Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Do điểm ưu tiên (điểm vùng ) chỉ được cộng cho những bạn dưới điểm sàn để đủ điểm sàn đem phiếu điểm đi xét , thì hum qua mình có tính lộn cái file excel những bạn 12d ở khu vực 1 được cộng 1.5d thành 13.5 d là sai nguyên tắc , nay mình xin gửi các bạn file xếp hạng điểm tính từ mốc 13d ( ko công ưu tiên ) trở lên : http://www.mediafire.com/?3b3kmmny3ie3a95

Comment

• HÌnh như có thêm mấy e vào Mềm bự ), điểm cao phết

Comment

• Originally posted by hoang982 View Post
        Do điểm ưu tiên (điểm vùng ) chỉ được cộng cho những bạn dưới điểm sàn để đủ điểm sàn đem phiếu điểm đi xét , thì hum qua mình có tính lộn cái file excel những bạn 12d ở khu vực 1 được cộng 1.5d thành 13.5 d là sai nguyên tắc , nay mình xin gửi các bạn file xếp hạng điểm tính từ mốc 13d ( ko công ưu tiên ) trở lên : http://www.mediafire.com/?3b3kmmny3ie3a95
        có thiệt là mấy bạn dưới tỉnh k dc cộng k vậy bạn .... nguồn tin đó ở đâu v

Comment

Do điểm ưu tiên (điểm vùng ) chỉ được cộng cho những bạn dưới điểm sàn để đủ điểm sàn đem phiếu điểm đi xét , thì hum qua mình có tính lộn cái file excel những bạn 12d ở khu vực 1 được cộng 1.5d thành 13.5 d là sai nguyên tắc , nay mình xin gửi các bạn file xếp hạng điểm tính từ mốc 13d ( ko công ưu tiên ) trở lên : http://www.mediafire.com/?3b3kmmny3ie3a95
          UIT cộng ưu tiên ghê lắm , ít nhất 1 đứa cũng 1 điểm

Comment

• trời các bác làm tụi em đau tim + đau đầu quá! ko biết thế nào nữa đây

Comment

• vậy dưới điểm sàn mới dc cộng điểm ưu tiên hả anh chị

Comment

• Là vậy nè , nếu các có tổng điểm 3 môn trên điểm sàn thì sẽ ko dc cộng , Điểm ưu tiên chỉ được cộng khi bạn ko trúng tuyển , bạn sẽ nhận dc phiếu kết quả . Nếu bạn muốn cầm đi xét thì tổng điểm in trên phiếu ( điểm 3 môn + điểm ưu tiên ) phải lớn hơn điểm sàn thì bạn mới đủ điều kiện , chứ trên thực tế các mức điểm sàn những năm về trước là 13 trở lên , nếu bạn đạt 12 là coi như dưới rồi , hok lẽ có trường lấy điểm chuẩn là 13 mà bạn dc 12 + 1.5 ( KV 1 ) cái bạn đậu ak` . Lưu ý rằng muốn trúng tuyển , cho dù điểm bạn có được nhân đôi hay được cộng ưu tiên thì mức trúng tuyển thực ở tổng 3 môn phải >= điểm sàn
                Last edited by hoang982; 27-07-2012, 13:10.

Comment

Là vậy nè , nếu các có tổng điểm 3 môn trên điểm sàn thì sẽ ko dc cộng , Điểm ưu tiên chỉ được cộng khi bạn ko trúng tuyển , bạn sẽ nhận dc phiếu kết quả . Nếu bạn muốn cầm đi xét thì tổng điểm in trên phiếu ( điểm 3 môn + điểm ưu tiên ) phải lớn hơn điểm sàn thì bạn mới đủ điều kiện , chứ trên thực tế các mức điểm sàn những năm về trước là 13 trở lên , nếu bạn đạt 12 là coi như dưới rồi , hok lẽ có trường lấy điểm chuẩn là 13 mà bạn dc 12 + 1.5 ( KV 1 ) cái bạn đậu ak` . Lưu ý rằng muống trúng tuyển , cho dù điểm bạn có được nhân đôi hay được cộng ưu tiên thì mức trúng tuyển thực ở tổng 3 môn phải >= điểm sàn
                  nếu vậy thì có hi vọng vì e đc 0.5đ ưu tiên ==

