Announcement

Collapse
No announcement yet.

lỗi khi lưu LÝ LỊCH SINH VIÊN

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lỗi khi lưu LÝ LỊCH SINH VIÊN

tình hình là em vào trang http://gxn.uits.vn/ để làm lý lịch. em đã đăng nhập vào, nhưng nó lại thông báo là lỗi 404 Not Found. các anh chị nào giúp dùm em với ạ

:happy:vẫn vào bình thường đc mà e
    :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by 12520397 View Post
      tình hình là em vào trang http://gxn.uits.vn/ để làm lý lịch. em đã đăng nhập vào, nhưng nó lại thông báo là lỗi 404 Not Found. các anh chị nào giúp dùm em với ạ
      vào bt mà bạn
      Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
      Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
      Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Bạn đang xài trình duyệt nào? Lúc đầu mình cũng vướng phải lỗi này do mình dùng IE 8, lúc đó mình chuyển qua trình duyệt mozilla firefox thì làm được, bạn thử lại bằng Chrome hoặc firefox xem sao....Đừng sử dụng opera bạn nhé, mình sử dụng opera vào được nhưng bị lỗi lúc lưu.....Chúc bạn thành công!!

Comment

Originally posted by 12520212 View Post
          Bạn đang xài trình duyệt nào? Lúc đầu mình cũng vướng phải lỗi này do mình dùng IE 8, lúc đó mình chuyển qua trình duyệt mozilla firefox thì làm được, bạn thử lại bằng Chrome hoặc firefox xem sao....Đừng sử dụng opera bạn nhé, mình sử dụng opera vào được nhưng bị lỗi lúc lưu.....Chúc bạn thành công!!
          lâu rồi k nghe ai nói tới IE nữa h mới nghe bạn nhắc lại hehehe
          Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
          Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
          Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by 12520212 View Post
            thank bạn nhìu nhá:shame:

Comment

em vào làm đc nhưng đến lúc lưu nó báo lỗi "A Database Error Occurred Error Number: 1064" Vậy là sao hả anh? Em dùng cả fixfore và chrome đều k đc

Comment

hỏi về lý lịch sinh viên

Mọi người ơi, cho em hỏi cái bản sơ yếu lý lịch của sinh viên có nhất thiết phải có xác nhận của địa phương không vậy? Nếu không có xác nhận thì có sao không vậy ạ? Em giờ không thể xin đc xác nhận của địa phương nark. làm sao bây giờ:sosad::sosad::sosad::sosad:
                lo quá đi thôi laster:laster:laster:laster:laster:
                Điếu Thuốc tàn bên ly cà phê cạn
                Cuộc đời khốn nạn biết kết bạn cùng ai
                Sống hư hỏng vì dòng đời xô đẩy
                Xô không được ta đẩy lại dòng đời...

:choler::choler::choler::love::love::love::choler: :choler::choler:

Comment

1 vấn đề về giấy xác nhận SV

anh longdp cho e hỏi 1 chút: hiện giờ em chưa nhận đc giấy báo nhập học nên ko thể làm gxnsv đc ,và e cũng đã gửi thông tin của mình về email longdp@uit.edu.vn rùi mà vẫn chưa thấy hồi âm... a có thể gửi sớm giúp e đc ko ạ.. vì mai e vào SG rùi ạ.
                  cám ơn a trước nhe ^^

Comment

lỗi khi lưu LÝ LỊCH SINH VIÊN

em dùng trình duyêt firefox khi lưu luôn xuất hiện lỗi
                    "A Database Error Occurred

Error Number: 1064

You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near..."
                    anh ơi giúp em nhanh với em đi công chứng tối mai em đi mà giờ còn chưa làm được.

Comment

Bạn thử dùng trình duyệt google chrome xem sao?

Comment

Originally posted by 12520388 View Post
                        em dùng trình duyêt firefox khi lưu luôn xuất hiện lỗi
                        "A Database Error Occurred

Error Number: 1064

You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near..."
                        anh ơi giúp em nhanh với em đi công chứng tối mai em đi mà giờ còn chưa làm được.

Dùng thử chrome, IE xem sao
                        Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

Originally posted by 12520388 View Post
                          em vào làm đc nhưng đến lúc lưu nó báo lỗi "A Database Error Occurred Error Number: 1064" Vậy là sao hả anh? Em dùng cả fixfore và chrome đều k đc
                          Huyện M'Đrăk - Đắk Lắk............. Em bỏ tất cả các dấu ' ở các ô khai thông tin nhé.... vì ' là ký tự đặc biệt trong SQL là khai dc
                          "We hold information,we own the world"
                          ------------o0o------------

Comment

Tại sao ko xác nhận của địa phương dc em?

Comment

Originally posted by leduynhat View Post
                              anh longdp cho e hỏi 1 chút: hiện giờ em chưa nhận đc giấy báo nhập học nên ko thể làm gxnsv đc ,và e cũng đã gửi thông tin của mình về email longdp@uit.edu.vn rùi mà vẫn chưa thấy hồi âm... a có thể gửi sớm giúp e đc ko ạ.. vì mai e vào SG rùi ạ.
                              cám ơn a trước nhe ^^
                              sr các bạn là sáng giờ bận, vừa mail reply e đó

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X