Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những điều cần lưu ý đối tân sinh viên Khóa 7 NV1 (new 2012)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chỗ khai báo khu vực, đó là khu vực trường học THPT hay là khu vực nơi mình ở vậy thầy.

Comment

Originally posted by strider View Post
      Cho em hỏi , giấy báo nhập học của em ghi sai năm tốt nghiệp , em tốt nghiệp năm 2011 mà trường ghi 2012 . Bây giờ phải làm sao ạ
      Và cho em 25/08 thì làm thủ tục sáng hay chiều ạ
      /em hỏi thêm là cái lí lịch sinh viên lúc in ra 3 trang , 1 tờ lí lịch thì khít 1 trang , 1 tờ lí lịch phải qua trang 2 , có sao ko ạ
      quote ai giúp em với

Comment

Sắp xếp hồ sơ từ 1 đến 9 là cái 1 ở dưới cùng hay cái 1 ở đầu tiên ạ .

Comment

Giấy giới thiệu sinh hoạt Đoàn là em photo tờ đó trong Sổ Đoàn, hay là nộp luôn Sổ Đoàn vậy thầy?

Comment

"Cho em hỏi , giấy báo nhập học của em ghi sai năm tốt nghiệp , em tốt nghiệp năm 2011 mà trường ghi 2012 . Bây giờ phải làm sao ạ"

mình cũng bị vậy bạn ạ, chắc chẳng sao đâu

Comment

Originally posted by 12520174 View Post
              Chỗ khai báo khu vực, đó là khu vực trường học THPT hay là khu vực nơi mình ở vậy thầy.
              Trên giấy báo điểm có ghi rõ khu vực mà em

Originally posted by strider View Post
              Cho em hỏi , giấy báo nhập học của em ghi sai năm tốt nghiệp , em tốt nghiệp năm 2011 mà trường ghi 2012 . Bây giờ phải làm sao ạ
              Và cho em 25/08 thì làm thủ tục sáng hay chiều ạ
              Không sao em lên đó em báo lại với trường lúc nộp lại giấy báo.
              Ngày 25/8 làm thủ tục nhập học từ 8h ->11h30 chiều từ 13h30-> 15h30

Originally posted by Scottish View Post
              Sắp xếp hồ sơ từ 1 đến 9 là cái 1 ở dưới cùng hay cái 1 ở đầu tiên ạ .
              1 ở trên cùng, 9 ở dưới cùng

Originally posted by 12520058 View Post
              Giấy giới thiệu sinh hoạt Đoàn là em photo tờ đó trong Sổ Đoàn, hay là nộp luôn Sổ Đoàn vậy thầy?
              Nộp sổ Đoàn luôn em.
              "We hold information,we own the world"
              ------------o0o------------

Comment

Anh Chị ơi cho em hỏi tí với.
                Em thấy trường gửi phong bì về, em tưởng là giấy báo. Ai ngờ bên trong toàn giấy xanh,đỏ, vàng mà lại kô thấy giấy báo đâu @@
                Hay là có thêm 1 phong bì nữa à a chị ! Giúp em với @@

Comment

Originally posted by anhquan291 View Post
                  Anh Chị ơi cho em hỏi tí với.
                  Em thấy trường gửi phong bì về, em tưởng là giấy báo. Ai ngờ bên trong toàn giấy xanh,đỏ, vàng mà lại kô thấy giấy báo đâu @@
                  Hay là có thêm 1 phong bì nữa à a chị ! Giúp em với @@
                  Trong phong bì toàn " quảng cáo " giới thiệu chương trinh học của trường , đúng ko em ? Nếu vậy thì không phải phong bì đựng giấy báo , 2 cái phong bì đó gửi riêng , em chịu khó chờ tiếp nhé .Nhiều bạn cũng hỏi vấn đề này rồi.
                  Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
                    Trong phong bì toàn " quảng cáo " giới thiệu chương trinh học của trường , đúng ko em ? Nếu vậy thì không phải phong bì đựng giấy báo , 2 cái phong bì đó gửi riêng , em chịu khó chờ tiếp nhé .Nhiều bạn cũng hỏi vấn đề này rồi.
                    Tks a nhá

Comment

• Giấy báo trúng tuyển, giấy chứng nhận kết quả thi các bạn lên nơi các bạn nộp hồ sơ để lấy (trường thpt, sở gd....)

Comment

• thank may anh

Comment

• ah cho em hỏi thêm là trong khai báo lí lịch sinh viên có chỗ điền "chỗ ở hiện nay" thì em điền giống như hộ khẩu thường trú dược không ạ?
                          còn cái "người bảo hộ" thì em phải điền ntn?

Comment

• Originally posted by 12520093 View Post
                            ah cho em hỏi thêm là trong khai báo lí lịch sinh viên có chỗ điền "chỗ ở hiện nay" thì em điền giống như hộ khẩu thường trú dược không ạ?
                            Nếu em ở KTX thì ghi KTX ĐHQG TpHCM, nếu em ở trọ tại thành phố thì ghi địa chỉ tại thành phố. Không thì ghi địa chỉ thường trú
                            Originally posted by 12520093 View Post
                            còn cái "người bảo hộ" thì em phải điền ntn?
                            Không có thì để trống

Comment

• em cám ơn thầy nhiều ạ!

Comment

• "Cho em hỏi , giấy báo nhập học của em ghi sai năm tốt nghiệp , em tốt nghiệp năm 2011 mà trường ghi 2012 . Bây giờ phải làm sao ạ"

mình phát hiện thấy cái này bạn ạ. Ở trên web của trường ta mục" Tra cứu giấy báo nhập học trường Đại học Công Nghệ Thông Tin năm 2012" thì viết đúng năm tốt nghiệp đó bạn, chắc do sai sót nhỏ thôi, không sao đâu........

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X