Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có danh sách đăng ký NV bổ sung 2012 (20/8)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by duytung View Post
    ừa 1 năm học có 10 tháng thôi
    ừ nhỉ :nose:

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
      tên face là Len Smjle bạn :happy:
      Hút thuốc luôn ta ơi :surrender:

Comment

ống chít hả bạn......:waaaht:........thôi xong vĩnh biệt thủ đức........:nosebleed:
        mình cũng nghe ng ta nói thủ đức nổi tiếng với làng dh quốc gia và cũng nổi tiếng cả về các tệ nạn xã hội.... hic

Comment

mình nữ nè.....mà vẫn chưa có giấy báo......mong là xét tiếp đợt 2 :sosad:
          mình cũng chưa có giấy luôn. mai là trường mình có rồi. chắc phải dùng TRỰC THĂNG mới nộp kịp quá! hehe đùa thôi

Comment

• Can dam len anh em!

tai nhieu khi minh noi z chu, ancuop la phai cung ran voi no..cam ong chit chu chua chac zam lam gi...bay gio ai ma xem clip tu hinh cua VN thi chac khong con dam lam cuop nua hehe...chi can anh em trong ktx hay nha tro doan ket lai...khong thang an cuop nao dam ho he'. toi 5 cam con bi ban nat oc huong ho may thang xi ke om yeu!

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
              HV lấy từ 13đ trở lên, học trong đó thế nào nhỉ? học phí 860k/tháng (hk bít zô học có phát sinh thêm ko:surrender: ) Mà bắt buộc nhận bản chính cơ chứ, xét tuyển đến 25/8 à. chỉ tiêu 120 (cũng đc):look_down:
              Ở đó học cũng tốt - mỗi tội NV2 vào thì chỉ là hệ ngoài ngân sách nên quyền lợi ko bằng

Comment

• Nhắc nhở các bạn là gõ tiếng Việt có dấu nhé....

Khi vào trường, hoặc sau đợt tuyển sinh này, account nào gõ không dấu -> cảnh cáo nhé!
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
                  Học phí bao nhiêu 1 năm bạn biết hok?
                  của bạn đây http://tuyensinh.dantri.com.vn/c704/...-tuyen-nv2.htm

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                    Ở đó học cũng tốt - mỗi tội NV2 vào thì chỉ là hệ ngoài ngân sách nên quyền lợi ko bằng
                    Èo, thôi k chịu bên đó, mình thấy bên này vẫn nhất, tất cả đều đc giải thích rõ ràng, hy vọng là đc đậu vào UIT
                    Không có gì là không thể !
                    Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

• Originally posted by longdp View Post
                      Nhắc nhở các bạn là gõ tiếng Việt có dấu nhé....

Khi vào trường, hoặc sau đợt tuyển sinh này, account nào gõ không dấu -> cảnh cáo nhé!
                      ok thầy. hihi

Comment

• Originally posted by 10520541 View Post
                        Hút thuốc luôn ta ơi :surrender:
                        hút thuốc đâu.......ava lấy trên mạng đó.......=)))))

Comment

hút thuốc đâu.......ava lấy trên mạng đó.......=)))))
                          Mình vừa add fb của bạn Len Smjle á, bạn chấp nhận kết bạn dùm , fb mình là Khánh Nguyễn

Comment

• da cho em hoi hoc nv2 dh cntt 1nam dong bao nhieu tien vay?

Comment

• Originally posted by tmtmap View Post
                              da cho em hoi hoc nv2 dh cntt 1nam dong bao nhieu tien vay?
                              1 năm học bình thường khoảng 5 tr , học lớp chất lượng cao là 21 tr 1 năm

Comment

• Originally posted by tmtmap View Post
                                da cho em hoi hoc nv2 dh cntt 1nam dong bao nhieu tien vay?
                                hình như là giống như nv1 đó bạn, theo mức giá của các trường công lập thôi. nếu học lớp chất lượng cao chắc là mắc hơn đó

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X