Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi và điểm chuẩn dự kiến vào trường ĐH CNTT kỳ thi TSĐH 2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

điểm chuẩn chính thức nếu tăng thì tăng khoảng bao nhiêu vậy a .... hi vọng gặp a ở sân trưởng :X:X
    chắc là không có tăng đâu em, yên tâm đi :shame:
    có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

hix hà, em củng đang mong là không tăng, hj tăng hơn 1d là em tiêu mất òi hjhj.
      >> gap
      Last edited by killall11; 18-04-2015, 23:00.

Comment

Chắc không tăng nữa đâu, tăng nữa thì NV1 giảm nhiều quá, bên bách khoa gọi là điểm chuẩn dự kiến nhưng lập cả danh sách trúng tuyển luôn rồi
        lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
        https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

Có thể xê dịch xuống 0.5 ko , mình chỉ 19.5 có 570 bạn đủ dk như vậy .... còn tới 140 NV nua ma hjx

Comment

Originally posted by vmd190592 View Post
            Thành thật cảm ơn anh chị và các bạn đã bỏ thời gian và công sức để cập nhật thông tin về điểm.

Em thi đc 15,5( 20,5) toán đc 5 d, HƠI MỪNG RỒi

HẸN GẶP NHÉ-GIỮA SÀI GÒN
            Nhầm rồi em...Trường ta nằm ở ngoại ô, RÌA SÀI GÒN mới đúng :love:
            P/s: Mong được gặp em ở UIT ^^

Comment

4 môn = 3 môn những năm đầu tiên.

Comment

em thi đc 19.25 +1 nữa là 20.25 . hix mong la` điểmdự kiến là điểm chính thức lun .

Comment

Originally posted by duy205711 View Post
                  em thi đc 19.25 +1 nữa là 20.25 . hix mong la` điểmdự kiến là điểm chính thức lun .
                  Em cứ yên tâm đi.
                  Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by meomeo517 View Post
                    Có thể xê dịch xuống 0.5 ko , mình chỉ 19.5 có 570 bạn đủ dk như vậy .... còn tới 140 NV nua ma hjx
                    Mình cũng mong hạ xuống 0.5. Mình thi Toán tệ lắm T:4, L:5, H:5. Cộng điểm vùng 1.5 mới được có 19.5 Haizzz....Thiếu có nữa điểm thiệt là tiếc t('_t')

Comment

• em cộng vùng nhân hệ số làm tròn mới là 21,đang có ý định đk nv2 vào uit nhưng sợ k cạnh tranh nổi với các bạn đăng kí nv2 vào trường mình hic

Comment

• Mặt bằng điểm thi vào Trường ĐH Công nghệ thông tin (ĐHQG TP.HCM) thấp hơn năm 2011. Thống kê điểm thi và chỉ tiêu cho thấy đa số các ngành đều khó tuyển đủ chỉ tiêu ở mức 13 điểm. Riêng hai ngành kỹ thuật phần mềm và mạng máy tính - truyền thông có thể điểm chuẩn sẽ cao hơn. Ngành kỹ thuật phần mềm có 128 thí sinh đạt từ 16,5 điểm trở lên trong khi chỉ tiêu ngành này là 160.

Ở mức 14,5 điểm ngành mạng máy tính - truyền thông có 133 thí sinh đạt được trong khi chỉ tiêu là 133. Đây là điểm thi thực tế, chưa tính điểm ưu tiên. Năm nay trường sẽ nhân đôi hệ số môn toán nên những thí sinh có điểm toán cao sẽ rất lợi thế.
                        Sao đa số trường điểm chuẩn tăng mà trường mình năm nay điểm lại giảm thế nhỉ, UIT ngày càng mất sức hấp dẫn rồi sao?!
                        Nguồn: http://tuoitre.vn/Tuyensinh/Tuyen-sinh/503833/DH-Su-pham-TPHCM-diem-chuan-nhieu-nganh-tang.html
                        "Khi bạn sỉ vào mặt một ai đó, thì nhìn lại đi, ba ngón tay còn lại của bạn cũng đang sỉ vào chính mình"

Comment

• bạn học được bạn nói zị. chứ giảm điểm là biết bao cơ hội cho người khác.nếu người khác thấp điểm hơn bạn mà đậu bạn thấy ức chế ak. sao không nghĩ thoáng 1 chút.điểm chỉ là hình thức thui. chứ zô học là học cái khác. thằng nào chả như thằng nào.:smile:

Comment

• mình thấy điểm chuẩn 20 cho tất cả các ngành là hợp lý. vì nói chung điểm đầu vào nay vào cũng không có cao ở mức 20đ là vừa phải

Comment

• Ngày trước 18.5/30...bây giờ 20/40....biết vậy sinh muộn vài năm cho nó khỏe.....:dreaming:

Comment

• Originally posted by 11520350 View Post
                                Sao đa số trường điểm chuẩn tăng mà trường mình năm nay điểm lại giảm thế nhỉ, UIT ngày càng mất sức hấp dẫn rồi sao?!
                                Nguồn: http://tuoitre.vn/Tuyensinh/Tuyen-sinh/503833/DH-Su-pham-TPHCM-diem-chuan-nhieu-nganh-tang.html
                                Vấn đề ko phải mất sức hấp dẫn đâu, trường ta đúng thuần là dành cho dân IT nên nhiều người ái ngại vì cái nghề khô khan này thôi. Họ cứ nghĩ vậy nên không biết rằng IT thực ra là 1 ngành rất hấp dẫn sẽ đem lại cho bạn một tư duy hiểu biết và tính tóan sâu sắc.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X