Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thầy cô, anh chị giúp em với

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các thầy cô, anh chị giúp em với

Sau khi thi đại học xong, em bị mất giấy báo thi ( giấy báo thi của trường Quốc tế )!! Giả sử em trúng tuyển nv2 vào trường, em phải làm gì để có giấy báo thi như nhà trường yêu cầu!!!
    Em thi môn toán 6.25, lý 2.75, hóa 5.5 thì xác xuất đậu có cao không!!
    Mong các thầy cô, anh chị đi trước giúp đỡ!!

bạn nộp hồ sơ nv2 vào trường càng sớm thì khả năng đậu của bạn càng cao

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
      Còn phiếu báo thi thì sao vậy anh

Comment

hjhj, mình cũng là k7, bạn thôi. Mình chỉ bít vậy à, hồ sơ nv2 mình ko rành lắm. Để lát xem thầy Long vào tl giúp bạn nha! Bạn đừng quá sốt ruột

Comment

Bạn nên tìm bất cứ một giấy tờ nào có chứng nhận số điểm mà bạn đã thi được, sau đó đến tận trường nộp là chắc nhất, khi đó trường sẽ chỉ cho bạn các thủ tục cần thiết để làm với trường hợp này!
          Chuan Nguyen Anh
          University of Infomation Technology
          Major in Computer Engineering

Comment

Originally posted by phong0702 View Post
            Sau khi thi đại học xong, em bị mất giấy báo thi ( giấy báo thi của trường Quốc tế )!! Giả sử em trúng tuyển nv2 vào trường, em phải làm gì để có giấy báo thi như nhà trường yêu cầu!!!
            Em thi môn toán 6.25, lý 2.75, hóa 5.5 thì xác xuất đậu có cao không!!
            Mong các thầy cô, anh chị đi trước giúp đỡ!!
            Mất giấy báo thi không sao đâu bạn.cái quan trong là phiếu báo điểm.là phiếu mà bạn sẽ được cấp nếu không đậu NV1.Bạn lấy phiếu báo điểm để xét tuyển NV2 là được.các năm trước Điểm trúng tuyển NV1 và Nv2 lun bằng nhau nên khả năng đậu cua bạn cũng cao lắm đó.chúc bạn may mắn.

Comment

điều chủ thớt lo lắng là : chờ phiếu báo điểm thì lâu, mà trường ta nhận hồ sơ có hạn

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                điều chủ thớt lo lắng là : chờ phiếu báo điểm thì lâu, mà trường ta nhận hồ sơ có hạn
                chính xác :beauty:

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                  không phải bạn ơi!! Trường mình đã có phiếu bái điểm, ý mình hỏi là mất giấy báo thi !!

Comment

Trường đâu có cần giấy báo thi hả bạn - trừ khi bạn thi trường thuộc ĐHQG và chưa có giấy báo điểm - hoặc bạn có thể nộp phiếu đăng kí NVBS online cũng dc
                    Last edited by duytung; 16-08-2012, 20:43.

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
                      ko phải như bạn nghĩ đâu! khi hết hạn nộp hồ sơ NV bổ sung thì hội đồng tuyển sinh sẽ họp và đưa ra điểm chuẩn dựa theo chỉ tiêu của NV bổ sung. K phải ai nộp trc là đậu nhé bạn! đừng làm các bạn khác lo lắng!:embarrassed:
                      University of Information Technology - VNU HCM
                      Student of Faculty of Computer Engineering
                      Email : truong.ngohieu@gmail.com
                      Tel : 0962 306 517

Comment

Originally posted by phong0702 View Post
                        không phải bạn ơi!! Trường mình đã có phiếu bái điểm, ý mình hỏi là mất giấy báo thi !!
                        Em đã có giấy báo điểm, thì nộp giấy báo điểm luôn không cần giấy báo thi.
                        "We hold information,we own the world"
                        ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X