Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần Giải Đáp Giúp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Giải Đáp Giúp

Ở trên wed của trường có mục Tra Cứu Giấy Báo Nhập Học....và theo đó thì những thí sinh trúng tuyển mới xem được giấy này...theo số điểm của em thi em đã đậu...em cũng đã vào đc mục tra cứu nhưng nó ko nghi họ tên hay những thông tin cần thiết mà chỉ có thế này thôi...
    GIẤY BÁO NHẬP HỌC
    (Hệ Đại học Chính quy năm học 2012
    -2013)

Hội đồng Tuyển sinh trường ĐẠI HỌC CÔNG NGHỆ THÔNG TIN trân trọng thông báo :
    Thí sinh : Số báo danh : ..00000
    Sinh ngày : Mã hồ sơ : ..00000
    Ban TS : Đơn vị ĐKDT : () -
    Hộ khẩu TT : (.) - Đối tượng :
    TN PTTH năm tại : () - Khu vực :
    Có điểm thi tuyển sinh Môn 1: . (đã nhân hệ số 2) Môn 2: . Môn 3: .
    Điểm tổng chưa làm tròn: . Điểm tổng đã làm tròn: .
    Điểm ưu tiên khu vực và đối tượng: Tổng cộng : 0 điểm
    Đã trúng tuyển vào trường Đại học Công nghệ Thông tin ngành: () .
    Yêu cầu Anh (Chị) chuẩn bị hồ sơ theo hướng dẫn tại giấy báo này và đến làm thủ tục nhập học vào ngày 25/08/2012, bắt đầu từ 8g00 tại Trường Đại học Thông tin, km 20, Xa lộ Hà Nội, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh.
    Khi nhập học theo giấy báo này Anh (Chị) được cấp mã số sinh viên là:
    Trân trọng.
    CHỦ TỊCH HĐTS

KT.HIỆU TRƯỞNG
    P.HIỆU TRƯỞNG
    ĐỖ PHÚC

Em thử tra cứu tên các bạn cũng đậu trường mình thì thấy có đầy đủ thông tin tên giấy báo....Vậy nghĩa là sao mấy anh....

ko sao đâu em đừng lo. nếu em đã điền sbd vào mà ra được như vậy rồi thì nghĩa là em đã là 1 thành viên của UIT rồi đó. chúc mừng em!

Comment

Nhưng em thử dò các bạn khác trúng tuyển thì thấy có đầy đủ thông tin như: tên....SBD...vvv. Sao em ko có ta

Comment

Em yên tâm, cứ chờ nhận giấy báo nhập học rồi vào làm thủ tục đk nhập học thì mọi vấn đề liên quan đến koi như được giải quyết. Chúc em có những tháng ngày thành công trong UIT...

Comment

Cám ơn anh

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X