Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu giấy báo nhập học Tân sinh viên K7 Nguyện vọng 1

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi cái này nha. Ví dụ như em muốn ở nhà trọ 1 tháng đầu sau đó em sẽ ra ngoài ở vậy thì những việc nên làm là gì vậy anh. Có cần làm đơn hay phải thông báo trước gì đó không ạh?
    Tự Hào Là Sinh Viên Đại Học Công Nghệ Thông Tin
    ĐHQGTHCM

Comment

Originally posted by Silverwolf View Post
      "Bản sao trích lục giấy khai sinh" tức là tờ giấy khai sinh thứ 2 có chữ (bản sao) ở dưới mình đem đi photo ra nữa ạ?
      Cái bản sao đó em có thể xin nhiều cái cùng lúc nhé, nên làm vài tờ để dành luôn.Và nộp tờ có chữ bản sao này chứ ko có photo công chứng chi hết.
      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by khanhltv1994 View Post
        Cho em hỏi cái này nha. Ví dụ như em muốn ở nhà trọ 1 tháng đầu sau đó em sẽ ra ngoài ở vậy thì những việc nên làm là gì vậy anh. Có cần làm đơn hay phải thông báo trước gì đó không ạh?
        Ý em là vô KTX 1 tháng rồi ra ngoài hả.Trời vậy thôi ở ngoài luôn cho rồi , vì khi vào KTX em phải đóng tiền ở cho cả học kì , tiền hồ sơ thẻ KTX , tiền thế chân CSVC.....Rồi khi em ra ngoài phải xin KTX trả lại 1 phần số tiền em đã đóng , rồi em cũng phải viết đơn báo trường biết đã ra ngoài và nộp giấy đăng kí tạm trú nhà trọ mà em chuyển tới.Thủ tục còn lằng ngoằng hơn nữa .
        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Ai đã làm đc lý lịch sinh viên thì giúp mình vs? Làm sao để lấy đc mật khẩu?
          Có gì thì nhá máy cho mình nhaz
          0164 8677 444
          Thanks trc

Comment

Originally posted by solitary304 View Post
            Ai đã làm đc lý lịch sinh viên thì giúp mình vs? Làm sao để lấy đc mật khẩu?
            Có gì thì nhá máy cho mình nhaz
            0164 8677 444
            Thanks trc
            Trên giấy báo nhập học gửi tới địa chỉ của bạn có đầy đủ trên đó....
            "We hold information,we own the world"
            ------------o0o------------

Comment

Trong hồ sơ giấy báo nhập học sẽ có giới thiệu về CT Chất lượng cao của từng khoa.

sao em chỉ nhận được GIẤY BÁO NHẬP HỌC thui? còn cái phong bì gì nửa sao hok thấy zậy anh

Comment

Originally posted by 12520450 View Post
                sao em chỉ nhận được GIẤY BÁO NHẬP HỌC thui? còn cái phong bì gì nửa sao hok thấy zậy anh
                Chỉ cần giấy báo nhập học thôi em. Em làm hồ sơ theo hướng dẫn trong giấy báo nha.
                phong thư kia chứa các tờ bướm về các chương trình chất lượng cao của trường để em tham khảo, nếu có nguyện vọng thì đăng ký vào học

Comment

sao em chỉ nhận được GIẤY BÁO NHẬP HỌC thui j anh?

Comment

Hồ sơ giấy báo nhập học bao gồm:
                    - Giấy báo trúng tuyển
                    - Giấy giới thiệu về chương trình chất lượng cao của 5 khoa, chương trình tiên tiến của khoa HTTT
                    - Hỗ trợ bản đồ khu vực ĐHQG (đường đi đến trường, nơi làm thủ tục nhập học), các tuyến xe bus đến trường
                    còn 2 cái nửa mà

Comment

Originally posted by 12520450 View Post
                      Hồ sơ giấy báo nhập học bao gồm:
                      - Giấy báo trúng tuyển
                      - Giấy giới thiệu về chương trình chất lượng cao của 5 khoa, chương trình tiên tiến của khoa HTTT
                      - Hỗ trợ bản đồ khu vực ĐHQG (đường đi đến trường, nơi làm thủ tục nhập học), các tuyến xe bus đến trường
                      còn 2 cái nửa mà
                      chỉ có một tờ giấy :confuse: ... cái bì giấy để đựng chắc phải chạy ra tiệm sách mua quá... thấy mấy đứa bạn trường khác nó có nguyên cách bịch mà ức chế... :sure:
                      :aboom:

Comment

Originally posted by 12520282
                        Ồh thế àh :| Không sao Có giấy trúng tuyển là được rầu mà híhí. Trường mình xịn cái gì cũng trên mạng hết ^^! Cái phong bì nộp vào trường được bán cho bạn lào có nhu cầu
                        có nghe thầy Long nói phong bì thì ai chưa có lúc vào nhập học có bộ phận bán mà... :misdoubt: ... mà sao ko phát free nhỉ ...:shy:
                        dù gì đi vẫn là DHQG tự hào vì vào được DHQG :sogood:

Comment

Nhà trường đã free cái thẻ bảo hiểm hay cái chi đấy quên rồi cho Tân sinh viên rồi mà híhí
                          Thì bợn nào có nhu cầu thôi, còn bạn nào không có thì mới ra nhà sách (nói thế chứ có biết cái phong bì nó tròn vuông méo ra sao đâu nàz ^^)
                          xem ra Ngân cũng thuộc đẳng cấp chứ ko phải vừa? :sogood:

Comment

Nhà trường đã free cái thẻ bảo hiểm hay cái chi đấy quên rồi cho Tân sinh viên rồi mà híhí
                            Thì bợn nào có nhu cầu thôi, còn bạn nào không có thì mới ra nhà sách (nói thế chứ có biết cái phong bì nó tròn vuông méo ra sao đâu nàz ^^)
                            trên đời này chả có cái j là free đâu e.
                            :funny::brick::beauty::what:

Comment

da nhap ten tai khoan va mat khau nhung khong mo duoc trang mau khai thong tin tran snh vien. Nho giup do

Comment

Originally posted by 12520772 View Post
                                da nhap ten tai khoan va mat khau nhung khong mo duoc trang mau khai thong tin tran snh vien. Nho giup do
                                Tôi vẫn vô dc bình thường tài khoản của em!

"We hold information,we own the world"
                                ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X