Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hình ảnh về trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hình ảnh về trường

Các anh/chị sinh viên có thể cho tụi em xem 1 số hình ảnh về cơ sở vật chất đc k ạ , cho yên tâm cho những bạn là tân sinh viên ấy mà :byebye:

Originally posted by konheoham View Post
    Các anh/chị sinh viên có thể cho tụi em xem 1 số hình ảnh về cơ sở vật chất đc k ạ , cho yên tâm cho những bạn là tân sinh viên ấy mà :byebye:
    Tầm em trở đi thì chắc là được học trên trường mới nhiều hơn, nên cơ sở vật chật thì khỏi lo đê,

trường xây xong cũng là lúc mà cánh đây chuẩn bị lượn

Comment

304741_410352352345583_1445211084_n.jpg388027_410352535678898_153733358_n.jpg399555_410352192345599_1589290324_n.jpg406296_410352595678892_217687357_n.jpg480314_410352062345612_95043441_n.jpg
      Đẹp lung linh luôn:sogood:
      Last edited by sidxauxa; 18-08-2012, 17:15.

Comment

Originally posted by 10520549 View Post
        Tầm em trở đi thì chắc là được học trên trường mới nhiều hơn, nên cơ sở vật chật thì khỏi lo đê,

^^ , em cũng hy vọng là đc học trường mới , nghe nói trường đang xây toà nhà 12 tầng, ko biết chừng nào mới xong @@

Comment

Originally posted by sidxauxa View Post
          [ATTACH=CONFIG]3830[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]3831[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]3832[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]3833[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]3834[/ATTACH]
          Đẹp lung linh luôn:sogood:
          Bạn chọn được những góc chụp thật đẹp =)) h:

Comment

trường xây xong là lượn lun oài chứ chuẩn bị gì nữa,hic
            HEART TO HEART

Comment

^^ , em cũng hy vọng là đc học trường mới , nghe nói trường đang xây toà nhà 12 tầng, ko biết chừng nào mới xong @@
              Đang xây mà, thì lâu thì 1 vài năm là xong chứ mấy, yên tâm đi

Comment

Originally posted by 10520184 View Post
                trường xây xong là lượn lun oài chứ chuẩn bị gì nữa,hic
                Ở lại học với mấy em xinh tươi là ok,

Comment

Đang xây mà, thì lâu thì 1 vài năm là xong chứ mấy, yên tâm đi
                  Anh cho em hỏi trường mình có đồng phục hay ko ? Em thấy mấy anh chị quê em học bách khoa có mặc đồng phục của trường nữa :go:

Comment

Anh cho em hỏi trường mình có đồng phục hay ko ? Em thấy mấy anh chị quê em học bách khoa có mặc đồng phục của trường nữa :go:
                    Có chứ, còn có cả chữ ĐHQG đằng sau áo to đùng, về quê mặc nó trông xà lách lắm, nói chung anh cũng thích tông màu của áo trường mình, xanh lá + vàng tranh thân thiện + trắng chủ đạo nhẹ nhàng, thanh thoát và cả độ bền cao nữa

Comment

Có chứ, còn có cả chữ ĐHQG đằng sau áo to đùng, về quê mặc nó trông xà lách lắm, nói chung anh cũng thích tông màu của áo trường mình, xanh lá + vàng tranh thân thiện + trắng chủ đạo nhẹ nhàng, thanh thoát và cả độ bền cao nữa
                      Ý em hỏi là áo sơ mi kà , áo thể dục trường mình đủ màu sắc :salute:

Comment

Áo sơ mi à, ờ thì cái này chắc năm nay hi vọng là có sự đổi mới,. hyhy

Mà áo sơ mi à, anh thấy không nhiều trường có áo sơ mi, em quê đâu ?

Comment

Áo sơ mi thì hình như là không! Nhưng mà có khoa làm áo sơ mi đấy, cơ mà xấu lắm .
                          Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Áo sơ mi à, ờ thì cái này chắc năm nay hi vọng là có sự đổi mới,. hyhy

Mà áo sơ mi à, anh thấy không nhiều trường có áo sơ mi, em quê đâu ?
                            quê em ở tận An Giang , ở tít gần đường biên giới với Campuchia :love:

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X