Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nộp hồ sơ trước ngày 25\08 hay vào ngày 25\08 ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nộp hồ sơ trước ngày 25\08 hay vào ngày 25\08 ?

nếu mình vô sài gòn nộp trước ngày 25\08 thì có đúng không ! họ có nhận hồ sơ không ? do nhà mình bận công chuyện nên mình có nhu cầu nộp hồ sơ trước 25\08 được không ?
    (i)_(i) I'm IBlackz_H_C@T !
    ( '_' )
    (")_(")

Originally posted by Black_H_Cat View Post
    nếu mình vô sài gòn nộp trước ngày 25\08 thì có đúng không ! họ có nhận hồ sơ không ? do nhà mình bận công chuyện nên mình có nhu cầu nộp hồ sơ trước 25\08 được không ?
    100% đậu rồi đi du lịch đây :love:

Comment

Nộp hồ sơ trước ngày 25\08 hay vào ngày 25\08 ?

Nộp hồ sơ trước ngày 25\08 hay vào ngày 25\08 vậy các bạn nếu mình nộp trước ngày đó có sao không ?
      ( '_' )
      (")_(")

Comment

theo mình biết thì tới ngày đó ms nộp hồ sơ. kéo dài thêm 1 hoặc 2 ngày j đó thì không biết. vì khi đi nộp hồ sơ còn phải chupi ảnh , làm nhiều thứ lắm nên mình nghĩ không ai tổ chức mà thu hồ sơ trước cho các bạn đâu. kinh nghiệm của mình là tới sớm bốc số trước vào làm nhanh roài về nghỉ ngơi thôi. năm ngoái lên trễ nên bốc stt trúng ngay MSSV lun.
        Người Đến Người Đi và bỏ lại
        Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
        GhostFriends

Comment

có nghĩ là vào ngày 25\08 là mình phải vô trong đó lấy phiếu sớm ngồi chờ rồi vô nộp phải ko bạn ?
          ( '_' )
          (")_(")

Comment

oài từ nhỏ tới lớn giờ nhà mình làm nghề phô tô cả nhà lúc nào cũng làm quần quật lấy thời gian đâu mà du lịch bạn ! đi xong về chắc mất hết khách luôn !
            :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
            ( '_' )
            (")_(")

Comment

có nghĩ là vào ngày 25\08 là mình phải vô trong đó lấy phiếu sớm ngồi chờ rồi vô nộp phải ko bạn ?
              Bạn tranh thủ bữa đó vô lấy phiếu sớm đi, năm rồi mình đi đúng giờ ghi trên giấy báo nhập học (8h) mà phải đợi tới gần 12h mới về ak
              Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

Chụp hình là để làm thẻ sinh viên... Nên chụp xong làm hàng loạt chứ không có chụp lắt nhắt được đâu mà nộp hồ sơ trước. Sau đó ngày 27 là bắt đầu sinh hoạt công dân đầu khóa rồi. Nộp trước 25 rồi ngày nào bạn mới vô? Lưu ý là hồ sơ bạn đi nộp 1 mình được, không cần phụ huynh đi kèm.

Comment

Nộp hồ sơ trước ngày 25\08 hay vào ngày 25\08 vậy các bạn nếu mình nộp trước ngày đó có sao không ?
                  Ngày làm thủ tục nhập học là 25/8. Các bạn tập trung nộp vào ngày này, trong giấy báo đã ghi rất rõ mà
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X