Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cái gặp mặt định mệnh.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thực ra vấn đề này em nên suy nghĩ thật kỹ, xem mình có thực là có tình cảm với người ta không, hay chỉ là cảm xúc thoáng quá. Nếu chỉ là cảm xúc thoáng qua thì hãy để nó qua luôn đi, tập trung vào việc học. Còn nếu thực sự em có tình cảm với người đó, thì tìm cơ hội thổ lộ với người ta, đừng suy nghĩ quá nhiều đến tuổi tác cũng như khả năng kinh tế, được hay không thì mình đối với mình đều có lợi cả: Nếu cô ấy ok thì anh nghĩ em có 1 phép thử là thời gian + khoảng cách, bù lại thì em cũng có thêm động lực để phần đấu, học tập; còn nếu người đó không có tình cảm với mình thì em cũng sẽ nhẹ nhàng hơn, không phải suy nghĩ vấn vương nữa. Thành công hay không thì chỉ có thời gian trả lời được thôi, chúc em may mắn ^^
    <----- Sometime we to hide ------>

Comment

Originally posted by 08520072 View Post
      à, à, nên trải qua cho biết.Hỏi các sư huynh trên này kinh nghiệm đi. Tốt nhất là nên bị đá sẽ học hỏi được nhiu cái. Năm 1 nếu có xảy ra tai nạn gì(fall in love,fail in love,...) thì hậu quả cũng còn đỡ hơn mấy năm sau. Chả lẽ 4 năm k có yêu đương gì là đời sinh viên^^. Được mấy bác trên này qua 4 năm mà còn trinh chưa yêu ai, vậy còn bày đặt khuyên em nó là chăm học.^^
      chống chế cho cái sự ế đó chú ơi T_T :look_down:

Thực ra vấn đề này em nên suy nghĩ thật kỹ, xem mình có thực là có tình cảm với người ta không, hay chỉ là cảm xúc thoáng quá. Nếu chỉ là cảm xúc thoáng qua thì hãy để nó qua luôn đi, tập trung vào việc học. Còn nếu thực sự em có tình cảm với người đó, thì tìm cơ hội thổ lộ với người ta, đừng suy nghĩ quá nhiều đến tuổi tác cũng như khả năng kinh tế, được hay không thì mình đối với mình đều có lợi cả: Nếu cô ấy ok thì anh nghĩ em có 1 phép thử là thời gian + khoảng cách, bù lại thì em cũng có thêm động lực để phần đấu, học tập; còn nếu người đó không có tình cảm với mình thì em cũng sẽ nhẹ nhàng hơn, không phải suy nghĩ vấn vương nữa. Thành công hay không thì chỉ có thời gian trả lời được thôi, chúc em may mắn ^^
      chú có bồ chưa mà khuyên nhủ người ta thế :beatbrick:
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

time time and time!!! ng ta có ý vs mình thì chắc chắn cũng sẽ tìm cách liên lạc! mà giữa 2 người k có j thì time qua cũng hết như vốn có thôy!!! nói chung là cứ chờ đó, nhưng mà đừng kỳ vọng nhiều!!

Comment

Originally posted by khanhltv1994 View Post
          em thích câu trả lời này. hehe. nhưng người đó ở Đà Nẵng lận ấy
          yêu mà suy xét ở đâu, nhiu tuổi, đẹp hay xấu,mình có nhiu tiền,người này sẽ nói gì, người kia sẽ nghĩ gì.... thì ế như tớ cho khỏe.heeee

Comment

Tình yêu đẹp là tình yêu không có sự lợi dụng lẫn nhau

Comment

:love:
              Originally posted by kengo14 View Post
              Tình yêu đẹp là tình yêu không có sự lợi dụng lẫn nhau
              gió to ghê
              Be different and always different
              http://archlinuxvn.org/
              http://theslinux.org
              http://lab.infosec.xyz

Comment

Hết chỗ rồi sao em vô cái khu vực F.A all-boy này mà tư vấn tình cảm vậy... :surrender:

Comment

mang dầu ăn đến đây thì tư vấn :rofl:

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
                    chống chế cho cái sự ế đó chú ơi T_T :look_down:

chú có bồ chưa mà khuyên nhủ người ta thế :beatbrick:
                    Có nhưng sugar you you go sugar me me go rồi )
                    <----- Sometime we to hide ------>

Comment

Thích thì nhích. Chú còn trẻ mà. Phải trải qua nhiều mới có kinh nghiệm chứ )
                      Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
                      ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

Tình hình là không có ổn đâu em ơi :salute:. Cơ mà gái DN à, anh đang ở ĐN này. Em sn 94, nhỏ hơn "chị" đó 3 tuổi => chị đó 91. ĐN nhỏ lắm, biết đâu anh lại quen , em có nhu cầu nhờ anh chuyển lời, chuyển quà, chuyển tiền hay là thăm dò gì ko, anh nói hộ cho :shame:
                        Last edited by 09520134; 09-08-2012, 11:28.

Comment

Đọc xong thớt này phát hiện toàn Vozer nằm vùng :gach:

Comment

Originally posted by 09520134 View Post
                            Tình hình là không có ổn đâu em ơi :salute:. Cơ mà gái DN à, anh đang ở ĐN này. Em sn 94, nhỏ hơn "chị" đó 3 tuổi => chị đó 91. ĐN nhỏ lắm, biết đâu anh lại quen , em có nhu cầu nhờ anh chuyển lời, chuyển quà, chuyển tiền hay là thăm dò gì ko, anh nói hộ cho :shame:
                            ớ đồng hương :happy:
                            Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                            Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

mình ở Đà Nẵng đây, có gì mình giúp đỡ cho :misdoubt:
                              Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by 08520388 View Post
                                Vâng, em cảm ơn nhiều. Em sẽ cho thời gian qua thêm khoảng 1 tháng, nếu em còn nhung nhớ nữa thì e sẽ thổ lộ với người đó.
                                Tự Hào Là Sinh Viên Đại Học Công Nghệ Thông Tin
                                ĐHQGTHCM

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X