Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520132 View Post
    database đâu dễ có vậy em, muốn có database điểm của 1 trường là phải mua đó. tụi làm web tra cứu điểm thi nó toàn mua không chứ dễ gì )
    em định lên các web lấy từng top điểm rồi về took lại gắn lại từng phần anh à, chứ database đâu mà em có chứ..!!

Comment

top lên đến 300 là cùng bạn ơi, ko có top 500-600 đâu

Comment

viết chương trình đọc source html, tách các thẻ html vô database :salute:
        Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

zậy chắc chờ trường công bố luôn quá, he he không sao mình toán 7đ nên x2 sáng sủa hơn x1

Comment

Originally posted by hoang982 View Post
            http://tuoitre.vn/Tuyensinh/Tuyen-si...-diem-san.html
            Nếu trường người ta dám tuyển thì ngại gì trường mình ko tuyển , Điểm đã vậy rồi , có cao như báo chí đồn thổi sau khi thi ko , số trường có điểm cao thì dc bao nhiêu,đếm trên đầu ngón tay dc mấy trường
            nhưng nếu tuyển thấp thua tự nhiên và bách khoa coi sao được em. dù gì mình trường ta cũng trong hệ thống đại học quốc gia mà

Comment

Originally posted by 11520100 View Post
              nhưng nếu tuyển thấp thua tự nhiên và bách khoa coi sao được em. dù gì mình trường ta cũng trong hệ thống đại học quốc gia mà
              vấn đề điểm chuẩn như thế nào không phải là để so bì với trường khác..nếu lấy điểm thấp, các bạn may mắn đậu vào..sẽ học rất khó khăn...sinh viên trường mình bỏ học không phải là hiếm đâu.....

Comment

Originally posted by 11520100 View Post
                thì có năm nào điểm trung bình các ngành của trường mình cao hơn BK vs KHTN đâu ku! Chấp nhận thôi!
                ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
                Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

thủ khoa năm nay thấp hơn năm ngoái

Comment

Điểm dự kiến của BK...:haha:
                    http://www.hcmut.edu.vn/vi/welcome/tieudiem/480
                    Last edited by 10520306; 26-07-2012, 18:51.
                    Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

còn xét nv 2 nữa mà b

Comment

Originally posted by 10520533 View Post
                        thì có năm nào điểm trung bình các ngành của trường mình cao hơn BK vs KHTN đâu ku! Chấp nhận thôi!
                        Năm 2008 đó bạn.

http://www.uit.edu.vn/2012-02-27-04-16-56/2012-02-27-04-17-24/diem-chuan-hang-nam.html

http://tuyensinh.tienphong.vn/2011/D...08---2010.html
                        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

với điểm số 18,5 (toán 7.5) mong sẽ gặp các UITer , có ai thi phòng 1 ở THPT DÂN TỘC THIỂU SỐ ở QUY NHƠN ko, mình là thằng mập mập đeo kính màu đen nè ...
                          mình vẫn nhớ phòng có 1 bạn nữ duy nhất : Đào Thị Kiều Diễm ... , mà thấy bạn ấy cũng chắc đậu rồi ... nhưng ko thể chờ đợi được cho đến khi gặp nhau tại trường UIT đc, mong Diễm có vào topic này hoặc ai quen Diễm cho mình xin số ĐT nghen ... please!!

Comment

Cho các bạn database đây , có điểm nhân 2 lun đấy : http://www.mediafire.com/?x3l1d3lh1ic626u
                            Last edited by hoang982; 26-07-2012, 18:54.

Comment

Cảm ơn anh hoang982 iu , em xếp hạng 218 , hy vọng đậu phải không mấy anh ...

Comment

Originally posted by Truongthanhdien View Post
                                với điểm số 18,5 (toán 7.5) mong sẽ gặp các UITer , có ai thi phòng 1 ở THPT DÂN TỘC THIỂU SỐ ở QUY NHƠN ko, mình là thằng mập mập đeo kính màu đen nè ...
                                mình vẫn nhớ phòng có 1 bạn nữ duy nhất : Đào Thị Kiều Diễm ... , mà thấy bạn ấy cũng chắc đậu rồi ... nhưng ko thể chờ đợi được cho đến khi gặp nhau tại trường UIT đc, mong Diễm có vào topic này hoặc ai quen Diễm cho mình xin số ĐT nghen ... please!!
                                Chưa vào trường mà cua gái rùi ta, y như anh mày hồi xưa :dreaming:. Có sđt thì send qua inbox cho anh với hehe
                                Facebook: Kiều Thắng
                                Google Plus: Kiều Thắng
                                Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X