Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lại là về giấy báo nhập học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lại là về giấy báo nhập học

Các thầy cho em hỏi, giấy báo nhập học của những hs tuyển thẳng có phải được gửi từ 11/8 không ạ ? Đến bây giờ là gần 10 ngày rồi mà chưa thấy gì nên em hơi lo ps: Không biết có bạn nào chưa nhận được giấy báo không
    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

mình cũng chưa nhận đc giấy báo nà .. chắc phải lên trg nhập học mà không có nó thôi

Comment

mình ở Bình Định,cũng chưa nhận được nek,thấy gởi giấy quảng cáo trường,mà không có giấy báo trúng tuyển.

Comment

đồng dạng cũng chưa nhận dk giấy báo, mak h khỏi cần giấy báo nữa, xen kí này đi

mai đi làm, đợi chờ biết đến khi nào, còn có 4 bữa nữa là đi rùi!!~~
        thiên địa bất nhân, dĩ vạn vật vi sô cầu!!~~:hellboy:

Comment

UIT lại thêm 1 girl nữa nhĩ ^^, hj 5 ngày nữa gặp tất cả rồi, khoảnh khắc mong chờ
          You only see what your eyes want to see
          How can life be what you want it to be
          You're frozen
          When your heart 's not open....

Comment

Ah , mình cũng sáng nay lấy đc giấy trúng tuyển rồi. Mình thuộc dạng thí sinh tự do. Lúc nộp hồ sơ mình nộp ở 1 nơi đăng ký dự thi gọi là văn phòng 2 bộ giáo dục, rồi sáng nay mình lên đó lấy thì ok. Nó nói là bạn phải lên chỗ nộp hồ sơ hỏi. Nếu thuộc dạng học sinh THPT thì đến trường lấy nha. Đừng ngồi nhà đợi. ^^

Comment

Originally posted by 12520282
              Con gái CNTT chứ có phải là con gái Kế toán hay Nhạc viện đâu (đừng mong )
              - Về cơ bản, đã có tên danh sách trúng tuyển rồi thì tới 25.08 sẽ được học.
              - Về nâng cao, vẫn lo :|||
              mong chưz...

Comment

Tình hình là mình thuộc dạng tuyển thẳng, giờ vẫn chưa có giấy báo, tra trên web trường thì không có thông tin. Giờ không có MSSV với mật khẩu, không biết làm hồ sơ nhập học như thế nào đây
                Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Con gái CNTT chứ có phải là con gái Kế toán hay Nhạc viện đâu (đừng mong )
                  - Về cơ bản, đã có tên danh sách trúng tuyển rồi thì tới 25.08 sẽ được học.
                  - Về nâng cao, vẫn lo :|||
                  chuẩn. con gái CNTT chứ chã phải bình thường đâu. :brick:
                  sr có người thương rồi. poke vui thoi :aboom:
                  :aboom:

Comment

Mong nhiều thất vọng nhiều chứ được gì nhỷ? =))) Nói vậy chứ thế nào cũng có bạn xinh xinh (tớ cũng muốn xem =)) )
                    Bạn này theo mình dự đoán là cũng khá xinh nè :spiderman:, bạn ấy khiêm tốn đấy :beauty:
                    TruongThi

Comment

chưa có giấy báo, chán quá đi

p/s: spam cho đỡ chán
                      lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                      https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
                        Tình hình là mình thuộc dạng tuyển thẳng, giờ vẫn chưa có giấy báo, tra trên web trường thì không có thông tin. Giờ không có MSSV với mật khẩu, không biết làm hồ sơ nhập học như thế nào đây
                        "Tình hình là mình thuộc dạng tuyển thẳng" ghê thật, bái phục.

Nếu quoctinvn chưa nhận được thì thử chạy lên Trường THPT coi thử,nếu ko có chạy tiếp lên sở GD-ĐT (đường Nguyễn Du).
                        Hôm trước cứ tưởng gởi về nhà nhưng cuối cùng mình phải chạy lên Sở GD-ĐT.

chia sẽ chút kinh nghiệm, nếu bạn đã biết thì đừng cười chê.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X