Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hot Girl lắm của K7

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thật lòng mà nói bạn này cũng đâu xinh lắm ... Nói hot girl về mặt nhan sắc thì thấy không đúng lắm , nếu nói hot girl về mặt học tập thì chắc đúng hơn. Mình thấy sao nói vậy ko có ý chê bai đâu nha.

Comment

Originally posted by kengo14 View Post
      Thật lòng mà nói bạn này cũng đâu xinh lắm ... Nói hot girl về mặt nhan sắc thì thấy không đúng lắm , nếu nói hot girl về mặt học tập thì chắc đúng hơn. Mình thấy sao nói vậy ko có ý chê bai đâu nha.
      Bạn nói gì kì vậy. Trên thế giới này ko có người phụ nữ xấu nhé. Wellcome to UIT, honey !
      Last edited by 10520533; 31-07-2012, 19:36.
      ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
      Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

Hot girl trong UIT thì cũng đúng đó!

Comment

Làm như UIT thiếu quá không bằng. Nói cho vui là hot hot thôi. Chứ nhìn em này kỹ có gì mà hot.
          Originally posted by 11520045 View Post
          Hot girl trong UIT thì cũng đúng đó!
          -------------------------------------
          Đời là bể khổ.
          Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
          ------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
            Làm như UIT thiếu quá không bằng. Nói cho vui là hot hot thôi. Chứ nhìn em này kỹ có gì mà hot.
            Cũng được! Nhưng nếu được thì nhận liền!

Comment

Sao mấy đàn anh nói thế được chứ, trong mắt mình tất cả phụ nữ đều có vẻ đẹp riêng, từ duyên dáng đến dịu dàng dễ thương, từ trong sáng đến cá tính mạnh mẽ, đều là hot mà ^^

Comment

Như vầy ở UIT là HOT GIRL rùi đấy các bợn trẻ ạ :angry: Ở đó mà kén chọn :shot:
                Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

Mình để ý e áo trắng khữa khữa

Comment

Haizz..Có được gì ko mà mấy bác tranh nhau đặt gạch :shot: ng ta có ng iu rùi và thèn ng iu nó đang đọc topic này :love:
                    RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

Như vậy là hot girl UIT rồi đó bạn trẻ :dreaming:

Comment

Originally posted by 09520406 View Post
                        thôi vào y dược đi em^^
                        em thích ý kiến của anh đó
                        vào y dược đi nhok

Comment

Chắc không có hi vọng rồi, em nó vào y dược cũng tốt, học ở đây 5 năm thì mắt lồi, mọc mụn, óm nhom... còn gì là hot girl nữa^^^

Comment

Em chưa vô UIT Mà đã có năng khiếu chém gió rồi đó,mấy a UIT chém ghê lắm em :salute:
                            Originally posted by killall11 View Post
                            Sao mấy đàn anh nói thế được chứ, trong mắt mình tất cả phụ nữ đều có vẻ đẹp riêng, từ duyên dáng đến dịu dàng dễ thương, từ trong sáng đến cá tính mạnh mẽ, đều là hot mà ^^
                            Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                            FACEBOOK

Comment

Haizz..Có được gì ko mà mấy bác tranh nhau đặt gạch ng ta có ng iu rùi và thèn ng iu nó đang đọc topic này
                              hình như là người iu của em nó là anh này thì phải :look_down:
                              có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by 11520112 View Post
                                hình như là người iu của em nó là anh này thì phải :look_down:
                                A thích cách suy nghĩ của e :happy: được thế thì hạnh phúc lắm :sunglasses:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X