Announcement

Collapse
No announcement yet.

thắc mắc về giấy báo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thắc mắc về giấy báo

xin lỗi các anh cho em hỏi: hiện nay em đã nhận được bao bì của đại học công nghệ thông tin nhưng không hiểu vì sao bên trong chỉ có 5 tờ rơi của trường mà không có giấy báo tuyển sinh (dù em đã đậu). Kính mong các anh cho em ý kiến

Ôi hài thế :surrender:
    chắc có sự cố lúc bỏ đơn vào bì :badsmell:
    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by tieudautuz View Post
      xin lỗi các anh cho em hỏi: hiện nay em đã nhận được bao bì của đại học công nghệ thông tin nhưng không hiểu vì sao bên trong chỉ có 5 tờ rơi của trường mà không có giấy báo tuyển sinh (dù em đã đậu). Kính mong các anh cho em ý kiến
      Trường hợp hiếm thấy. Chắc sai sót thôi chứ chẳng sao đâu. :salute:
      Nothing Is Impossible
      :salute::salute::salute:

Comment

hic hic giờ ở trong phong bì chỉ có tờ giấy đủ màu các loại còn giấy nhập học thì không??

Comment

Giấy báo của mình gửi về trường, cái phong bì đó gửi vào địa chỉ trên hồ sơ đăng kí dự thi
          Last edited by 12520352; 17-08-2012, 13:09.

Comment

à em nhận được phong bì của trường vậy ở nơi em đăng ký hồ sơ có giấy báo chưa ạ!

Comment

Nghe đâu trường THPT mình học đã có giấy báo trúng tuyển từ hồi 13/8 hay 14/8 rồi

Comment

Cho hỏi giấy báo gửi về trường THPT chưa zị .

Comment

Originally posted by windyofwarm View Post
                  Cho hỏi giấy báo gửi về trường THPT chưa zị .
                  Giới thiệu về trường sẽ gửi cho các bạn. Còn giấy báo được gửi riêng về nơi các đăng nộp hồ sơ đăng ký dự thi (THPT, sở GD...)
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

Em đọc thì thấy là ngoại trừ các bạn nộp hồ sơ tại ĐH CNTT thì các giấy báo đã được gửi về từ 11/8 :waaaht: thầy cho em hỏi lại là diện tuyển thẳng đã gửi giấy báo chưa và gửi về trường THPT hay là gửi theo địa chỉ đã ghi trên phong bì dán tem :embarrassed: em ở Tam Kỳ bây giờ chưa có giấy báo ạ
                    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by longdp View Post
                      Giới thiệu về trường sẽ gửi cho các bạn. Còn giấy báo được gửi riêng về nơi các đăng nộp hồ sơ đăng ký dự thi (THPT, sở GD...)
                      em thì nhận dc cái giấy giới thiệu tại nơi đăng kí dự thi, vậy là sao ạ ?

Comment

Mình ở Thanh Hoa',25 nhập học,nộp hồ sơ tại trường nên mai mơi' băt' đầu gửi giây' bao',không biêt' 21 co' kịp nhận để lên xe ko nữa.
                        RS => Restart : Một sự khởi đầu mới !

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X