Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hot girl K7 - HTTT 104

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hot girl K7 - HTTT 104

:confuse::confuse::confuse: cũng nhiều nhỉ

Ngồi sàng lọc, bạn cũng ham phết nhỉ :sogood:
    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

13/42 Girl of trường

Cũng nhiều rồi, hihi

P/S: Mình cũng là HTTT nèk ^.^

Comment

Đăng kí xuất hổ trợ đón tân sinh viên làm thủ tục để xem chất lượng năm nay thế nào thôi. HEHE
        Tự tin sẽ mang lại chiến thắng

Comment

=.=" lo học rồi support đàn em đi mấy cha :|
          Be different and always different
          http://archlinuxvn.org/
          http://theslinux.org
          http://lab.infosec.xyz

Comment

sao cứ hot girl nó lại nhảy vào IS z nhề?? >_<

Comment

Originally posted by 11520104 View Post
              sao cứ hot girl nó lại nhảy vào IS z nhề?? >_<
              vì nó nghĩ hệ thống là ngôi một chỗ nhìn cái server =)) còn mấy khoa kia nghe máy móc và cắm đầu code =))
              Be different and always different
              http://archlinuxvn.org/
              http://theslinux.org
              http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by teri.nk79 View Post
                [ATTACH=CONFIG]3707[/ATTACH]

Công nhận thằng này cũng rãnh thật. Tân sinh viên mới vô lo học đi mấy ba. Chưa gì đã bựa. Nói thật rất ghét mấy thằng này. Forum này lập ra là để trao đổi học tập, chứ ko phải mấy chuyện nhảm nhí này. Mong admin band nick thằng này ngay................
                Last edited by 09520215; 11-08-2012, 00:58.

Comment

Originally posted by teri.nk79 View Post
                  [ATTACH=CONFIG]3707[/ATTACH]

Bạn cứ vô rồi học đi, ổn định chỗ ăn chỗ ở lúc đó bạn có thể nghĩ đến mấy chuyện này... Trường mình thiếu thì đánh bắt xa bờ, kiểu gì mà chả có hả bạn.
                  Mình nể bạn ở chỗ, bạn rất quan tâm về nữ sinh trường mình :dreaming:
                  Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Uầy , mấy anh nói nặng vậy . Đồng ý là mấy anh có quyền ko thích , nhưng xin đừng chửi người khác. Người ta không chửi mấy anh , sao lại làm vậy với người khác. Đây là box Linh tinh chuyện đời mà. Thư giãn , tám , nhảm là bình thường , vui vẻ chút thì đã sao. Học tập đã có box riêng . Bạn này đâu có post nhầm chỗ , cũng không vi phạm nội quy , không chửi bậy , không ảnh hưởng gì ai. Sao lại trách mắng người ta???

Comment

Originally posted by kengo14 View Post
                      Uầy , mấy anh nói nặng vậy . Đồng ý là mấy anh có quyền ko thích , nhưng xin đừng chửi người khác. Người ta không chửi mấy anh , sao lại làm vậy với người khác. Đây là box Linh tinh chuyện đời mà. Thư giãn , tám , nhảm là bình thường , vui vẻ chút thì đã sao. Học tập đã có box riêng . Bạn này đâu có post nhầm chỗ , cũng không vi phạm nội quy , không chửi bậy , không ảnh hưởng gì ai. Sao lại trách mắng người ta???
                      thôi, cái chi qua rồi thôi.
                      chúc mừng bạn , mình và nhiều bạn nữa đã đậu vào UIT

sài gòn ơi ta dã về dây, ta đã về đây

Comment

Originally posted by 09520215 View Post
                        Công nhận thằng này cũng rãnh thật. Tân sinh viên mới vô lo học đi mấy ba. Chưa gì đã bựa. Nói thật rất ghét mấy thằng này. Forum này lập ra là để trao đổi học tập, chứ ko phải mấy chuyện nhảm nhí này. Mong admin band nick thằng này ngay................
                        Đây là Box linh tinh chuyện đời , bạn ấy có quyền post những thứ linh tinh lên đây theo đúng qui định của forum.Bạn không quan tâm những thứ linh tinh thế này thì đừng ghé box linh tinh.Tôi thấy box này trước giờ cón nhiều thứ linh tinh hơn thế này nữa.Nữ trường ta ít nên thu hút sự quan tâm của các bạn là chuyện thường thôi.
                        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Nói chuyện với tân sinh viên mà kiểu bố đời như thế này coi có đc ko? Chú chẳng có cái quyền gì trong forum này cả, đây là box thư giãn mà vào nói chuyện học tập, ko thích thì phắn đi, chỏ mỏ vào cmt làm gì??? Nói thật t cũng rất ghét những thằng hung hãn như này.

Comment

:funny::funny::funny::funny::funny::funny::funny:: funny:

Comment

khoa em chọn em có quyền xem có nhiêu nữ. anh pro thật... thôi thì log server UIT đi rồi ban em cho đỡ tức nhé. anh ko bựa ah`. thấy cái tiêu đề là hot girl là nhãy vào :sogood: . bựa nhỉ. :dreaming:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X