Announcement

Collapse
No announcement yet.

[***] Hướng dẫn Nhập thông tin Tân sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

hê, em nghe bảo 8h ngày 25/8 mới nạp hồ sơ mà sao giờ đã có bạn làm xong nạp cho trường nhể :brick:

Comment

Thầy ơi cho em hỏi, em ko ở KTX, em dự định 23 vào nhà anh họ (làm nghề sữa xe) ở tạm vài ngày để tìm phòng trọ, vậy nên em chưa có thông tin về nơi ở hiện nay thì làm sao ạ. Luôn tiện cho em hỏi người giám hộ em \ghi thông tin ba em đc ko ạ. Em cảm ơn

Comment

Thầy cho em hỏi cái file sơ yếu lý lịch,trang không cần lên phường xác nhận nó nhảy 1 phần wa trang 3, giờ in nó in dc 1 phần ở trang 2,còn phần kia phải in wa mặt sau của tờ giấy ha thầy
        Last edited by Pysyren; 19-08-2012, 20:44.

Comment

Originally posted by mofceoma View Post
          Thầy ơi cho em hỏi, em ko ở KTX, em dự định 23 vào nhà anh họ (làm nghề sữa xe) ở tạm vài ngày để tìm phòng trọ, vậy nên em chưa có thông tin về nơi ở hiện nay thì làm sao ạ. Luôn tiện cho em hỏi người giám hộ em \ghi thông tin ba em đc ko ạ. Em cảm ơn
          Ghi địa chỉ thường trú em.

Originally posted by Pysyren View Post
          Thầy cho em hỏi cái file sơ yếu lý lịch,trang không cần lên phường xác nhận nó nhảy 1 phần wa trang 3, giờ in nó in dc 1 phần ở trang 2,còn phần kia phải in wa mặt sau của tờ giấy ha thầy
          Đã có hướng dẫn cụ thể http://forum.uit.edu.vn/threads/9332...ll=1#post79579
          "We hold information,we own the world"
          ------------o0o------------

Comment

NHỮNG trường hợp chưa nhận được/ không nhận được giấy báo trúng tuyển:
            - Tra cứu giấy báo nhập học online tại http://www.uit.edu.vn/component/look...hoc&Itemid=633
            - Chuẩn bị giấy tờ cần thiết để 25/8 nhập học.
            - Tài khoản mssv, mật khẩu forum và khai lý lịch sinh viên
            Các bạn chụp hình/ scan lại giấy báo thi (hoặc cmnd nếu mất giấy báo thi) gửi về mail longdp@uit.edu.vn

Với tiêu đề: [MSSV] Cấp tài khoản và mật khẩu forum
            Nội dung: Họ tên, mssv, ngày sinh, số báo danh khi thi đại học.

Ví dụ:
            Tiêu đề mail: [12520001] Cấp tài khoản và mật khẩu forum
            Nội dung mail:
            Họ tên: Nguyễn Văn A
            MSSV: 12520001
            Ngày sinh: 1/1/1994
            Số báo danh: QSC.A.0003

Và đính kèm file hình giấy báo dự thi (hoặc cmnd) gửi về mail longdp@uit.edu.vn

Tôi sẽ gửi lại giấy báo dự thi đầy đủ (file có chứa tài khoản và mật khẩu forum). Các bạn khai thông tin lý lịch sinh viên và làm như hướng dẫn trên giấy báo nhập học
            "We hold information,we own the world"
            ------------o0o------------

Comment

với diện tuyển thẳng sao em tra cứu online không thấy giấy báo nhập học vậy thầy.
              University of Information Technology
              Cao Văn Nhàn _ CE10520355
              SĐT: 0188 403 4943

Email: caovannhan2002@gmail.com

Comment

vậy khi nộp hồ sơ nhập học thiếu cái giấy báo nhậm học thì có sao k nhỉ??
                thiên địa bất nhân, dĩ vạn vật vi sô cầu!!~~:hellboy:

Comment

Thầy ơi cho em hỏi cái phần Lý lịch sinh viên, cái phiếu số 2 ko cần phường xác nhận lúc em đem đi in nhà sách người ta in ngược
                  Bây giờ cái phiếu số 2 mặt trước in đúng mặt sau thì phải xoay ngược lại mới xem được ), cái đó có sao ko thầy, em lười đem đi in lại

Lê Thanh Sang
                  KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Số là thế này ạ... Em hộ khẩu ở TP HCM. Nhưng em đang sống tại Quảng Bình... Thế thì cái xác nhận của địa phương lên giấy khai lý lịch là lấy ở Quảng Bình hay TP HCM ạ... Cảm ơn

Comment

cho e hỏi lấy cái giấy đây ở đâu ah e k tìm thấy
                      Đi khắp thế gian không ai sánh bằng mẹ
                      Gian khổ cuộc đời ai nặng gánh hơn cha

Comment

Originally posted by 12520307 View Post
                        Số là thế này ạ... Em hộ khẩu ở TP HCM. Nhưng em đang sống tại Quảng Bình... Thế thì cái xác nhận của địa phương lên giấy khai lý lịch là lấy ở Quảng Bình hay TP HCM ạ... Cảm ơn
                        giống mình rồi, hộ khẩu Hải Phòng nhưng sống Tây Ninh, vậy xin xác nhận ở đâu thầy chỉ dùm ko làm ko kịp, hôm nay 20 rồi !!!!!!!

Comment

cho em hỏi cái phiếu số 2 có 2 trang em chỉnh lại để in trong 1 trang có sao ko

Comment

Lâu qua' thầy ơi,không biêt' co' kịp làm trong chiều nay nữa không ... :cry:
                            RS => Restart : Một sự khởi đầu mới !

Comment

Thầy ơi cho e hỏi, giấy báo nhập học trường phát có con dấu k vậy thầy? hay chỉ có chữ ký thôi ạh?
                              Em cảm ơn thầy.

Comment

Originally posted by 12520495 View Post
                                Thầy ơi cho e hỏi, giấy báo nhập học trường phát có con dấu k vậy thầy? hay chỉ có chữ ký thôi ạh?
                                Em cảm ơn thầy.
                                bạn nhận dc giấy r mà sao còn hỏi câu này vậy. Dấu đỏ chữ kí xanh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X