Comment

Là vậy nè , nếu các có tổng điểm 3 môn trên điểm sàn thì sẽ ko dc cộng , Điểm ưu tiên chỉ được cộng khi bạn ko trúng tuyển , bạn sẽ nhận dc phiếu kết quả . Nếu bạn muốn cầm đi xét thì tổng điểm in trên phiếu ( điểm 3 môn + điểm ưu tiên ) phải lớn hơn điểm sàn thì bạn mới đủ điều kiện , chứ trên thực tế các mức điểm sàn những năm về trước là 13 trở lên , nếu bạn đạt 12 là coi như dưới rồi , hok lẽ có trường lấy điểm chuẩn là 13 mà bạn dc 12 + 1.5 ( KV 1 ) cái bạn đậu ak` . Lưu ý rằng muốn trúng tuyển , cho dù điểm bạn có được nhân đôi hay được cộng ưu tiên thì mức trúng tuyển thực ở tổng 3 môn phải >= điểm sàn
                    mình 13.5 chưa +1
                    khi x2 toán mình được 19.75 là 20
                    nếu +1 vào nữa là mình được 20.75 là 21

Comment

• Originally posted by teri.nk79 View Post
                      mình 13.5 chưa +1
                      khi x2 toán mình được 19.75 là 20
                      nếu +1 vào nữa là mình được 20.75 là 21
                      Nếu điểm sàn là 13 thì bạn ko được cộng bạn , mình cũng thi vao uit nè , mấy vụ cộng này rối lung tung , hỏi ông anh dạy ở hoa sen thì mới pit

Comment

Nếu điểm sàn là 13 thì bạn ko được cộng bạn , mình cũng thi vao uit nè , mấy vụ cộng này rối lung tung , hỏi ông anh dạy ở hoa sen thì mới pit
                        chị mình vừa tốt nghiệp bên hoasen xong. kế toán. kẹt 1 cái là hoasen giờ bắt bằng tiếng anh tốp ít hay tốp phô gì đó. ko thì nhãy sang đó rùi. nghe nói bên đó đào tạo theo chương trình của Nhật phải ko ta?
                        đọc hiểu thì mình ok. chứ speak + nghe ... bó tay.
                        uk. may vì toán mình học ok. mình làm 7 bài nhưng so đáp án dự dc 6.25 ai ngờ 6.25 thật hj. hai môn kia 7.25
                        nói chung ko được trường này thì trường khác. CNTT tự học là chính. nhiều ng ko học trường trại vẫn code rầm rầm được đấy thôi. có khi còn giỏi hơn cả từ trường trại ra. hjhj. nói thế chứ trường trại vẫn hơn. được trau dồi nh kiến thức bổ ích hơn. nhất là cái đạo đức nghề nghiệp .
                        lớp mình có 5 đứa thi. cả trường mình có 7 đứa thi.
                        lớp mình văng 2 mạng rồi. còn 3 mạng(có mình). 2 đứa lớp khác 1 đứa văng còn 1 .
                        tổng cộng còn lại 4 đứa có khả năng đậu.

Comment

• cả trường mình có 1 mình mình thi uit =))

Comment

mình thi được 12,5 àk, vậy mình có được cộng thêm 1,5đ kv 1 không bạn?

Comment

Là vậy nè , nếu các có tổng điểm 3 môn trên điểm sàn thì sẽ ko dc cộng , Điểm ưu tiên chỉ được cộng khi bạn ko trúng tuyển , bạn sẽ nhận dc phiếu kết quả . Nếu bạn muốn cầm đi xét thì tổng điểm in trên phiếu ( điểm 3 môn + điểm ưu tiên ) phải lớn hơn điểm sàn thì bạn mới đủ điều kiện , chứ trên thực tế các mức điểm sàn những năm về trước là 13 trở lên , nếu bạn đạt 12 là coi như dưới rồi , hok lẽ có trường lấy điểm chuẩn là 13 mà bạn dc 12 + 1.5 ( KV 1 ) cái bạn đậu ak` . Lưu ý rằng muốn trúng tuyển , cho dù điểm bạn có được nhân đôi hay được cộng ưu tiên thì mức trúng tuyển thực ở tổng 3 môn phải >= điểm sàn
                              Originally posted by hoang982 View Post
                              Ý bạn là sao , dưới điểm sàn của bộ thì không được cộng điểm , trên điểm sàn của bộ vẫn không được cộng điểm , thế thì ra cái luật cộng điểm ưu tiên làm quái gì thế . Hình như khả năng truyền đạt của bạn không được tốt ,làm cho các bạn khác đọc vào thấy bối rối , bạn phải nói rõ là dưới điểm sàn của bộ thì coi như tạch luôn , còn trên điểm sàn của bộ mà dưới điểm sàn của trường thì sẽ được cộng điểm ưu tiên , còn trên điểm sàn của trường rồi thì không cần cộng nữa .
                              Last edited by Scottish; 27-07-2012, 14:06.

Comment

• Originally posted by bosssof View Post
                                trời các bác làm tụi em đau tim + đau đầu quá! ko biết thế nào nữa đây
                                giống mình rồi ák confused:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X