Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cảnh Báo Cho Các Bạn K7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ai có thủ đoạn nham hiểm và tinh vi nhớ post lên cho anh em xem nha. Gê quá cái bọn lừa đảo - cướp giật!!! ps:

Comment

hic, hôm qua mới bị tên xe đa su lừa (xe lam ấy). hôm qua lên trường lấy giấy báo mình đi bằng xe bus mà tình hình là chưa biết trường mình nằm ở đâu???? mình xuống ngay trạm Suối Tiên đi tuyến xe số 19. có hỏi 1 ông bán đồng hồ đeo tay gần đó thì ông ấy bảo hình như ở bên kia đường và phải đi lên 1 tí. vừa cảm ơn ông ấy xong đang định đi thì 1 ông tài xế ở đâu bay đến hỏi mình đi đâu lên ông ấy chở. mình hỏi là dh cntt nằm chỗ nào thì ông ấy bảo phải đi bộ 1 đoạn rồi băng sang đường là tới! hic, mình cũng cám ơn rồi đi bộ tiếp, ông ấy hù mình là phải đi thêm 5 cây nữa! trời 1 2 cây còn dc chứ 5 cây đi sao nổi. quyết định cuối cùng bay lên xe luôn, mới đi dc chừng tầm 1 cây ông ấy kêu mình đưa 10k rồi thả mình xuống. sau khi sang đường hỏi ng ta mới biết bị lừa và mình phải đi bộ về chỗ suối tiên! chưa thấy cái xe đa su nào mà chém 10k. chỗ mình ở chỉ 4k thôi, mắc gấp 2.5 lần

Comment

Originally posted by 10520589 View Post
        Không có tiền thì em cứ để điện thoại hay laptop lại đây, anh/chị sẽ thối lại tiền thừa... Mai mốt có tiền từ công việc em tới chuộc lại... vv...
        (Đủ cách lôi kéo nha bạn)
        "ko có tiền thì em hãy vay bạn bè, người thân, xoay sở cho bằng được, đây coi như là 1 kỹ năng chạy vốn trong kinh doanh,...." => đủ kiểu
        Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Mượn tiền không được =>...

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X