Announcement

Collapse
No announcement yet.

Warning for 11520150: spam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Warning for 11520150: , in topic: Câu trả lời cho những thắc mắc của tất cả mọi người về đkhp ngày mai

Post: Câu trả lời cho những thắc mắc của tất cả mọi người về đkhp ngày mai
    User: 11520150
    Infraction: spam

Administrative Note:
    Làm loãng topic

Message to User:
    Làm loãng topic. Chuyện mở lớp không nằm trong phạm vi của topic

Original Post:
    em không biết hỏi ở đây có đúng ko vì cái của em cũng ko phải là bức xúc mà cũng ko phải là hỏi bên kĩ thuật.thực tình thì sinh viên bực bội cũng đúng thôi vì việc chầu chực đăng kí cả ngày đêm mà mỗi lần đăng kí chỉ vào được có 1 - 2p ,đăng kí một mình còn khó,huống hồ đăng kí theo nhóm, mệt mỏi và chán nản nên cũng ko thể trách mọi người được. nhưng nói đi vẫn phải nói lại, hồi học kì 2 vừa rồi đăng kí bình thường chứ có sao đâu..nên chắc daa lần này gặp chuyện gì đó thôi chứ thực tình cũng đâu ai muốn như vậy.hơn nữa trường mình mới thành lập chưa lâu, việc học theo tín chỉ cũng mới được thực hiện vài năm gần đây nên sự cố là vấn đề ko thể tránh khỏi,vậy nên cũng ko thể trách daa chuyện này được.nên mong hai bên hãy bình tĩnh.
    câu hỏi của em là: tụi em học SE06,khoảng gần 30 đứa muốn học chung cả lớp cho vui,nhưng với tình hình đăng kí này thì chắc ko đăng kí được nên bọn em định chờ mọi người đăng kí hết rồi xin mở lớp riêng (có bổ sung các bạn chưa đk được vào lớp đó) thì có được ko ạ??
    P/S: hồi trưa em định làm post mới nhưng lên thấy Ad nói là ko đk mở thêm,hơn nữa đây là thắc mắc cần giải quyết,cũng góp phần cho việc ĐKHP nên em xin hỏi ở đây ạ!rất mong nhận được câu trả lời ở đây

LHQC

Collapse
Working...
X