Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về phong trào thể thao của trường

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về phong trào thể thao của trường

E là sv mới. Ko biết phong trào thể thao của trường có nhiều không ạ. Nhất là bóng đá, em search mà không thấy hình ảnh về sân bóng trường mình, không biết như nào :baffle:

Đầu năm vô sẽ có hội thao trường. Gôm rất nhiều môn như: Bóng đá, bóng chuyền, bóng rổ, cầu lông, game, bóng bàn...
    Bóng đá thì trường mình rất sôi nổi. Khoa nào cũng tổ chức giải.
    Khoa Khoa học máy tính còn tổ chức giao lưu thường xuyên luôn.

Comment

Originally posted by Shifu View Post
      E là sv mới. Ko biết phong trào thể thao của trường có nhiều không ạ. Nhất là bóng đá, em search mà không thấy hình ảnh về sân bóng trường mình, không biết như nào :baffle:
      Trường mình không có sân bóng đá, nhưng cạnh trường mình có rất nhiều sân bóng đá cỏ nhân tạo. Nếu đá banh tốt thì không sợ thiếu chỗ đá mà chỉ sợ không đủ sức để đá và không đủ tiền để đá ...
      Chưa....

Comment

Vô pm anh để anh rủ đi đá nhé!
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Có cả Game nữa cơ ah. Đúng là CNTT có khác. Chỉ thích bóng rổ, DotA, Need for Speed... :love:

Comment

Bóng đá bẩm sinh, bóng chuyền 7 năm kinh nghiệm đây, DotA 3 tháng đây, giao lưu nào ^^

Comment

Hay là mở giải DotA Championship :nose::nose:
              Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Hội thao của trường có các môn game.Giải đấu thường diễn ra khoảng tháng 11
                Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                  Vô pm anh để anh rủ đi đá nhé!
                  chú m mà cũng đá bóng à, sao a chưa thấy bh :sexy:
                  ps: đá bóng thì chỉ sợ không có tiền mà đá thôi

Comment

Có bóng rổ ko vậy mấy anh?

Comment

Originally posted by duytung View Post
                      Có bóng rổ ko vậy mấy anh?
                      Đợt đại hội thể thao của trường vừa rồi, trường có tổ chức 1 số môn thể thao sau: Bóng đá nam, bóng chuyền nam nữ, cầu lông nam nữ, bóng bàn, bóng rổ nam, cờ tướng, cờ vua và GAME!

Comment

Bạn có thể đứng ở trường mình nhìn qua là thấy ngay 1 sân cỏ nhân tạo . Năm nào cũng có hội thao, tha hồ chơi
                        Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                        http://gabrielbl.com

Comment

anh chị cho em hỏi trường mình hay là gần trường có câu lạc bộ hay phòng tập võ không ạ?
                          Em cảm ơn nhiều.

đã chạm vào giấc mơ UIT

Comment

Originally posted by vmd190592 View Post
                            anh chị cho em hỏi trường mình hay là gần trường có câu lạc bộ hay phòng tập võ không ạ?
                            Em cảm ơn nhiều.

đã chạm vào giấc mơ UIT
                            trường mình có clb võ Vovinam. trong làng ĐH thì còn có nhiều chỗ khác để học võ, có cả chỗ tập tạ cho mà tập thể hình nữa! nói chung đủ!
                            -----------------------------
                            Mai Văn Khải
                            Software Engineering, University Information of Technology
                            a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

thành thật cảm ơn anh vì giờ này vãn còn trả lời cho em.

Originally posted by 09520133 View Post
                              trường mình có clb võ Vovinam. trong làng ĐH thì còn có nhiều chỗ khác để học võ, có cả chỗ tập tạ cho mà tập thể hình nữa! nói chung đủ!
                              đúng là ĐHQG có khác

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X