Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi và điểm chuẩn dự kiến vào trường ĐH CNTT kỳ thi TSĐH 2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nhìn lại cũng thấy mình chém gió mạnh thật, lập nick từ hồi chuẩn bị thi mà số bài post gần = anh chị trong trường rồi. "Pro chém gió là tôi" :sunglasses:

Comment

đáng lẽ điểm chuẩn là ( 17:3)*4= 22.5 chán quá trời

Comment

Yên tâm bạn à !Thi để phân cấp trình độ anh văn rồi xếp lớp học thôi bạn,:sunglasses:
        Originally posted by DarkLord.SG View Post
        ha ha hên quá em ở đaklak mà ba em còn có giấy mất sức lao động nữa chắc vô đó ở khỏi mất tìn trọ nhỉ . Nghe nói vừa vô họ bắt thi tiếng anh mà trình của em thì .....
        Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
        FACEBOOK

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
          quan tâm gì thứ hạng nữa bạn, đầu tiên cộng Toán + Lý + Hóa + điểm ưu tiên khu vực + ưu tiên đối tượng xem có qua điểm sàn ko.
          Nếu qua thì làm tiếp Toán x2 + Lý + Hóa + điểm ưu tiên khu vực + ưu tiên đối tượng xem có trên điểm chuẩn của trường ko. Nếu qua thì đưa yahoo cho mình làm quen với :funny:
          Nghe nói năm nay điểm ưu tiên không cộng vào điểm tổng mà là được trừ vào điểm sàn thôi đúng không ta ?
          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Mình cộng 1 điểm thương binh nữa là 20,25 vậy có đậu không mấy bạn. À chắc chắn cộng điểm thương binh chứ ta, bộ nói vậy mà

Comment

thi tiếng anh có khó không anh

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
                Yên tâm bạn à !Thi để phân cấp trình độ anh văn rồi xếp lớp học thôi bạn,:sunglasses:
                thế điểm mình thi vào có cao cung vứt ah :kool:

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                  Nghe nói năm nay điểm ưu tiên không cộng vào điểm tổng mà là được trừ vào điểm sàn thôi đúng không ta ?
                  Vừa nãy em nhầm.
                  hình như chỉ có điểm khu vực là trừ vào điểm chuẩn . Vì thế nên khi công bố điểm chuẩn luôn có câu ":
                  Điểm chuẩn dự kiến trúng tuyển nguyện vọng 1 đối với học sinh phổ thông, khu vực 3 như sau:
                  Last edited by ChiPFirE; 27-07-2012, 21:50.

Comment

Đồng hương đây rồi, hehe
                    Đồng hương đây rồi, hehe :brick: :brick: :brick:
                    Originally posted by DarkLord.SG View Post
                    thế điểm mình thi vào có cao cung vứt ah :kool:
                    ráng mà thi đỡ phải học nhiều chứ em, anh thì không học anh văn ở trường

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
                      vậy là ngang điểm chuẩn năm ngoái rồi,trường mình up điểm tuy hơi chậm nhưng được cái điểm chuẩn dự kiến thì năm nào cũng đi đầu,mình like khoản này nhất.
                      Điểm chuẩn dự kiến bên khối ĐHQG thì BK là công bố dự kiến sớm nhất, đến KHTN và tới UIT.
                      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

ko cộng vào tổng mà trừ vào điểm chuẩn và điểm sàn. Vì thế nên khi công bố điểm chuẩn luôn có câu ":

Điểm chuẩn trúng tuyển nguyện vọng 1 đối với học sinh phổ thông, khu vực 3 như sau:
                        vậy đồng nghĩa với việc mình 19,25 vẫn đậu phải không bạn

Comment

chứ gặp ở đâu nữa quán net nhỉ

Comment

Originally posted by khiempr1994 View Post
                            vậy đồng nghĩa với việc mình 19,25 vẫn đậu phải không bạn
                            Em có điểm Ưu tiên gì nữa không?
                            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

ọc, mấy bạn làm mình đau tim quá:misdoubt:

Comment

Điểm z trường mình có hơi " lép vế " so với hệ thống trường quốc gia HCM hk ta ! mà thui, mỗi trường mỗi hướng, đậu là ok. UIT phải phấn đấu lên !!!!!!!!!:stick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X