Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tra cứu giấy báo nhập học trường Đại học Công Nghệ Thông Tin năm 2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tra cứu giấy báo nhập học trường Đại học Công Nghệ Thông Tin năm 2012

Các bạn link này để tra cứu giấy báo nhập học của mình :

Nguồn uit.edu.vn

Longdp: Trên giấy báo online này thì ID với Pass forum của các bạn sẽ được Ẩn để đảm bảo an toàn

Các bạn đọc kỹ lại thông báo

Các thí sinh nộp hồ sơ đăng ký dự thi tuyển sinh đại học năm 2012 tại Trường Đại học Công nghệ thông tin (Ban tuyển sinh 99), nhận Giấy báo nhập học/Giấy chứng nhận kết quả thi tại:
    - Trường Đại học Công nghệ thông tin (Địa chỉ: Phòng Đào tạo Trường Đại học Công nghệ thông tin, Km 20, Xa lộ Hà nội, Phường Linh trung, Quận Thủ đức, TP. Hồ Chí Minh), từ ngày 13/08/2012 đến trước 15 giờ 00 ngày 17/08/2012.
    - Sau ngày 17/08/2012, Trường sẽ gửi kết quả cho thí sinh bằng đường bưu điện theo địa chỉ ghi trên bì thư của thí sinh.
    Những bạn nào nộp hồ sơ dự thi tại trường ĐH CNTT thì mới lên trường ĐH CNTT để lấy, những trường hợp khác giấy báo sẽ gửi về địa chỉ ghi trên bìa thư của thí sinh hoặc nơi các bạn nộp hồ sơ (trường THPT,...)
    Last edited by longdp; 12-08-2012, 00:21.

K7 12520130 Vưu Chí Hào xin chào mọi người ạ...Yêu cái MSSV quá đi mất:kiss:..Yêu UIT ghê :shy:

Comment

iu sớm thế :love:, để xem mai mốt chú này có than vãn nhiều ko nhé
      Originally posted by h.love4devil View Post
      K7 12520130 Vưu Chí Hào xin chào mọi người ạ...Yêu cái MSSV quá đi mất:kiss:..Yêu UIT ghê :shy:

Comment

Originally posted by 11520086 View Post
        iu sớm thế :love:, để xem mai mốt chú này có than vãn nhiều ko nhé
        Hehe em không biết lúc học sao chứ mã số sinh viên của em trùng một cách bất ngờ nên yêu lắm :love: ..I s2 SJ...I s2 UIT

Comment

K3 08520270 có mặt :brick:
          Ta đã trở lại . :choler:

Comment

ủa, lấy ID với pas forum chỗ nào z ? :confuse:

Comment

Trên giấy báo online này thì ID với Pass forum của các bạn sẽ được Ẩn để đảm bảo an toàn
              "We hold information,we own the world"
              ------------o0o------------

Comment

Vậy em muốn lấy pass thì phải làm thế nào ạ? Em không biết nên tạo nick khác rồi

Comment

Cho hỏi là mình là thí sinh tự do lúc nộp hồ sờ họ không yêu cầu bao thư để gửi về địa chỉ thì mình lại trung tâm chổ mình nộp hồ sơ để nhận giấy báo nhập học phải không ?

Comment

Originally posted by Lenylo_Virus View Post
                    Vậy em muốn lấy pass thì phải làm thế nào ạ? Em không biết nên tạo nick khác rồi
                    Khi nào e nhận dc giấy báo thì sẽ biết pass

Originally posted by phucnguyentv View Post
                    Cho hỏi là mình là thí sinh tự do lúc nộp hồ sờ họ không yêu cầu bao thư để gửi về địa chỉ thì mình lại trung tâm chổ mình nộp hồ sơ để nhận giấy báo nhập học phải không ?
                    Bạn nhận tại trường hoặc tại nơi đã nộp hồ sơ dự thi

Comment

Các a/c cho em hỏi, em ko nộp hồ sơ dự thi tại trường, mà nộp lại trường THPT thì có được ra ngoài ĐH CNTT nhận giấy báo trúng tuyển ko, hay chỉ những ai nộp hồ sơ dự thi tại ĐH CNTT mới được nhận tại trường. Em định ra nhận sớm rồi đi dạo 1 vòng ĐH QG

Comment

Vậy là sau ngày 17 mới có giấy về trung tâm chổ mình nộp , có vẻ hơi sát ngày nhập học nhỉ !

Comment

Trúng tuyển mà không được học.... huuhhu - Thui 1252380 tạm biệt ace...:unhappy:

Comment

Các bạn đọc kỹ lại thông báo

Các thí sinh nộp hồ sơ đăng ký dự thi tuyển sinh đại học năm 2012 tại Trường Đại học Công nghệ thông tin (Ban tuyển sinh 99), nhận Giấy báo nhập học/Giấy chứng nhận kết quả thi tại:
                            - Trường Đại học Công nghệ thông tin (Địa chỉ: Phòng Đào tạo Trường Đại học Công nghệ thông tin, Km 20, Xa lộ Hà nội, Phường Linh trung, Quận Thủ đức, TP. Hồ Chí Minh), từ ngày 13/08/2012 đến trước 15 giờ 00 ngày 17/08/2012.
                            - Sau ngày 17/08/2012, Trường sẽ gửi kết quả cho thí sinh bằng đường bưu điện theo địa chỉ ghi trên bì thư của thí sinh.
                            Những bạn nào nộp hồ sơ dự thi tại trường ĐH CNTT thì mới lên trường ĐH CNTT để lấy, những trường hợp khác giấy báo sẽ gửi về địa chỉ ghi trên bìa thư của thí sinh hoặc nơi các bạn nộp hồ sơ (trường THPT,...)

Comment

e hèm. em Nguyễn Cao Thành K7 12520397 xin báo cáo: CÓ MẶT:salute:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X