Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có danh sách đăng ký NV bổ sung 2012 (20/8)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tmtmap View Post
    cho tui o ktx vs...huhu nha cach truong gan 200 cây...di di veve chac die wa
    ban o TN chổ nào vậy minh củng TN nak`....

Comment

• tui hoc 12a3 thpt tninh

Comment

• Originally posted by tmtmap View Post
        cho tui o ktx vs...huhu nha cach truong gan 200 cây...di di veve chac die wa
        nếu bạn là người ở tỉnh thì chắc chắn sẽ dk ở ktx dc thôi

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
          Tại 20/8 mình mới nhận hồ sơ nhận xong là gửi liền lun, mình đăng ký ngành HTTT . Còn bạn đăng ký ngành gì ? Bạn nộp cho trường mấy phong bì, mình chỉ gửi 1 cái thui :sosad: , thông báo mới là 2 cái @.@
          Mình nộp 2 cái. Nhưng mà 1 cái hay 2 cũng không sao đâu bạn. Cái phong bì thứ 2 là để trường gửi cho mình nếu mình trúng tuyển thôi, miễn sao bạn ghi địa chỉ của mình trên cái phong bì thứ nhất là được rồi, trường cũng sẽ thông cảm mà free cho mình cái thứ 2 thôi, có bn đâu. Mình gửi hồ sơ ngày hôm qua đúng ra là hôm nay tới trường rồi mà do bị trục trặc cái địa chỉ nên mai mới tới, hjx. Mình đăng kí KTMT.

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
            hì. mua lap thì từ từ cũng dc, mua xe? mình tưởng bạn ở ktx chứ? ktx rẻ hơn thuê nhà nhiều đó bạn
            cũng phải mua xe để đi học thêm tiếng anh, cuối tuần về nhà nữa bạn

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
              Học thêm tiếng anh chắc vào tp hc rùi, thủ đức có bạn nào biết chỗ nào dạy anh văn chất luọng ko ?

Comment

uhm. mình thì ko chạy dc xe máy, sợ tông chết ng lắm, xe đạp vẫn là lựa chọn số 1!

Comment

Nhà bạn ở đâu lận

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
                    mình cứ tường KV1.KV2 thì điểm xét tuyển phải chênh lệch chứ nhỉ? bình thường khi người ta công bố điểm chuẩn đều có chú thích là điểm dành cho khu vực 3 mà (mình cũng ở KV3)
                    thì kv3 là 20đ; kv2 là 20,5; kv2-nt là 21; kv1 ;à 21,5 :|

Comment

• Originally posted by phong0702 View Post
                      Nhà bạn ở đâu lận
                      gò vấp......xa lắm.........

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
                        Học thêm tiếng anh chắc vào tp hc rùi, thủ đức có bạn nào biết chỗ nào dạy anh văn chất luọng ko ?
                        vào tp học tiếng anh toàn học buổi đêm......nguy hiểm lắm......

Comment

mình cũng dốt tiếng anh, đã dốt mà còn ghét nữa ko biết làm sao tiếp thu đây

Comment

Bạn tính học tiếng anh ở đâu, tùy trung tâm thôi bạn nè

Comment

• Originally posted by phong0702 View Post
                              Bạn tính học tiếng anh ở đâu, tùy trung tâm thôi bạn nè
                              mình đang hỏi a chị mình.......nghe nói thủ đức có chỗ học tiếng anh tốt mà :nose:

Comment

mình đang hỏi a chị mình.......nghe nói thủ đức có chỗ học tiếng anh tốt mà :nose:
                                http://forum.uit.edu.vn/archive/index.php/t-5594.html? bạn xem thử đi

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X