Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về việc nộp HS NVBS qua đường bưu điện?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về việc nộp HS NVBS qua đường bưu điện?

Em nộp hồ sơ từ ngày 15/8, Sáng em đi sớm , trên trang web của trường chưa cập nhật cái vụ Đăng kí online, Em gửi đi chỉ có 15000, bao thư dán tem với một tờ đơn viết tay ghi họ tên, điểm, ...
    Trưa về mới thấy cái vụ đăng kí online em làm thêm cái đơn đó gửi thêm vào mà quên lấy tờ đơn viết tay ra vậy hồ sơ của em có hợp lệ không?
    Em gửi từ 15/8, hôm nay là 18/8 trường cập nhật DS rồi mà không có tên em, chuyển phát nhanh có lâu đến vậy không, hay là hô sơ của em không hợp lệ?
    Nếu 20/8 không có tên em trong DS, em đến trường gửi HS trực tiếp được không? Chủ nhật trường có nhận HS không?
    Thanks các anh chị nhiều
    P/S: Em ở Tiền Giang
    ...Tớ cần cậu...vì...Tớ yêu cậu...
    ...Không phải Tớ yêu cậu...vì...Tớ cần cậu...

Có giấy báo điểm trong đó ko bạn?

Comment

Em thi trường DH KHTN nên hok có giấy báo điểm, nhưng mà em có bổ sung cái mẫu đơn trên trang http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...v-bo-sung.html rồi

Comment

Originally posted by bi.sadluv View Post
        Em nộp hồ sơ từ ngày 15/8, Sáng em đi sớm , trên trang web của trường chưa cập nhật cái vụ Đăng kí online, Em gửi đi chỉ có 15000, bao thư dán tem với một tờ đơn viết tay ghi họ tên, điểm, ...
        Trưa về mới thấy cái vụ đăng kí online em làm thêm cái đơn đó gửi thêm vào mà quên lấy tờ đơn viết tay ra vậy hồ sơ của em có hợp lệ không?
        Em gửi từ 15/8, hôm nay là 18/8 trường cập nhật DS rồi mà không có tên em, chuyển phát nhanh có lâu đến vậy không, hay là hô sơ của em không hợp lệ?
        Nếu 20/8 không có tên em trong DS, em đến trường gửi HS trực tiếp được không? Chủ nhật trường có nhận HS không?
        Thanks các anh chị nhiều
        mình giống bạn, gửi đến 2 hồ sơ từ 15 mà giờ không có trong danh sách :sosad:

Comment

Mình gửi một HS hà, buổi chiều nó chưa có gửi nó nhét thêm tờ đơn online dzô rồi, dư tờ viết tay hok piết có sao hok nữa

Comment

Mình gửi một HS hà, buổi chiều nó chưa có gửi nó nhét thêm tờ đơn online dzô rồi, dư tờ viết tay hok piết có sao hok nữa
            thiếu thì lo chứ dư chả sao đâu. Mình gửi hồ sơ đầu có tờ viết tay, hồ sơ sau ko có. mà bưu điện nói 1-2 ngày sẽ đến, giờ vẫn chưa có trong danh sách :-S

Comment

Thanks các anh chị nhiều
              Có lẽ do hôm nay văn thư trường không làm việc nên chưa nhận được hồ sơ của bạn. Hồ sơ của em hợp lệ.
              Chủ nhật trường không làm việc.
              "We hold information,we own the world"
              ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post
                Có lẽ do hôm nay văn thư trường không làm việc nên chưa nhận được hồ sơ của bạn. Hồ sơ của em hợp lệ. Chủ nhật trường không làm việc.
                Nếu hồ sơ của em quá ngày 20 mới tới nơi thì trường có xét theo dấu bưu điện cho em ko ạ? Em vừa gọi hỏi bưu điện xong họ bảo đầu tuần mới tới em lo quá

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X