Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus (ver 2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520522 View Post
    Hình như tuyến xe buýt số 30 vừa thay đổi lịch trình, trạm cuối của nó từ Suối Tiên đã được dịch chuyển lên ĐH Quốc Tế. Cho nên em có thể bắt tuyến xe buýt số 30 để đi và về.
    Xem chi tiết: http://buyttphcm.com.vn/Detail_News.aspx?sl=347
    Mấy anh cho em hỏi bus số 30 thay đổi lịch trình thì lươt đi nó có ghé suối tiên ko ? và lượt về bus 30 có ghé trạm ngay trước cổng trường mình ko ??
    Các anh trả lời gấp mai em phải bắt xe bus đi khai giảng rùi

Comment

Originally posted by defender View Post
      Mấy anh cho em hỏi bus số 30 thay đổi lịch trình thì lươt đi nó có ghé suối tiên ko ? và lượt về bus 30 có ghé trạm ngay trước cổng trường mình ko ??
      Các anh trả lời gấp mai em phải bắt xe bus đi khai giảng rùi
      Có, anh đi thường xuyên đây.
      Yên tâm là rất nhiều xe chạy vào thành phố phải đi ngang cổng trường mình vì không phải xe nào cũng được phép chạy vào nội bộ làng đại học.

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
        Có, anh đi thường xuyên đây.
        Yên tâm là rất nhiều xe chạy vào thành phố phải đi ngang cổng trường mình vì không phải xe nào cũng được phép chạy vào nội bộ làng đại học.
        zay hả anh ? sao em xem thông tin tuyến trên web thấy lượt đi nó hok ghé suối tiên , lượt về hok thấy nó ghi ghé ĐH CNTT ??
        em xem ở đây http://buyttphcm.com.vn/Detail_News.aspx?sl=347

Comment

zay hả anh ? sao em xem thông tin tuyến trên web thấy lượt đi nó hok ghé suối tiên , lượt về hok thấy nó ghi ghé ĐH CNTT ??
          Nếu nhìn lộ trình thì sẽ biết mà, chứ sao bắt nó đi qua những địa điểm nào thì bắt nó ghi ra hết được. Và 30 đi qua trường mình lúc về, ghé Suối Tiên lúc đi
          "We hold information,we own the world"
          ------------o0o------------

Comment

Người ta chỉ ghi những trạm to to gần khu dân cư thôi. Chứ trạm nào cũng ghi thì ai mà đọc cho hết.

Comment

ok em in tâm rùi

Comment

mấy anh cho em hỏi có tuyến bus nào chạy từ SPKT đến thẳng TT ĐHQG k hay là mình đến suối tiên rồi đi bộ lại? Em có đọc tờ lịch trình rồi nhưng chả thấy đâu anh nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với. Cảm ơn ạ
                Nếu biết ngày mai em lấy chồng
                Anh về luyện cước thế là xong
                Mai này luyện xong Song Phi Cước
                Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

haizz hôm qua đi xe bus , có 1 SV bị 2 thằng kia móc dt , la lên thì bị nó đánh vào mặt . cuối cùng tìm thấy chiếc dt dưới ghế thằng đó ( chắc ko phải SV làm rơi ,vì đứng bên ngoài mà rớt sâu bên trong ghế ??) định chở đến CA quận 9 , mà 2 thằng đó tới trạm sau . chạy xuống lun ! mọi người đề phòng nhé

Comment

bạn lên google search: xe bus tphcm=>dzô sơ đồ tuyến xe bus mà xem, đầy đủ hết, nhưng nên xem kĩ nhe coi chừng nhầm
                    <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

Ngoài xe bus số 10, còn xe bus nào về bến xe miền tây ko vậy mấy mems ? Hình như xe số 10 ở đây hơi bị ít thì phải ? thời gian giãn cách ngắn nhất mà mình thấy là 30'

Comment

mình ở quận 9 nên toàn di tuyến 76 thôi phải đi qua cầu vượt mới tới trường

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
                          Ngoài xe bus số 10, còn xe bus nào về bến xe miền tây ko vậy mấy mems ? Hình như xe số 10 ở đây hơi bị ít thì phải ? thời gian giãn cách ngắn nhất mà mình thấy là 30'
                          Xe số 601 đó bạn
                          “Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
                          Albert Einstein

Comment

đi tuyến số 10 mà có dừng ở trạm nào trên đường điện biên phủ đâu
                            Dân ta phải biết sử ta....
                            ...............................Có gì không biết thì tra Google

Comment

mún dừng ở DBP đi xe 150 là nhanh nhất đó!

Comment

Cho em hỏi, ngồi xe 150 nó có chạy qua trường mình không?
                                Hay em phải xuống ở đâu?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X