Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có danh sách đăng ký NV bổ sung 2012 (20/8)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chết sao mình đọc thông báo trên UIT là chỉ gửi 1 phong bì , mà cái thông báo mới ghi là để 2 phong bì. Có sao ko :sweat: . Em sợ quá hix , ngày mai hồ sơ của mình mới đến trường đc, may mà tuyển đợt 2

Comment

• hùi hop wa, 22 ktmt k bik dau rot day! huhu

Comment

• Originally posted by caubehamchoint View Post
        Sao kì vậy nhỉ? Nếu trường lấy điểm chuẩn là 20 thì đậu hết, mà chỉ tiêu chỉ khoảng <300, danh sách các bạ(n đăng kí đợt 1 cũng cỡ đó rồi, nếu vậy sao mà còn chỉ tiêu để xét đợt 2 nữa. Mà mình thấy có mấy ngành các bạn đăng kí đã vượt chỉ tiêu VD như ngành MMT và TT ). Hjx khó hiểu quá!
        Trường còn dự tính hồ sơ ảo nữa bạn ạ , có nhiều bạn nộp nhiều trường, đậu UIT nhưng chưa chắc đã hc tại đây

Comment

• Originally posted by tmtmap View Post
          hùi hop wa, 22 ktmt k bik dau rot day! huhu
          có công bố điểm chuẩn rồi kìa bạn.....đậu hết

Comment

hùi hop wa, 22 ktmt k bik dau rot day! huhu
            Bạn phải đợi xét đợt 2 à

Comment

Sao kì vậy nhỉ? Nếu trường lấy điểm chuẩn là 20 thì đậu hết, mà chỉ tiêu chỉ khoảng <300, danh sách các bạ(n đăng kí đợt 1 cũng cỡ đó rồi, nếu vậy sao mà còn chỉ tiêu để xét đợt 2 nữa. Mà mình thấy có mấy ngành các bạn đăng kí đã vượt chỉ tiêu VD như ngành MMT và TT ). Hjx khó hiểu quá!
              đậu là đc rồi, thắc mắc làm cái giề???:brick::brick:

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
                Chết sao mình đọc thông báo trên UIT là chỉ gửi 1 phong bì , mà cái thông báo mới ghi là để 2 phong bì. Có sao ko :sweat: . Em sợ quá hix , ngày mai hồ sơ của mình mới đến trường đc, may mà tuyển đợt 2
                Hj, giống mình, ngày mai hồ sơ mới tới trường, cũng may là xét đợt 2, không thì đập đầu chết quá. Mà mình đọc trên forum thấy bạn lâu rồi mà, tưởng bạn xét đợt 1 rồi chứ! Bạn đăng kí ngành gì vậy?

Comment

• dot 1 un, 20.5 + 1.5 vùng tây ninh..k bik s nua lo wa ha...huuuuhuuu

Comment

Hj, giống mình, ngày mai hồ sơ mới tới trường, cũng may là xét đợt 2, không thì đập đầu chết quá. Mà mình đọc trên forum thấy bạn lâu rồi mà, tưởng bạn xét đợt 1 rồi chứ! Bạn đăng kí ngành gì vậy?
                    Tại 20/8 mình mới nhận hồ sơ nhận xong là gửi liền lun, mình đăng ký ngành HTTT . Còn bạn đăng ký ngành gì ? Bạn nộp cho trường mấy phong bì, mình chỉ gửi 1 cái thui :sosad: , thông báo mới là 2 cái @.@

Comment

• :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

Comment

dot 1 un, 20.5 + 1.5 vùng tây ninh..k bik s nua lo wa ha...huuuuhuuu
                        đợt 1 thì đậu rồi đó bạn chúc mừng

Comment

• khi nao co danh sach thi hú mình một tiếng nha các bạn ...hihi

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
                            25 nhập học mà còn chưa mua xe, chưa mua lap, chưa thuê nhà......((
                            hì. mua lap thì từ từ cũng dc, mua xe? mình tưởng bạn ở ktx chứ? ktx rẻ hơn thuê nhà nhiều đó bạn

Comment

• mình cứ tường KV1.KV2 thì điểm xét tuyển phải chênh lệch chứ nhỉ? bình thường khi người ta công bố điểm chuẩn đều có chú thích là điểm dành cho khu vực 3 mà (mình cũng ở KV3)

Comment

• cho tui o ktx vs...huhu nha cach truong gan 200 cây...di di veve chac die wa

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X