Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên chọn đăng ký NV2 khoa nào? KHMT, KTMT, HTTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Dark_Rain View Post
    thôi đóg topic..em chọn ngành khoa học máy tính.. thanks các anh đã tư vấn
    Originally posted by NhokBoo_93 View Post
    Rất vui nếu đc gặp bạn. Mình làm mem KHMT6
    Welcome, mình KHMT06

Comment

Originally posted by conan_dangtran
      Khoa học máy tính vip quá ta, nghe thì có vẻ hoành tráng, học nhiều, cái gì cũng học, cuối cùng học xong cứ như chưa học gì, trong lĩnh vực cntt trên thế giới có bao nhiêu ng nổi tiếng, mới đưa 2 ví dụ thôi đã kêu các bạn k6 nên chọn khmt, chắc Bill Gate hay 1 vài người khác cũng học khmt ?, em nó hỏi thì bác nên trả lời khách quan tí chứ, nói vậy em nó tưởng bở lại nộp vào khmt và sau này trở thành 1 Cử nhân, trong khi nó thích làm kỹ sư thì sao
      Khẳng định này vô căn cứ. Người ta học thành tài mình học như chưa học gì thì coi lại mình chứ.
      Tôi chỉ nêu sự thật khách quan và không nói gì sai.

Comment

Originally posted by conan_dangtran
        Khoa học máy tính vip quá ta, nghe thì có vẻ hoành tráng, học nhiều, cái gì cũng học, cuối cùng học xong cứ như chưa học gì, trong lĩnh vực cntt trên thế giới có bao nhiêu ng nổi tiếng, mới đưa 2 ví dụ thôi đã kêu các bạn k6 nên chọn khmt, chắc Bill Gate hay 1 vài người khác cũng học khmt ?, em nó hỏi thì bác nên trả lời khách quan tí chứ, nói vậy em nó tưởng bở lại nộp vào khmt và sau này trở thành 1 Cử nhân, trong khi nó thích làm kỹ sư thì sao
        Bôi đen: vơ đũa cả nắm à?
        In nghiêng: KHMT ko thể học thành Kĩ sư đc à ?
        Mail: lan.truonghoang.93@gmail.com
        Skype & FB: kjdwizard

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
          Welcome to the rank of future scientist
          tiếng anh của bậc tiền bối quả là vô địch..... chào mừng bạn nữa vào KHMT....

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X