Announcement

Collapse
No announcement yet.

NV2 nhập học ngày 25/8

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NV2 nhập học ngày 25/8

Kính mời toàn thể sinh viên trúng tuyển nguyện vọng bổ sung đến làm thủ tục nhập học tại trường Đại học CNTT (km20 xa lộ Hà Nội, P.Linh Trung, Q.Thủ Đức, TP.HCM) lúc 13h00 ngày 25/08/2012.

chưa có danh sách nữa =='

Comment

phải tới trường lấy giấy báo nhập học ạ

Comment

hình như có ds nvbs rồi mà
        Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Các thí sinh nhận Giấy báo nhập học tại Trường ĐHCNTT từ ngày 22/08/2012 và đến làm thủ tục nhập học vào chiều ngày 25/08/2012. Thí sinh phải nộp bổ sung Giấy chứng nhận kết quả thi bản gốc (nếu chưa nộp khi đăng ký xét tuyển).
          vậy là 22 lên truwofng lấy giấy báo nhập học ah ?

Comment

có danh sách trúng tuyne63 rồi nè

Comment

có danh sách rồi )

Comment

hjx, phải làm hết rồi 24 lên lấy giấy báo 25 nộp được không nhỉ

Comment

nộp ngày 25/8 chắc học chung với nv 1 rùi ^_6

Comment

cho mình hỏi lên trường nhận giấy báo thì có cần mang theo giấy chứng nhận điểm bổ sung ko? tại nhà mình ở xa, giấy báo điểm chưa gửi về kịp :amazed: vs lại thêm 1 đống giấy tờ khai sinh công chức, học bạ công chứng..v.v. nếu vậy thì phải về nhà 1 chuyến, hjx, sao mà gấp gáp thế k biết :aboom:

Comment

Originally posted by michuotvn View Post
                      cho mình hỏi lên trường nhận giấy báo thì có cần mang theo giấy chứng nhận điểm bổ sung ko? tại nhà mình ở xa, giấy báo điểm chưa gửi về kịp :amazed: vs lại thêm 1 đống giấy tờ khai sinh công chức, học bạ công chứng..v.v. nếu vậy thì phải về nhà 1 chuyến, hjx, sao mà gấp gáp thế k biết :aboom:
                      Mình cũng muốn hỏi giống bạn này nè, có cần ngày 22/8 mang giấy chứng nhận kết quả lên nộp bổ sung lun ko hay để đến 25/8 mới nộp. Nếu 22/8 bắt nộp mà chưa có thì có thể hẹn lại nộp đc ko ? Đến giờ mình vẫn chưa nhận đc giấy chứng nhận kết quả bên KHTN @@
                      ...Để chữ kí là một nét đẹp văn hóa,
                      Nhưng đọc vào mà ko hiểu thì lại là thảm họa...:beatbrick:

Comment

Originally posted by Syhanru View Post
                        Mình cũng muốn hỏi giống bạn này nè, có cần ngày 22/8 mang giấy chứng nhận kết quả lên nộp bổ sung lun ko hay để đến 25/8 mới nộp. Nếu 22/8 bắt nộp mà chưa có thì có thể hẹn lại nộp đc ko ? Đến giờ mình vẫn chưa nhận đc giấy chứng nhận kết quả bên KHTN @@
                        Bạn lên trường THPT hỏi xem đi nha, mình có giấy chứng nhận kết quả rồi( mình lên trường nhận ngày 18/8), nó ghi đã gửi từ ngày 9/8 rồi bạn ak.

Comment

Originally posted by mylovecr View Post
                          Bạn lên trường THPT hỏi xem đi nha, mình có giấy chứng nhận kết quả rồi( mình lên trường nhận ngày 18/8), nó ghi đã gửi từ ngày 9/8 rồi bạn ak.
                          Hồi lần mình ko có nộp trên trường THPT mà mình nộp trực tiếp bên ĐH KHTN, hôm wa lên hỏi thì trường nói là gửi trực tiếp về nhà. Mình thắc mắc là ko bít có khi nào nó gửi nhầm về trường THPT mình ko @@
                          ...Để chữ kí là một nét đẹp văn hóa,
                          Nhưng đọc vào mà ko hiểu thì lại là thảm họa...:beatbrick:

Comment

Originally posted by Syhanru View Post
                            Hồi lần mình ko có nộp trên trường THPT mà mình nộp trực tiếp bên ĐH KHTN, hôm wa lên hỏi thì trường nói là gửi trực tiếp về nhà. Mình thắc mắc là ko bít có khi nào nó gửi nhầm về trường THPT mình ko @@
                            Nộp trực tiếp tại trường thì nó đưa ra 1 khoảng thời gian để lên trường ĐH nhận, nếu qua ngày đó thì gửi về nhà theo địa chỉ thì phải , mình không biết nữa, bạn nên liên lạc với Trường ĐH và THPT để hỏi đi

Comment

Các bạn phải bổ sung giấy chứng nhận kết quả thi (nếu chưa nộp) khi nhận giấy báo.
                              "We hold information,we own the world"
                              ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X