Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm chuẩn có thể giảm 0.5 ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Điểm chuẩn có thể giảm 0.5 ??

Theo em biết thì trường ta sẽ tuyển 710 chỉ tiêu , va theo thông tin vừa biết thì có thêm 100 chỉ tiểu nữa là 810 , với số điểm chuẩn là 20 sẽ có 511 bạn đủ điểm vậy còn tới hơn 300 chỉ tiêu , vạy tại sao trường ta không giảm điểm chuẩn xuống 19.5 . thì con số này sẽ là 57x bạn đủ điều kiên. Chỉ tiêu NV1 vs2 NV2 sẽ trở nên khá cân đối hơn
    P/S: Phía trên chỉ là ý kiến chủ quan của em vì em rất muốn học UIT tuy nhiên chỉ đạt 19.5. Hy vọng sẽ có kỳ tích

Originally posted by meomeo517 View Post
    Theo em biết thì trường ta sẽ tuyển 710 chỉ tiêu , va theo thông tin vừa biết thì có thêm 100 chỉ tiểu nữa là 810 , với số điểm chuẩn là 20 sẽ có 511 bạn đủ điểm vậy còn tới hơn 300 chỉ tiêu , vạy tại sao trường ta không giảm điểm chuẩn xuống 19.5 . thì con số này sẽ là 57x bạn đủ điều kiên. Chỉ tiêu NV1 vs2 NV2 sẽ trở nên khá cân đối hơn
    P/S: Phía trên chỉ là ý kiến chủ quan của em vì em rất muốn học UIT tuy nhiên chỉ đạt 19.5. Hy vọng sẽ có kỳ tích
    Thông tin thêm 100 chỉ tiêu đâu ra vậy em?
    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
      Thông tin thêm 100 chỉ tiêu đâu ra vậy em?
      100chi tiêu của An Ninh Thong Tin thì phải , có 1 thầy ghi vậy trong 1 box em đã đọc , ko biết phải ko

Comment

100chi tiêu của An Ninh Thong Tin thì phải , có 1 thầy ghi vậy trong 1 box em đã đọc , ko biết phải ko
        Không có đâu em, nếu có cũng chỉ lấy trong số đã trúng tuyển thôi chứ chỉ tiêu trường đưa ra năm nay là 710.
        "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
          Không có đâu em, nếu có cũng chỉ lấy trong số đã trúng tuyển thôi chứ chỉ tiêu trường đưa ra năm nay là 710.
          hi vọng lịch sử trường ta sẽ sang trang sử mới , điểm chuẩn sẽ giảm 1 ít so với điểm dự kiến ..... chắc die rồi

Comment

thêm thông tin này cho những ai dc 20 điểm mừng này.điểm chuẩn dự kiến là điểm chuẩn chưa dc bộ GD phê duyệt. Bô GD chỉ bắt thay đổi điểm này khi xảy ra các trường hợp:
            -Tuyển quá nhiều chỉ tiêu nv1 => cái này trường ta là ko thể xảy ra, đang thiếu nv1 mà.
            -Tuyển quá ít nv1 mà ko có kế hoạch tuyển nv2 => nếu xảy ra thì chỉ có thể hạ thấp điểm chuẩn để tuyển thêm nv1
            -xây dựng điểm chuẩn thấp hơn điểm sàn => ko thể xảy ra

nếu ko xảy ra các trường hợp trên thì chuẩn dự kiến sẽ trở thành chuẩn chính thức
            lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
            https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

Originally posted by manhhung View Post
              thêm thông tin này cho những ai dc 20 điểm mừng này.điểm chuẩn dự kiến là điểm chuẩn chưa dc bộ GD phê duyệt. Bô GD chỉ bắt thay đổi điểm này khi xảy ra các trường hợp:
              -Tuyển quá nhiều chỉ tiêu nv1 => cái này trường ta là ko thể xảy ra, đang thiếu nv1 mà.
              -Tuyển quá ít nv1 mà ko có kế hoạch tuyển nv2 => nếu xảy ra thì chỉ có thể hạ thấp điểm chuẩn để tuyển thêm nv1
              -xây dựng điểm chuẩn thấp hơn điểm sàn => ko thể xảy ra

nếu ko xảy ra các trường hợp trên thì chuẩn dự kiến sẽ trở thành chuẩn chính thức
              hi vọng nhà trường ưu tiến cho NV1 hjx

Comment

Hòa ơi, thông tin này chính xác đó, 710 là chỉ tiêu cho các ngành mà cũ, :happy: còn 100 nữa là chỉ tiêu của ngành mới An ninh thông tin
                đã có bài viết đề cạp đến cái này rùi, chịu khó tìm đi hen :shy:
                có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

chưa biết điểm sàn mà, nếu ra điểm sàn tầm 14, một số bạn sẽ không đủ sàn => có thể hạ chuẩn
                  >> giay de xuong
                  Last edited by killall11; 18-04-2015, 23:06.

Comment

Originally posted by killall11 View Post
                    chưa biết điểm sàn mà, nếu ra điểm sàn tầm 14, một số bạn sẽ không đủ sàn => có thể hạ chuẩn
                    có lí hjhj

Comment

20đ là thấp oy. Trường mình còn phải đảm bảo chất lượng đầu vào nữa chứ. Đâu phải như các trường khác là phải tuyển đủ đâu. Số lượng ko bằng chất lượng được.

Comment

nản điểm càng ngày càng thấp trong khi KHTN thì tăng

Comment

em 19,5 ......... co hy vong ko vay may anh chi ???:salute:

Comment

em 19,5 ......... co hy vong ko vay may anh chi ???
                            đừng có hi vọng quá nhiều để rồi thất vọng :badsmell:
                            20 điểm là thấp lắm rùi đó, mình nghĩ là chỉ tiêu nhưng nếu điểm quá thấp thì cũng không thể hạ điểm sàn đến mức quá đáng được, thà lấy chất lượng chứ không thể đánh đổi cái quan trọng để lấy cho đủ chi tiêu được :surrender:
                            chỉ là nói lên suy nghĩ thui :happy: đừng có ném gạch chị hen, hi vọng là quyền của em thui không ai có thể cản được cái suy nghĩ của em cả

Comment

em 19,5 ......... co hy vong ko vay may anh chi ???
                              đừng có hi vọng quá nhiều để rồi thất vọng :badsmell:
                              20 điểm là thấp lắm rùi đó, mình nghĩ là chỉ tiêu nhưng nếu điểm quá thấp thì cũng không thể hạ điểm sàn đến mức quá đáng được, thà lấy chất lượng chứ không thể đánh đổi cái quan trọng để lấy cho đủ chi tiêu được :surrender:
                              chỉ là nói lên suy nghĩ thui :happy: đừng có ném gạch chị hen, hi vọng là quyền của em thui không ai có thể cản được cái suy nghĩ của em cả

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X