Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ai cho e hỏi về giấy báo nhập học với !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ai cho e hỏi về giấy báo nhập học với !

e đã nhận đc phong bì được gửi từ trường . Nhưng trong phong bì lại không có giấy báo nhập học mà lại gửi về 6 tờ giấy giới thiệu về các chương trình học của trường .Vậy là sao ạ.. Không biết trường có gửi về nữa ko ạ? (e có trong d/s trúng tuyển của trg )
    Last edited by leduynhat; 17-08-2012, 10:28.

Originally posted by leduynhat View Post
    e đã nhận đc phong bì được gửi từ trường . Nhưng trong phong bì lại không có giấy báo nhập học mà lại gửi về 6 tờ giấy giới thiệu về các chương trình học của trường .Vậy là sao ạ.. Không biết trường có gửi về nữa ko ạ? (e có trong d/s trúng tuyển của trg )
    Giấy báo được gửi riêng về nơi em đăng ký hồ sơ (trường THPT, sở GD....) em lên đó nhận nhé. Còn phong bì của trường gửi riêng về các chương trình của trường
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

à a ơi.. e nộp h/s đăng ký tại sở GDĐT TPHCM.. vậy sở có gửi về nhà cho mình ko ạ ,hay là e phải vào đó lấy ạ ?

Comment

à a ơi.. e nộp h/s đăng ký tại sở GDĐT TPHCM.. vậy sở có gửi về nhà cho mình ko ạ ,hay là e phải vào đó lấy ạ ?
        Theo mình được biết địa chỉ mà giấy báo nhập học gửi về là địa chỉ bạn ghi trên bao thư đó bạn àh.
        Hôm qua đã là quá khứ, hôm nay là một món quà, ngày mai là một bí ẩn... Sống mình vì lợi ích mười năm trồng cây, trăm năm trồng người!!!

Comment

à em nhận được phong bì của trường vậy ở nơi em đăng ký hồ sơ có giấy báo chưa ạ!

Comment

Originally posted by tieudautuz View Post
            à em nhận được phong bì của trường vậy ở nơi em đăng ký hồ sơ có giấy báo chưa ạ!
            Chắc có rồi đó em, em lên đó hỏi xem sao

Comment

Anh ơi , em nộp ở văn phòng 2 bộ giáo dục đào tạo ( ở TP hồ chí minh ) . trên phong bì em có ghi địa chỉ nhà , vậy em phải lên lấy hay đợi đưa về nhà ạ. Em đã trúng tuyển mà chưa thấy giấy báo.

Comment

thế mà em lên sở nhận, họ chỉ đưa vỏn vẹn mỗi tờ giấy báo. K có giấy giới thiệu về các ct học các khoa. Phong bì họ bóc ra từ lúc nào r.Sở là làm ăn kiếu đó đó:shot:

Comment

Mình nhận dc phong bì quảng cáo , phong bì quảng cáo nhận tại trường THPT, còn giấy báo vẫn chưa thấy gì ?
                  Ko biết trường ta gửi 2 phong bì cùng 1 đợt hay khác đợt vậy nhỉ ?

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
                    Mình nhận dc phong bì quảng cáo , phong bì quảng cáo nhận tại trường THPT, còn giấy báo vẫn chưa thấy gì ?
                    Ko biết trường ta gửi 2 phong bì cùng 1 đợt hay khác đợt vậy nhỉ ?
                    2 cái cách nhau ít nhất 1 ngày. Có bạn nói thế... :go:

Comment

mấy bà văn thư trường mình tưởng là giấy báo nhập học. kí để nhận dc cái phong bì đó rồi, mai mốt làm sao lên nhận tiếp trời @@

Comment

Sáng nay tôi có hỏi thì được biết: giấy báo gửi riêng, phong bì giới thiệu trường gửi riêng. Các bạn nhận giấy báo tại nơi đăng ký làm thủ tục. Cứ theo dõi thường xuyên trên đó. Nhưng cũng đừng lo quá.

Comment

Lỡ đến lúc nhập học mà vẫn ko có giấy báo thì xem xét sao anh ???

Comment

vẫn nhập học dc :funny:

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X