Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về học GDQP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về học GDQP

Thầy cô, anh chị cho em hỏi hoc GDQP thi minh ở ktx hay ở trung tâm GDQP?

Trung tâm giáo dục quốc phòng mới đó em, từ kí túc xá đi xuống phải hơn 1 km nữa

Comment

thế học quốc phòng là học lí thuyết hay tập quân sự nhĩ??/

Comment

Originally posted by vhphuong View Post
        thế học quốc phòng là học lí thuyết hay tập quân sự nhĩ??/
        cả 2 đoá em ak.khó nhất là học phần 3(trong all 4hp)
        HEART TO HEART

Comment

moi nguoi cho em hỏi,em là sinh viên của trường (NV2) nên không học GDQP cùng mấy bạn NV1. vì một số lý do nên em không học đợt dành cho NV2.vậy em có thể đăng ký học cùng đợt với mấy nhóc K7 năm nay được không.nếu được thì phải làm những gì,thủ tục ra sao.thanks moi người nhiều lắm.

Comment

Originally posted by 11520051 View Post
            Trung tâm giáo dục quốc phòng mới đó em, từ kí túc xá đi xuống phải hơn 1 km nữa
            ý em là mình sẽ ngủ ở đâu??

Comment

Originally posted by delta_dt View Post
              ý em là mình sẽ ngủ ở đâu??
              có 2 lựa chọn cho em.một là ở kí túc xá rồi đi học.2 là,ở nội trú trong đó lun.

Comment

Originally posted by bullcute View Post
                có 2 lựa chọn cho em.một là ở kí túc xá rồi đi học.2 là,ở nội trú trong đó lun.
                oh thế ak. cứ tưởng sẽ như mấy anh bộ đội chứ. như vậy thì dỡ cự hơn!

Comment

Trung tâm GDQP có KTX riêng để cho các bạn có nhu cầu nội trú ở đó....
                  NV2 thì các bạn sẽ đăng kí học lại vào hè năm sau....Khi nào có thông báo thì các bạn đi đăng kí học
                  :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                  Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                  Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                  Facebook

Comment

Originally posted by delta_dt View Post
                    oh thế ak. cứ tưởng sẽ như mấy anh bộ đội chứ. như vậy thì dỡ cự hơn!
                    Trường ta học ở Trung tâm GDQP nên các bạn ở với sinh viên với nhau mà chỉ có Giảng Viên là người quân đội còn lại như ta hết..... Chỉ có 1 số trường ĐH họ đưa SV đến hẳn môi trường QĐ như các căn cứ quân sự để học tập thôi...
                    :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                    Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                    Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                    Facebook

Comment

học phí GDQP là 315k. Hình như tính luôn cả phần ăn trưa luôn nhỉ?

Comment

Không có đâu em. Đó chỉ là phí cho việc học và thuê quần áo sách vở, hay nội trú thôi. Còn ăn uống là tự lo.

Originally posted by 12520222 View Post

Comment

Dự kiến Nếu tới 20/8 NVBS được thông báo thì NVBS sẽ nhập học chung với NV1 và tham gia giống như của NV1
                          "We hold information,we own the world"
                          ------------o0o------------

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
                            :sexy:Đó chỉ là hoc phí . Thuê quần áo sách vở, hay nội trú thì đóng thêm. Còn ăn uống là tự lo.

Comment

Originally posted by bullcute View Post
                              moi nguoi cho em hỏi,em là sinh viên của trường (NV2) nên không học GDQP cùng mấy bạn NV1. vì một số lý do nên em không học đợt dành cho NV2.vậy em có thể đăng ký học cùng đợt với mấy nhóc K7 năm nay được không.nếu được thì phải làm những gì,thủ tục ra sao.thanks moi người nhiều lắm.
                              nghĩa là bạn thuộc K2....K6 mà chưa học gdqp. bây giờ muốn học cùng K7 chứ j. cái này hình như cần giấy giới thiệu của PDT rồi cầm lên trung tâm đăng kí học :smile:
                              :funny::brick::beauty::what:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X