Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hack Wifi dạng WPA - PSK :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi laptop bị ẩn nút tín hiệu wifi làm s cho nó hiện lên đễ bắt được sóng ?

Comment

Originally posted by 12520141 View Post
      cho em hỏi laptop bị ẩn nút tín hiệu wifi làm s cho nó hiện lên đễ bắt được sóng ?
      Click chuột phải vào phần ngày giờ góc phải màn hình ấy -> Customize notifications icons
      Tìm biểu tượng Wifi chọn "Show icon & notifications"

Lê Thanh Sang
      KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Sinh viên UIT đi hack wiffi dùng free. Thử tưởng tượng xe sau này phần mềm mình viết ra đi bán cũng sẽ bị người ta hack, bẻ khóa thì ntn?

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
          Sinh viên UIT đi hack wiffi dùng free. Thử tưởng tượng xe sau này phần mềm mình viết ra đi bán cũng sẽ bị người ta hack, bẻ khóa thì ntn?
          Thì mình bỏ công ra mà không thu được lợi nhuận. Gieo nhân nào sẽ gặp quả nấy thôi.
          Vũ Khanh [Facebook]

Comment

Originally posted by 12520350 View Post
            Click chuột phải vào phần ngày giờ góc phải màn hình ấy -> Customize notifications icons
            Tìm biểu tượng Wifi chọn "Show icon & notifications"
            nó hiện lên r. nhung koa dấu "x" ỡ biểu tượng wifi

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
              Tình hình là gần nhà em bắt dc sóng wifi dạng WPA, nghe nói là dễ dò pass hơn WPA 2, em muốn dò pass wifi này thì phải dùng soft nào, mọi người có ai biết không ạ ? Nếu có soft này thì test dùm em trước nha ^^, em test mấy soft trên 4rum khác thấy mất thời gian down về mà lại không được gì . Mong mọi người giúp đỡ :cry:
              ak tiện cho e hỏi sẵn lun, hack wifi có bị ở tù không, em tìm hiểu trên mạng hoài mà chả có cái thông tin nào chi tiết về vấn đề này, em nghĩ là khi nào minh xâm nhập mạng của người ta gây thiệt hại trên 2tr thì mới bị truy tố chứ..... mong pro có "kinh nghiệm:brick:" trong vẫn đề này giải thích dùm.
              ps: em còn trẻ chưa có vợ, lại còn mẹ già không ai nuôi nên em không muốn ở tù :beauty:
              ..........(-_-) đợi một giấc mơ..........(^_^)..............

Comment

Ở nhà chưa bao giờ đặt pass cho wifi

Comment

Cứ BT5 mà phăng thôi bạn. WPA thì kiếm thêm cái dictionary ngon vào. Tốt nhất là Made in VN và nên chia nhỏ ra mà TEST. Ngày qua ngày rồi cũng sẽ tìm thấy =))
                  1111222222

Comment

Originally posted by 12520171 View Post
                    ak tiện cho e hỏi sẵn lun, hack wifi có bị ở tù không, em tìm hiểu trên mạng hoài mà chả có cái thông tin nào chi tiết về vấn đề này, em nghĩ là khi nào minh xâm nhập mạng của người ta gây thiệt hại trên 2tr thì mới bị truy tố chứ..... mong pro có "kinh nghiệm:brick:" trong vẫn đề này giải thích dùm.
                    ps: em còn trẻ chưa có vợ, lại còn mẹ già không ai nuôi nên em không muốn ở tù :beauty:
                    Bị phát hiện thì năn nỉ ỉ ôi xin nó tha không thì phăng chết nó bịt đầu mối chứ đừng để mất mấy chục chai oan uổng )
                    1111222222

Comment

Originally posted by 12520191 View Post
                      Thì mình bỏ công ra mà không thu được lợi nhuận. Gieo nhân nào sẽ gặp quả nấy thôi.
                      Vậy mà mình cứ nghĩ là muốn tìm ra lỗi của phần mềm hay bảo mật hay gì đó cho một hệ thống thì trước tiên mình phải tìm cách xâm nhập nó chứ! :happy:

Comment

các anh( chị)
                        , các bạn cho em hỏi? dcom moblie e303s-1 có hack được ko ạ? nếu hack được mong anh( chị) chỉ với ạ... thank
                        Đời bất nhân ta không bất nghĩa!

Comment

bây giờ chuẩn wifi toàn WAP2-PSK thì hack= niềm tin à pass 11 kí tự dò đến sang năm
                          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Hack xong có pass đúng vào ngày đổi pass định kì của hắn thì .... =))
                            VN đặt pass thì hay dùng SĐT, Tên chủ nhà, dãy số có quy luật,nít nêm,... đa số là thế.
                            ஐName: Lê Duy Minh
                            ஐMail: minh.le.duy@gm.uit.edu.vn

Comment

THôi mệt quá, toàn bàn ra ko.

Comment

VN mình thích dùng đồ free quá nhỉ? Nếu thấy wifi mà có pass thì thử dò khoảng 10 pass thông dụng nhất. Không được thì thôi. Lúc trước mình cũng dùng cái modul wifi. Lâu lâu thấy mạng chậm lại đổi pass. Giờ thấy phiền quá nên cấm dây cho nó sướng.
                                Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                                My Blog

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X