm ứng cơ đúng ko anh :sweat:em mới mất dt nên muốn kiếm 1 cái xàilaster:
                      thì bị liệt mấy cái nút đó ko gọi là tàn thì là què chứ sao em. nói vậy chứ sài bình thường (âm lượng thì có chỗ chỉnh trên màn hình cảm ứng, còn nút camera ko dùng được mình cài ứng dụng khác có nút chụp trên màn hình => vậy là ok rồi)
                      tùy em thích thì đổi, tại a cũng có đt khác nên muốn đổi cây guitar ôn lại chơi cho hè đỡ buồn thôi
                      để đó chỉ chơi game, lướt web thì phí quá

Comment

thì bị liệt mấy cái nút đó ko gọi là tàn thì là què chứ sao em. nói vậy chứ sài bình thường (âm lượng thì có chỗ chỉnh trên màn hình cảm ứng, còn nút camera ko dùng được mình cài ứng dụng khác có nút chụp trên màn hình => vậy là ok rồi)
                        tùy em thích thì đổi, tại a cũng có đt khác nên muốn đổi cây guitar ôn lại chơi cho hè đỡ buồn thôi
                        để đó chỉ chơi game, lướt web thì phí quá
                        nhưng cảm ứng cơ đúng ko anh ps:

Comment

nhưng cảm ứng cơ đúng ko anh ps:
                          anh chỉ biết có 2 loại cảm ứng, cảm ứng điện trở và điện dung
                          cái này thuộc loại cảm ứng điện trở (1 điểm)

Comment

anh chỉ biết có 2 loại cảm ứng, cảm ứng điện trở và điện dung
                            cái này thuộc loại cảm ứng điện trở (1 điểm)
                            nhưng nhà em xa lắm chắc để lúc khác dc ko anh:shy:

Comment

nhưng nhà em xa lắm chắc để lúc khác dc ko anh:shy:
                              uhm. ai đổi thì a đổi chứ có sao đâu

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X